[Thảo luận] đánh mấy thằng trẻ trâu đường hồ chí minh

khquang

Xe hơi
Website
www.trasamdua.info
vodka cụ, cụ xứ lý quá chuẩn luôn hy vọng còn nhiều cụ như này trên đường thì a e yên tâm :D

6diop

Xe buýt
Kính cụ 1li. Mẹ. Phang mấy con c hó thế là xứng đáng.

cao van

Xe hơi
hiiii, đúng ah, phải dậy bọn trẻ trâu đó 1 trận mới khôn ra được.

alone_star

Xe tải
Ui, em cũng kết cụ roài, em cũng đi 5 người, cũng bị TH trêu nhưng ko dám manh động

kduc

Xe Cứu Trợ
đọc bài của cụ e thấy vui lắm thích lắm, tiện đây các cụ cho em hỏi...dạo này e hay đi đường cao tốc Thái Nguyên-Hà Nội, đoạn qua Khu Công nghiệp có nhà máy Sam Sung có rất nhiều xe máy và người đi bộ chạy ngược chiều...cực kì ức chế và nguy hiểm..Nhiều khi e muốn dừng lại phang lắm..các cụ có cao kiến gì để dạy cái bọn đấy k? cái đường này oto toàn chay tầm 100km/h thôi...
Chú ý tý thôi cụ ah, đoạn này chỉ ghê 2b đi ngược chiều lại đi bên trái đường thôi, cái loại đấy nó ăn j mà ngu thế chứ?

Vod cụ chủ. Hôm trước em cũng đi qua đây,có 2 xe kẹp 3 phóng vượt lên đầu xe em rồi cứ thế đánh võng ngay trước đầu xe em trêu ngươi, phanh ko cho vượt, em lúc ấy cực kỳ ức chế nhưng đang chở phụ mẫu đi nên ko làm giống cụ được. May mà 1 đoạn sau chúng nó chắc chán nên rồ ga phóng bỏ đi. Bọn này phải cho chúng nó những trận như thế mới biết điều được!
Nếu gặp trường hợp mà ko thể động thủ được thì phanh lại hái hoa cái cho lành :D

Cụ giống em. Cách đây 2 năm có 2 thằng cứ đánh võng trêu ngươi em lúc đó em chạy khoảng 80 km/h suốt quãng đường gần 20 km nó k cho em vượt mà còn quay lại cười đểu. Điên quá em vượt bằng được và khi chiếu gương hậu thấy 2 thằng ngang tầm bánh sau em đánh lái ép chết vào rào ngăn đường. Qua gương hậu em thấy 2 thằng ngu ấy văng ra như bóng. Qua bài viết của cụ em hy vọng OF k bị xe máy trêu ngươi nữa.
Có lần em đi tối, mấy chú trẻ trâu cũng đánh võng trước mặt, hôm đấy có tý bỗng nên lúc ngang xe em lắc lái, kết quả mất 1.2 củ để làm lại cánh cửa sau còn trẻ trâu chắc tết đấy nằm nhà :D

BH2H

Xe tải
Trước mình đi đoạn Quảng Bình cũng gặp thằng điên ném thẳng dép vào kính lái. Thấy k sao nên vọt luôn chứ trong lòng cũng ấm ức lắm. Ở VN k hết được những người như thế đâu.

Tran Thanh Tung

Xe điện
Cụ chủ đi đông và là đội cứng, không phải ai cũng xử như vậy được. AE còn lại đi 1 mình hoặc cùng vợ con mà bị bọn trẻ lượn lờ đánh võng thì dừng xe làm điều thuốc, hái hoa cái rồi lên xe thì an tâm hơn.

alongcamepolly

Xe lăn
đọc xong bài củ mà em hả hê cả cái thằng người. Cái bọn mất nết đó cần phải được giáo dục bằng sức mạnh mới nhớ được! em vodka cụ một li ạ!(b)

K197hvan

Xe tải
Cụ mắc 3 tội:
gây rối trật tự công cộng
hành hung người khác
hủy hoại tài sản riêng của công dân.

Nếu cụ lặng ngắt đi ko sao, nhưng cụ kể bô bô là cụ dại, tôi tin ràng cụ nổ là chính.
đúng như thế thì sao, sợ éo gì, cụ bị như thế chắc ị ra quần rồi ( nếu sợ thì im đi đừng lên otofun làm gì)

747

Xe tăng
Ơ. Ko khéo cụ tự khai cho xxx hỏi thăm đấy.

hoanhd

Đi bộ
Phục bác. Cần làm vậy

hilander2004

Xe hơi
Tình hình là em đi lễ nghệ an tầm 22 giờ ngày 16/2 đang chạy đường hồ chí minh tốc độ 85km/h đoạn thanh hóa thì bất ngờ thấy 1 xe con cách xe em khoảng 100m phanh đỏ *** loạng choạng tý lao vào vệ đường ngược chiều ( may là đường vắng và k có xe đi ngược lại ) . Em đi sau cũng phanh gấp Lại . Đi gần Đến nơi chả thấy gí ngoài 3 thằng thanh niên và 1 cái xe máy .1 thằng lại chạy ra 1/3 đường ra đường dọa tiếp xe em . Em lại phanh gấp và đánh lái tránh Em thấy chúng nó cười rất sảng khoái .( BỌN NÀY QUÁ ĐEN KHI GẶP PHẢI THẰNG ĐIÊN LÀ EM ) Mạ cha nhà chúng nó ! Chả hiêu bọn này ăn ,,,ứt hay sao mà ngu thế . Em điên tiết chạy thêm 200 mét và em tắt pha ( đoạn này rất vắng ) quay lại quyết trừng trị bọn này để tránh hậu họa cho các lái xe khi qua đoạn này và cho chúng nó 1 lần và sẽ mãi mãi k bao giờ dám dọa kiểu các xe oto kiểu này nữa . Xe em đi 5 anh em , lúc quay xe lại đến sát nơi em bật pha em và 1 thằng em bật cửa truy sát bọn này . 2 anh Em cầm 2 ống tuýt inox dài 1 mét và bắt đầu phang . Cả 3 thằng k kịp chạy 1 mét nào ( cứ chân và tay em phang và cho cả 3 thằng bò lê lết dưới đường cứ em lạy các anh tha cho em ) và cuối cùng là em đập nát bét chiếc YAMAHA JUPITER biển 36. Tiện đây em cũng cảnh báo các cụ đi đường này nên chú ý cảnh giác bọ trẻ trâu này
5 cụ tay cầm tuýp sắt bước từ land xuông, nếu là thì cũng phải về nhà thay quần rồi. Em fun tý. Bọn trẻ bây giờ bị thiểu năng nhiều quá. Hôm 9 Tết e đi qua trường cIII gần nhà cũng bị mấy thằng hs ném đá vào xe. E mới dừng xe bọn nó chạy tán loạn. Bực quá em lùi xe vào tận cổng túm 1 đứa ra truy thằng ném đá. Xạc cho 1 trận cuối cùng cả lớp xin lỗi e mới đi. Ghê thật

khongphaichau

[Tịch thu bằng lái]
trên xe cụ lúc nào cũng có tuýp lun ợ :-$