Đánh giá Đánh giá tổng thế Mitsubishi Attrage

Ku Tre

Xe tải
Cụ cứ ra đại lý ngồi thử là biết ngay! Không hề thua Vios hay City 1 chút nào, Máy xe 1.2 nhưng xác xe nó lại nhẹ. Em nhớ k nhầm trọng lượng khô nó còn nhẹ hơn cả i10. Với đường xá VN, cụ đi chẳng bao giờ hết công suất của máy được đâu. Xe rất phù hợp đi đô thị.

Thịnh Spark

Xe tải
Cụ cứ ra đại lý ngồi thử là biết ngay! Không hề thua Vios hay City 1 chút nào, Máy xe 1.2 nhưng xác xe nó lại nhẹ. Em nhớ k nhầm trọng lượng khô nó còn nhẹ hơn cả i10. Với đường xá VN, cụ đi chẳng bao giờ hết công suất của máy được đâu. Xe rất phù hợp đi đô thị.
Chuẩn. Ko tải 905 kg nhé cụ. Vừa là ưu vừa là nhược điểm. Nhẹ tăng tốc dễ. Bán kính quay đầu nhỏ nhất phân khúc. Khoảng gầm sáng lớn nhất phân khúc. Đi nội thành là No1 sedan pkB. Cơ mà đi đg trường thì ko đầm như Sunny. Em đang đi Attrage đc 3 tháng nên cảm nhận vậy

Tadien999

Đi bộ
Cơ quan cháu có 3 con số sàn, chạy tiết kiệm xăng, mỗi tội hơi ồn, thấy lx vẫn đóng 140km

otomoto1368

Xe đạp
em đến chịu cụ với cái hộp số CVT mà cụ kêu bốc.
Em hỏi thật này, cụ đi thử xe nào có hộp số CVT chưa? Hoặc so sánh đơn giản cho dễ hiểu nhé? Honda wave và honda click đều có dung tích 110cc. Cụ kéo thử 2 xe xem xe nào ăn? Nó không mất thao tác sang số thì xe có cấp tuổi gì hả cụ? Nữa là attrage 3 máy 1.2l. Cụ kiếm cái xe nào cùng dung tích, công suất rồi thử đi cụ nhé. CVT chỉ bị nhược là lúc tăng tốc nó ồn ào thôi vì tua máy được đẩy lên rất cao (không có cấp số tiếp theo để sang)

HNT24681

Xe hơi
Có cụ nào mua bản mới 2019 chưa ạ? Cho e xin ít review?

HNT24681

Xe hơi

Thịnh Spark

Xe tải
Vios bản E thiếu giá 547 vs attrage eco cvt 425tr.
Vios G 606tr vs Attragr full AT 475tr.

Chênh 35% đó các cụ. Em mua Attrage lâu rồi :)

ironman89

Xe máy
Vios E CVT e thấy toàn 547 thôi, nếu 500 thì có thể e cũng cố :(
Nếu bác nghiêng về vios cũ hơn thì chờ thêm 1 vài tháng nữa, dịp Tết xe cũ hay bị đẩy giá lên. Còn thích gái trinh thì chắc chắn là đập hộp đc e Attrage CVT eco rồi ạ.

ironman89

Xe máy
Có cụ nào mua bản mới 2019 chưa ạ? Cho e xin ít review?
Attrage ưu điểm là xác nhẹ, trông nhỏ con nhưng khá rộng nên xoay xở phố xá dễ, khoảng sáng gầm cao nhất sedan B&A luôn nên leo lề OK. Xăng cộ thì hẳn là tiết kiệm rồi, cách âm xe đời cũ e k rõ, đời mới tốt ngang Vios là chắc, bạn e có Vios E Cvt e hay ngồi nhờ nên cảm nhận vậy. Đồ đạc nghe nhiều bác kêu mắc hơn To vs Huyn tí nhưng bù lại khoản lợi xăng.
Nhược điểm: xe chả có mẹ j mà hỏng bác ạ. Hix! Sơ sài thật! Nhưng so vs Vios E cvt đời cũ thì như nhau.
Em sợ chết nên cũng chỉ dám khuyên các bác chạy mấy dòng này tốc độ <120km/h thôi. E đi cùng sếp e chạy >100 chút trên vios E MT 2015 trên ĐL Thăng Long thì e thấy sợ lắm!
Đôi điều chia sẻ vs bác vậy, em là saler mới nên chỉ biết có mấy điều vậy chia sẻ vs bác.

Thịnh Spark

Xe tải
Attrage ưu điểm là xác nhẹ, trông nhỏ con nhưng khá rộng nên xoay xở phố xá dễ, khoảng sáng gầm cao nhất sedan B&A luôn nên leo lề OK. Xăng cộ thì hẳn là tiết kiệm rồi, cách âm xe đời cũ e k rõ, đời mới tốt ngang Vios là chắc, bạn e có Vios E Cvt e hay ngồi nhờ nên cảm nhận vậy. Đồ đạc nghe nhiều bác kêu mắc hơn To vs Huyn tí nhưng bù lại khoản lợi xăng.
Nhược điểm: xe chả có mẹ j mà hỏng bác ạ. Hix! Sơ sài thật! Nhưng so vs Vios E cvt đời cũ thì như nhau.
Em sợ chết nên cũng chỉ dám khuyên các bác chạy mấy dòng này tốc độ <120km/h thôi. E đi cùng sếp e chạy >100 chút trên vios E MT 2015 trên ĐL Thăng Long thì e thấy sợ lắm!
Đôi điều chia sẻ vs bác vậy, em là saler mới nên chỉ biết có mấy điều vậy chia sẻ vs bác.
Cụ đánh giá quá chính xác về Attrage. Em thì em rất khoái phần "xe chả có cái mẹ j mà hỏng" của cụ :)
Đơn giản là em cần 1 cái xe AT rộng rãi chút xíu để đi loanh quanh. 3 cái option như dvd, ghế da, start/stop..vs em hơi thừa. Vs cc khác thì tùy người. Cơ bản là càng nhiều option càng hay bị lỗi vặt. Key là những option như túi khí, cân bằng đt...thì bản eco cvt attrage vs bản full là như nhau nên em mua bản eco rồi. Dư 50 củ đổ xăng 4 năm vì em đi ít :) Hôm trc em đi 1 ngày gần 400km mà Attrage đi êm ái lắm. Ko mỏi lưng vs ù, ồn như con Spark AT cũ của em

ironman89

Xe máy
Cụ đánh giá quá chính xác về Attrage. Em thì em rất khoái phần "xe chả có cái mẹ j mà hỏng" của cụ :)
Đơn giản là em cần 1 cái xe AT rộng rãi chút xíu để đi loanh quanh. 3 cái option như dvd, ghế da, start/stop..vs em hơi thừa. Vs cc khác thì tùy người. Cơ bản là càng nhiều option càng hay bị lỗi vặt. Key là những option như túi khí, cân bằng đt...thì bản eco cvt attrage vs bản full là như nhau nên em mua bản eco rồi. Dư 50 củ đổ xăng 4 năm vì em đi ít :) Hôm trc em đi 1 ngày gần 400km mà Attrage đi êm ái lắm. Ko mỏi lưng vs ù, ồn như con Spark AT cũ của em
Chuẩn cụ ạ! Quan trọng nhất là phải biết nhu cầu của mình như thế nào và mua xe cho phù hợp. Chúc mừng cụ mua đc xe đúng theo nhu cầu, tiết kiệm đc 1 khoản khá khá!

Thịnh Spark

Xe tải
Chuẩn cụ ạ! Quan trọng nhất là phải biết nhu cầu của mình như thế nào và mua xe cho phù hợp. Chúc mừng cụ mua đc xe đúng theo nhu cầu, tiết kiệm đc 1 khoản khá khá!
Tks vm cụ. Cụ mua xe chưa?
Bữa nào giao lưu cf xíu nhé cụ:)

A98

Xe container
em đến chịu cụ với cái hộp số CVT mà cụ kêu bốc.
Cụ có biết tại sao giải đua F1 cấm hộp số CVT không? Vì độ bốc của nó hơn tất cả những công nghệ hộp số khác. CVT cho phép động cơ chạy tại vòng tua hiệu quả nhất trong mọi tốc độ, nên xe CVT thay đổi tốc độ mà tiếng động cơ không thay đổi, làm cho những người quen với hộp số có cấp tưởng là máy ì.

BMW73

Xe tải
Ông anh em đang tìm xe cvt full cũ, có cụ nào bán xe không hú em một tiếng.

ironman89

Xe máy
Hôm nào rảnh cafe cụ ơi e trải nghiệm xíu. Lăn tăn quá chưa quyết được
Ok luôn bác! Các ngày trong tuần ạ, mỗi cn e phải phi về Vĩnh Phúc vs vợ con thôi ạ. Hix

theson90

[Tịch thu bằng lái]
hôm trc em đi đoạn gần cầu Thăng Long, có con xe tải chắn ngang đường chỉ xe máy lách đc, mà con attr này trèo lên cả bãi cỏ có gờ cao để đi. Ai cũng chố mắt nhìn :))