Thảo luận Đánh giá Wigo 2020

bangtam

Xe tải
là răng bác hẹ, ý bác là xe ni bác trãi nghiệm nó như hạch á hở!bác lại làm e lăn tăn hee
Cụ đừng nghe người ta nói mệt, xe này em đang đi, gần một năm rưỡi, chạy hoài không hết xăng, so về độ ồn thì vẫn êm hơn moring, thua i10 một chút ít. Nhưng nó trâu bò về điều hòa, thước lái, khung gầm và máy móc, những thứ cơ bản nhất của một chiếc xe, đặc biệt là cái điều hòa, thứ mà xài liên tục cả mùa nắng và mùa mưa (các bạn indonesia và malaysia đã chứng minh, không cần nói thêm). Đi phố thì nó là số một rồi cụ, tốn xăng rất ít, quay trở dễ dàng, nhỏ gọn, nhưng nội thất thoáng đãng.

quang thuận

Xe đạp
e wigo so với kiamorning thì ok k các bác

ragonlk

Xe đạp
Cụ đừng nghe người ta nói mệt, xe này em đang đi, gần một năm rưỡi, chạy hoài không hết xăng, so về độ ồn thì vẫn êm hơn moring, thua i10 một chút ít. Nhưng nó trâu bò về điều hòa, thước lái, khung gầm và máy móc, những thứ cơ bản nhất của một chiếc xe, đặc biệt là cái điều hòa, thứ mà xài liên tục cả mùa nắng và mùa mưa (các bạn indonesia và malaysia đã chứng minh, không cần nói thêm). Đi phố thì nó là số một rồi cụ, tốn xăng rất ít, quay trở dễ dàng, nhỏ gọn, nhưng nội thất thoáng đãng.
nghe bảo vụ ồn thì mình gắn ron cửa giảm được đáng kể, phủ hốc 4 bánh nữa là ok bác, bác kiểm chứng đi heee

ragonlk

Xe đạp
e wigo so với kiamorning thì ok k các bác
bác đi so với i10 nghe còn được chứ so chi với Morning. vất Morning qua 1 bên đi bác heee, mình chạy ké Morning rồi, thấy đc vài năm đầu ngta không sửa, khoảng 3 năm sau hư lặt vặt, máy có vẻ yếu yếu, rơ cửa... nói chung là so với i10 thôi. cảm nhận mình thấy thế

tuanhaibac

Xe hơi
Website
haiaucomputer.com
Em đi wigo từ đầu năm 2019 đến h .Cũng là mua xe lần đầu luôn.Cảm nhận thì thấy nó hơi ồn còn lại thì mọi thứ đều ngon trong tầm giá.Chẳng có hỏng hóc j cả cứ thay dầu vs đổ xăng vào chạy.Mấy cái nội thất vs màn hình giải trí e nói thật đi xe tập trung lái xe chứ cứ để ý linh tính chỉnh chọt lại mất an toàn giao thông

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
nghe bảo vụ ồn thì mình gắn ron cửa giảm được đáng kể, phủ hốc 4 bánh nữa là ok bác, bác kiểm chứng đi heee
Bỏ cái vụ chống ồn đi cụ. K tác dụng gì đâu. Cứ để thế mà đi cụ ạ

quang thuận

Xe đạp
bác đi so với i10 nghe còn được chứ so chi với Morning. vất Morning qua 1 bên đi bác heee, mình chạy ké Morning rồi, thấy đc vài năm đầu ngta không sửa, khoảng 3 năm sau hư lặt vặt, máy có vẻ yếu yếu, rơ cửa... nói chung là so với i10 thôi. cảm nhận mình thấy thế
E cũng đang phân vân mấy con city nhỏ nhắn đấy.khả năng chọn wigo số sàn thoai.tiền k đủ để múc số tự động

z600

Xe buýt
gét nhất mấy ô xe hàn cái vụ điều hoà kể cả dòng xe đời cao. sau tầm 3 năm thủng dàn hỏng đh tỷ lệ xe hàn rất cao. ra mấy gara sửa đh toàn thấy dàn của i10 với acent rất ít thấy dàn của mấy a xe nhật thay ra
ô i10 có cái thước lái mãi ko trị dứt điểm dc. giờ trên fb lại có dịch vụ chuyên thay vít thước lái i10 và thay chip màn hình nua, tất cả các loại xe o vn chỉ mỗi ô i10 có cái dịch vụ lạ đời này
nếu lăn tăn mấy xe hạng A thì chỉ nên chọn wigo vs fadil thôi, công nhận con fadil đi sướng thật êm hơn mượt hơn mỗi tội hơi nhỏ

kid_dark

Đi bộ
E cũng đang phân vân mấy con city nhỏ nhắn đấy.khả năng chọn wigo số sàn thoai.tiền k đủ để múc số tự động
Cố mà dấn lên tự động đi đô thị cho nhàn cụ ạ. Em mua 2018 đúng đợt đầu xe về luôn đi loanh quanh đô thị nhàn nhã.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh

ragonlk

Xe đạp
èo City thì giá vượt trội rồi... phân khúc khác thì phải. Wigo MT và AT chênh nhau khoảng 30tr
mà hình như xe nhập không được giảm thuế trước bạ, vẫn bị tính 10% thì phải

ragonlk

Xe đạp
gét nhất mấy ô xe hàn cái vụ điều hoà kể cả dòng xe đời cao. sau tầm 3 năm thủng dàn hỏng đh tỷ lệ xe hàn rất cao. ra mấy gara sửa đh toàn thấy dàn của i10 với acent rất ít thấy dàn của mấy a xe nhật thay ra
ô i10 có cái thước lái mãi ko trị dứt điểm dc. giờ trên fb lại có dịch vụ chuyên thay vít thước lái i10 và thay chip màn hình nua, tất cả các loại xe o vn chỉ mỗi ô i10 có cái dịch vụ lạ đời này
nếu lăn tăn mấy xe hạng A thì chỉ nên chọn wigo vs fadil thôi, công nhận con fadil đi sướng thật êm hơn mượt hơn mỗi tội hơi nhỏ
9 xác bác, gara toàn Kia với bọn Huynh dai

ragonlk

Xe đạp
Nhiều bác cứ kỹ càng đi làm gioăng cao su, dán sàn các kiểu xong đi mưa nắng 1 thời gian, nó chảy keo, gião gioăng kèm nhèm lắm rồi lại bóc hết
cám ơn bác lưu ý giúp ae đỡ phải làm mắc công hee, đến giờ mình vẫn bị khóa Volka :(

quang thuận

Xe đạp
hay kiếm xe cũ mà đời cao cao tí cho tốt về giá nhể các bố

dangdixemay

[Tịch thu bằng lái]
nếu mà cụ ưng cái mắt thì chẳng có gì phải lăn tăn. Em đi 4v, quăng quật lung tung, nhớ ra thì tự thay nhớt, tháo lọc ra xịt, cũng chả bảo dưỡng bảo hành gì, kệ mịa. y như cái xe máy cứ leo lên đề xog là đi.

ragonlk

Xe đạp
các bác cho e hỏi ạ, đại lý báo giá bản AT thuế trước bạ vẫn bị tính theo giá 405tr tức là 40,5tr á!sao kỳ vậy nhỉ, trong khi giá niêm yết là 384tr!e chẳng hiểu

ragonlk

Xe đạp
nếu mà cụ ưng cái mắt thì chẳng có gì phải lăn tăn. Em đi 4v, quăng quật lung tung, nhớ ra thì tự thay nhớt, tháo lọc ra xịt, cũng chả bảo dưỡng bảo hành gì, kệ mịa. y như cái xe máy cứ leo lên đề xog là đi.
đúng là bác chạy như xe tăng thật heee, thế thì xót xe lắm cụ ơi!hjjj