[Thảo luận] đánh mấy thằng trẻ trâu đường hồ chí minh

29H- 55-22

Xe tăng
thảo nào em thấy tin công an thanh hóa đang đi tìm=))

sonbatrieu

Xe tăng
AM=GARAGE AUTO SƠN BÀ TRIỆU 315 NGUYỄN KHOÁI. HN
Kụ oánh vào chân cho nhớ là được rồi, đập nát bét cái xe làm gì kụ,
Thế cho nó k có phương tiện đi hại người khác
Ước gì hôm đó em đi cùng cụ, e hay chạy đường này về quê
Cụ k biết phang nhỡ quá tay là toi đó
Chuẩn quá. Hôm tết em đi Nghệ An đường này chúng nó toàn đi giữa đường, bấm còi sát *** mà chả buồn tránh luôn
Thế vẫn còn nhìn được cụ ạ
Cụ cho em cái biển. Ký tên 141.
LAND CRUISER 29A 29188 . Mời cụ
P/S: em thích cụ quá cơ.
TK CỤ
Sướng quá cụ ơi, chẳng hiểu sao trên đời lại có bọn trẻ trâu ngu ngang trâu thế
Tk cụ , thế mới đánh cho chúng nó khôn lên
Em tán thành. nhưng cụ up thế này, nhỡ có anh em hay chú cháu của trẩu tre cũng đọc bài của cụ thì dư lào?? ý em là dù gì họ cũng xót con cháu cho dù có sai. nhỡ có thằng gãy tay, gãy chân thì sao??? rồi XXX tìm cụ vì phá hoại TS đấy .... Thôi em chả nói nữa k cụ lại lo. Mặc dù em cũng hả hê
Em thì chả sợ gì hết ! Mà em đánh cu gx nghệ thuật lắm . Ít nhất cũng phải đau cả tháng cho nhớ
Hic, đã điên lên rồi thì ngợi gì đến nhỡ nhàng hả cụ ơi? Tẩn cẩn thận í chứ. Chỉ vành khuyên cụ chủ tuýp thì phang nó vài cái đầu gây choáng thôi. Sau dùng tay úp cho ù tai là đc mà.
K đánh vào đầu cụ ạ . Chỉ phần mền cho chúng nó nhớ cụ ạ
Cụ chủ làm thế em mát lòng phết, dù hành động có tính chất côn đồ :D
Nói thật là từ bé bản chất em rất cồn đồ hung hãn . Càng ngày càng lành tính bớt rồi đấy ạ
Cụ làm quả này vui đới cơ mà e chỉ sợ bọn này thiểu năng cay cú trả thù các xe khác Cụ ợ.
Em nghĩ cụ tổ nó sống lại cũng chả dám
Đề nghị cụ tả lại kiểu cách ngu của bọn trẻ trâu kia được không ạ? Chúng nó bất ngờ chạy lao vào đầu ô tô hả cụ?
Xe cụ đang chạy tốc độ cao , đến gấn chỗ nó là nó lao ra rồi chạy vào . Nếu ai tay lái non là xảy ra tai nạn ngay .vì theo phản xạ là phải phanh hoặc đánh lái . Nếu có xe ngược chiều thì tan luôn

HANOICity

Xe điện
Em ủng hộ tinh thần thượng cẳng chân hạ cẳng tay, nói văn hoa là thượng võp của đội cụ!

Rickyman

Xe điện
Ủng hộ, đập ccm mấy thằng trẻ trâu chuyên gây họa cho người khác

xecho

Xe tải
Chết nhé, cụ mang theo vũ khí, xxx tóm được là có chuyện đấy

trancongdung

Xe điện
Phải thế chúng nó mới biết đâu là trời cao đất dầy ạ

Béo Ngố

Xe hơi
đọc bài của cụ e thấy vui lắm thích lắm, tiện đây các cụ cho em hỏi...dạo này e hay đi đường cao tốc Thái Nguyên-Hà Nội, đoạn qua Khu Công nghiệp có nhà máy Sam Sung có rất nhiều xe máy và người đi bộ chạy ngược chiều...cực kì ức chế và nguy hiểm..Nhiều khi e muốn dừng lại phang lắm..các cụ có cao kiến gì để dạy cái bọn đấy k? cái đường này oto toàn chay tầm 100km/h thôi...

sonbatrieu

Xe tăng
AM=GARAGE AUTO SƠN BÀ TRIỆU 315 NGUYỄN KHOÁI. HN
đọc bài của cụ e thấy vui lắm thích lắm, tiện đây các cụ cho em hỏi...dạo này e hay đi đường cao tốc Thái Nguyên-Hà Nội, đoạn qua Khu Công nghiệp có nhà máy Sam Sung có rất nhiều xe máy và người đi bộ chạy ngược chiều...cực kì ức chế và nguy hiểm..Nhiều khi e muốn dừng lại phang lắm..các cụ có cao kiến gì để dạy cái bọn đấy k? cái đường này oto toàn chay tầm 100km/h thôi...
Cái này nó ý thức người dân thôi cụ ạ .Đoạn này đông người qua lại cụ cũng nên chậm lại tý vừa an toàn cho cả mình cụ ạ K nên đánh đấm làm giề . Cứ như bọn trẻ trâu kia thì em xui cụ phang ngay

Chỉnh sửa cuối:

transporter3

Xe điện
Đúng là 5 anh em trên chiếc xe land cruisrer! Em mà ngồi trên xe cụ có khi có an mạng ý chứ! Em Fun chút thôi chứ em ủng hộ cách giáo dục của cụ!

BMW530d

Xe tăng
Cụ gặp trẻ trâu, còn em gặp đúng trẻ chăn trâu, nhóm này 3-4 đứa khoảng 7-10 tuổi. Ngồi bờ đường cầm sỏi ném vào xe em đang chạy. Em phanh lại bật cửa đuổi, chúng chạy mỗi thằng một nẻo lên sườn đồi. Em bám sát và tóm bằng được một thằng, kẹp chặt vác lên vai, bọn này mình không đánh được, bực mình em bật cốp ấn nó vào. Thấy mấy thằng kia bắt đầu chạy lại. Không nói không rằng lên xe chạy khoảng 1km rồi thả xuống, mặt nó không còn giọt máu. Van xin rối rít. Dọa cho trận rồi em thả, bắt chạy bộ về. Hút hết điếu thuốc, em quay xe lại hiện trường thì bọn nó giải tán rồi. Chắc sợ mất vía.

Cụ chủ action như vậy là chuẩn, nhưng với điều kiện mình có đồng minh và anh em có tý bản lĩnh, chứ em đi hay một mình, cùng lắm với gấu. Gặp tình huống cụ chủ thì hát " ước gì" thôi.

r0ngth3p

Xe tải
Nghe chuyện cụ mà e mát lòng mát dạ...Đúng là phải đánh cho nó chừa cụ ạ.

bembemts

Xe tải
Phang quá hay luôn cụ ơi, đi đêm xa phòng thân cứ vác tuýp là cũng yên tâm phần nào

cua window

Xe buýt
Website
www.vietphatwindow.com
em hay về qua đoạn này nhưng đây là do bố trí đường chui và đường bao chưa hợp lý nên người dân mới thế.

dalamaco

Xe buýt
phải em là em ứ phang đâu :| lỡ chúng nó có súng thì bỏ mẹ :)) em tắt pha cài số lùi em dí bằng sạch :))=)) em fun đấy :))