[Thảo luận] đánh mấy thằng trẻ trâu đường hồ chí minh

showhand1703

Xe máy
Tình hình là em đi lễ nghệ an tầm 22 giờ ngày 16/2 đang chạy đường hồ chí minh tốc độ 85km/h đoạn thanh hóa thì bất ngờ thấy 1 xe con cách xe em khoảng 100m phanh đỏ *** loạng choạng tý lao vào vệ đường ngược chiều ( may là đường vắng và k có xe đi ngược lại ) . Em đi sau cũng phanh gấp Lại . Đi gần Đến nơi chả thấy gí ngoài 3 thằng thanh niên và 1 cái xe máy .1 thằng lại chạy ra 1/3 đường ra đường dọa tiếp xe em . Em lại phanh gấp và đánh lái tránh Em thấy chúng nó cười rất sảng khoái .( BỌN NÀY QUÁ ĐEN KHI GẶP PHẢI THẰNG ĐIÊN LÀ EM ) Mạ cha nhà chúng nó ! Chả hiêu bọn này ăn ,,,ứt hay sao mà ngu thế . Em điên tiết chạy thêm 200 mét và em tắt pha ( đoạn này rất vắng ) quay lại quyết trừng trị bọn này để tránh hậu họa cho các lái xe khi qua đoạn này và cho chúng nó 1 lần và sẽ mãi mãi k bao giờ dám dọa kiểu các xe oto kiểu này nữa . Xe em đi 5 anh em , lúc quay xe lại đến sát nơi em bật pha em và 1 thằng em bật cửa truy sát bọn này . 2 anh Em cầm 2 ống tuýt inox dài 1 mét và bắt đầu phang . Cả 3 thằng k kịp chạy 1 mét nào ( cứ chân và tay em phang và cho cả 3 thằng bò lê lết dưới đường cứ em lạy các anh tha cho em ) và cuối cùng là em đập nát bét chiếc YAMAHA JUPITER biển 36. Tiện đây em cũng cảnh báo các cụ đi đường này nên chú ý cảnh giác bọ trẻ trâu này
Hoan nghênh các cụ. Nhưng 1 sự nhịn 9 sự lành. Nhỡ quá tay thì cũng mệt đấy.

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Lẽ ra e cũng phót cái clip bị trẻ trâu ở 36 đánh võng trước mặt gần 5km mà ko làm gì đc vì vợ cả và f1 ngồi trên xe, sau đó 1 xe gường nằm nghệ an thấy ngứa mắt quá đuổi theo ( định đâm chết bỏ) nhưng đen cho đội bán kém là cái cam C005 củ chuối ko khóa file lại nên bị xóa mất, còn file xe gường nằm đuổi đâm nhưng e chạy sau nên chỉ thấy đuôi xe chứ ko thấy nó đánh võng.
Tuổi trẻ thường bồng bột nhưng mấy trò này ít khi có cơ hội sửa sai lắm.

gadoi

Xe buýt
Em can cụ khuyên nhủ như vậy, Tống Giang sau khi về làm quan thì gây thảm họa lớn, cụ Sơn Bà Triệu mà về làm xxx thì hỏng nhanh, hỏng hẳn,
ha . ha . ha ... hô .. hô. hô ... hố ... hố .... hố. có nhẽ nào thế không cụ chủ thớt ơi?

Hainq

Xe buýt
Ngưỡng mộ cụ quá, em vodka rồi

cargoman

Xe điện
Bọn ngu này phải đánh nữa. Vote cụ

blackberryvietn

Xe buýt
Tội phá hoại tài sản công dân, phạt đền bù cho nạn nhân cái xe TOYOTA LAND CRUISER hihi

Xe cỏ cũ

Xe điện
Vote cụ chủ, tẩn được là tẩn, cho bọn mất dạy đấy một bài học. Lừa ưa nặng, các cách khác lâu tiếp thu lắm.

heroman

Xe hơi
Trẻ trâu Gặp bộ đội là mất điện ngay

tony.nguyen

Xe tải
Rất ủng hộ cụ , em cũng hay đi đường này đầu năm và cuối năm đi lễ , mà toàn đi đêm nhưng em chưa gặp bọn trẻ trâu này.

sonbatrieu

Xe tăng
AM=GARAGE AUTO SƠN BÀ TRIỆU 315 NGUYỄN KHOÁI. HN
đập nát xe rồi phải đốt nữa chứ cụ=))
i đốt xe thì ác quá cụ ạ
Có 5 cụ, đáng lẽ 4 cụ oánh 1 cụ quay phim có phải bọn em được đã cả mắt lẫn tai không :D. Chắc bọn nó còn có ý đồ cướp giật chứ chẳng chơi.
tối om quay thế nào được hả cụ . với cả đang điên bọn này nên cũng chả để tâm đâu mà quay
Em can cụ khuyên nhủ như vậy, Tống Giang sau khi về làm quan thì gây thảm họa lớn, cụ Sơn Bà Triệu mà về làm xxx thì hỏng nhanh, hỏng hẳn,
em chả thích làm quan ạ . ban ngày cụ mà thấy em thì còn hơn cả nông dân ( suốt ngày cời trần . quần đùi . đi đất . đó là sở thích của em ạ)
Hoan nghênh các cụ. Nhưng 1 sự nhịn 9 sự lành. Nhỡ quá tay thì cũng mệt đấy.
k thể nhịn được cụ ạ
Lẽ ra e cũng phót cái clip bị trẻ trâu ở 36 đánh võng trước mặt gần 5km mà ko làm gì đc vì vợ cả và f1 ngồi trên xe, sau đó 1 xe gường nằm nghệ an thấy ngứa mắt quá đuổi theo ( định đâm chết bỏ) nhưng đen cho đội bán kém là cái cam C005 củ chuối ko khóa file lại nên bị xóa mất, còn file xe gường nằm đuổi đâm nhưng e chạy sau nên chỉ thấy đuôi xe chứ ko thấy nó đánh võng.
Tuổi trẻ thường bồng bột nhưng mấy trò này ít khi có cơ hội sửa sai lắm.
cụ phải cho cái clip lên cho mọi người thấy bọn này nó như thế nào . k nhiều cụ bảo em ác
Em ngưỡng mộ cụ quá!
tk cụ
Nghĩ như cụ thì bao giờ mới thay đổi được mấy cái não lợn ấy. Tẩn.
cụ chuẩn đấy ạ
ha . ha . ha ... hô .. hô. hô ... hố ... hố .... hố. có nhẽ nào thế không cụ chủ thớt ơi?
nếu hư thì em hư từ lâu òi
Ngưỡng mộ cụ quá, em vodka rồi
tk cụ
Bọn ngu này phải đánh nữa. Vote cụ
tk cụ . đánh thế là chúng nó nhớ lắm òi

sonbatrieu

Xe tăng
Tội phá hoại tài sản công dân, phạt đền bù cho nạn nhân cái xe TOYOTA LAND CRUISER hihi
xe LAND em mua chịu. nếu phải đền chắc em đền cho nó thêm mấy phát nữa ạ
Vote cụ chủ, tẩn được là tẩn, cho bọn mất dạy đấy một bài học. Lừa ưa nặng, các cách khác lâu tiếp thu lắm.
em cũng nghĩ như cụ nên mới quay lại tẩn ạ
tk cụ
Trẻ trâu Gặp bộ đội là mất điện ngay
bộ đội gì đâu cụ . thấy nó nguy hiểm cho xã hội và nhất là cánh anh em lái xe vì lũ ngu này mà khổ nên em thay mặt dạy dỗ thôi
Rất ủng hộ cụ , em cũng hay đi đường này đầu năm và cuối năm đi lễ , mà toàn đi đêm nhưng em chưa gặp bọn trẻ trâu này.
nếu đêm hẳn thì bọn nó về nhà ngủ òi cụ ạ
Vote bem xD
Hơn 5k view, cụ sonbatrieu say bét nhè rồi còn ze :x
càng nhiều rượu em càng tỉnh để dạy bọn này

sonbatrieu

Xe tăng
chạy đường này tầm 20h >23h là sợ bọn trẻ trâu này nghịch ngu nhất . vì tầm này chúng tụ tập đi chơi nghịch ngu nhiều

lickken3001

Xe hơi
Bác làm thế là chuẩn đới, bọn này cứ phải đập mới khôn đc ra, cơm không ăn muốn ăn ...

caocuongx1

Xe hơi
Tình hình là em đi lễ nghệ an tầm 22 giờ ngày 16/2 đang chạy đường hồ chí minh tốc độ 85km/h đoạn thanh hóa thì bất ngờ thấy 1 xe con cách xe em khoảng 100m phanh đỏ *** loạng choạng tý lao vào vệ đường ngược chiều ( may là đường vắng và k có xe đi ngược lại ) . Em đi sau cũng phanh gấp Lại . Đi gần Đến nơi chả thấy gí ngoài 3 thằng thanh niên và 1 cái xe máy .1 thằng lại chạy ra 1/3 đường ra đường dọa tiếp xe em . Em lại phanh gấp và đánh lái tránh Em thấy chúng nó cười rất sảng khoái .( BỌN NÀY QUÁ ĐEN KHI GẶP PHẢI THẰNG ĐIÊN LÀ EM ) Mạ cha nhà chúng nó ! Chả hiêu bọn này ăn ,,,ứt hay sao mà ngu thế . Em điên tiết chạy thêm 200 mét và em tắt pha ( đoạn này rất vắng ) quay lại quyết trừng trị bọn này để tránh hậu họa cho các lái xe khi qua đoạn này và cho chúng nó 1 lần và sẽ mãi mãi k bao giờ dám dọa kiểu các xe oto kiểu này nữa . Xe em đi 5 anh em , lúc quay xe lại đến sát nơi em bật pha em và 1 thằng em bật cửa truy sát bọn này . 2 anh Em cầm 2 ống tuýt inox dài 1 mét và bắt đầu phang . Cả 3 thằng k kịp chạy 1 mét nào ( cứ chân và tay em phang và cho cả 3 thằng bò lê lết dưới đường cứ em lạy các anh tha cho em ) và cuối cùng là em đập nát bét chiếc YAMAHA JUPITER biển 36. Tiện đây em cũng cảnh báo các cụ đi đường này nên chú ý cảnh giác bọ trẻ trâu này
e vừa vodka bác xong. Quá chuẩn lun bác ạ. Phải thế nó mới chừa