Đánh giá Sunny Nissan XV SE

dzoro

Xe điện
Số tự động cũng chưa đến 10l đâu cụ ạ. Em có khách hàng chạy em Sunny AT đi hỗn hợp hết có 6.4l. Cụ quan tâm em cho cụ số cụ tham khảo ạ. Nếu đẹp nhất em mời cụ qua chỗ em trò truyện với mấy khách bảo dưỡng Sunny là khách quan cho cụ nhất ạ. hi
Đi được 6.4 thì cũng không phải dạng vừa đâu. Nói chung cháu cho là phải từ 6 đến 7 lít nếu đi trong thành phố Hà Nội và hay đi giờ cao điểm. Cháu chạy XL đây, nếu chạy trong phố chưa đo bao giờ nhưng chắc cũng phải hơn 6 lít rồi. Cứ tắc đường cho độ 15 - 20 phút mỗi ngày thì biết nhau ngay :)) :)) :))

virecorp

Xe tải
Em đang đi Sunny XV SE và thấy quá ổn cho xe hạng B, đi khỏe, tiết kiệm. Tuy nhiên, em chỉ thấy màu trắng là hơi xấu, còn các màu khác thì Ok, em mua màu nâu nên khá ưng ý, nội thất rộng rãi, với màu nâu em thấy hình dáng bên ngoài em cũng rất ưng ý (cụ cứ đi thử tại đại lý và ngắm thử ngoài đường)

dzoro

Xe điện
Hôm bác ấy tới bảo dưỡng nói thế ban đầu em cũng bất ngờ như bác ấy. Nhưng bác ấy đưa con điện thoại ra ghi lịch trình đổ xăng và số Km đi chứ không phải em nói mồm đâu ạ :D
Thì nhà cháu cũng có nói không được đâu. Tuy nhiên, phải lái trình cao và nhà ở khu mà ít tắc đường mới có khả năng đi như vầy. Cứ ngày nào cũng đi qua Tố Hữu với Nguyễn Trãi thì đừng hỏi :)) :)) :))

auterthewear02

Xe đạp
bác cảm nhận lá thử ...tại Nissan hà đông thì bác liên lạc lại E.

0936002357

[Tịch thu bằng lái]
Website
otofunnissan.com
Thì nhà cháu cũng có nói không được đâu. Tuy nhiên, phải lái trình cao và nhà ở khu mà ít tắc đường mới có khả năng đi như vầy. Cứ ngày nào cũng đi qua Tố Hữu với Nguyễn Trãi thì đừng hỏi :)) :)) :))
Xe ăn ít hay nhiều còn tuỳ thuộc vào trình độ người lái và cung đường đi, khi các cụ chạy được khoảng 5000km trở lên rồi thì e tin chắc nó rơi vào khoảng 7-8lit khi đi trong khu vực thành phố, với mức tiêu thụ như vậy khá là tiết kiệm rồi ạ.

dzoro

Xe điện
Xe ăn ít hay nhiều còn tuỳ thuộc vào trình độ người lái và cung đường đi, khi các cụ chạy được khoảng 5000km trở lên rồi thì e tin chắc nó rơi vào khoảng 7-8lit khi đi trong khu vực thành phố, với mức tiêu thụ như vậy khá là tiết kiệm rồi ạ.
Chuẩn đấy cụ ạ. Gì thì gì mình cũng cứ phải xét trên lâu dài và thực tế chứ không nên đưa ra mấy con số test để làm màu với nhau. Cá nhân cháu đi XL vừa được 5000 km thì thấy báo trung bình 5.9 - 6 lít/100 km. Đó là cháu toàn đi hỗn hợp vành đai 3 và phố, cuối tuần và thứ 6 chạy trong phố. Nếu cứ đằng thẳng mà đi vành đai 3 thì kiểu gì chả được hoặc thấp hơn cả số sản xuất danh định. Có điều rúc vào mấy quả Nguyễn Trãi, Tố Hữu, Nguyễn Chánh, Cầu Giấy, Hoàng Quốc Việt ... thì vô tư mà bay đi các cụ ơi. Tính toán nhiều làm gì cho nó mệt. :)) :)) :))

0936002357

[Tịch thu bằng lái]
Website
otofunnissan.com
Chuẩn đấy cụ ạ. Gì thì gì mình cũng cứ phải xét trên lâu dài và thực tế chứ không nên đưa ra mấy con số test để làm màu với nhau. Cá nhân cháu đi XL vừa được 5000 km thì thấy báo trung bình 5.9 - 6 lít/100 km. Đó là cháu toàn đi hỗn hợp vành đai 3 và phố, cuối tuần và thứ 6 chạy trong phố. Nếu cứ đằng thẳng mà đi vành đai 3 thì kiểu gì chả được hoặc thấp hơn cả số sản xuất danh định. Có điều rúc vào mấy quả Nguyễn Trãi, Tố Hữu, Nguyễn Chánh, Cầu Giấy, Hoàng Quốc Việt ... thì vô tư mà bay đi các cụ ơi. Tính toán nhiều làm gì cho nó mệt. :)) :)) :))
Dạ vâng! khách hàng e cũng bảo chạy đương trường thì tiết kiệm có khi hơn thông số nhà sản xuất đưa ra, trong phố thì khó đánh giá, vì cùng một cung đường nhưng nó còn phụ thuộc vào thời điểm cụ đi nữa. :) :) :)

phongnissan

Đi bộ
Anh em ơi,
Tôi đang băn khoăn giữa Sunny XV - SE và Attrage CVT, Không biết chọn ẻm nào. Mình 35 tuổi, thích ăn chắc mặc bền, xe tiết kiệm xăng. Mình đi lại trong Tp, Thi thoảng về quê 30Km.
Anh em nào đã dùng Sunny XV rồi xin cho lời khuyên
cháo bác em tự giới thiệu một chút em phong hiên tại đang làm bên nissan hà nội, em ý kiến của em bác lên chạy thử và cần các tư vấn giúp
theo em bác so sánh cùng tầm tiền hơn 500 triệu thui, chứ thực ra hai con này không cùng phân khúc
vì dong Attrage là dùng 3 máy công suất tối đa 1.2 còn sunny 4 máy 1.5, rộng và dài hơn điều đặc biệt, hai con có độ tiết kiện xăng cũng tương đương, hiện tại xe nissan sunny được lắp ráp trong nước lên đồ thay rất nhanh và mức giá chấp nhận ở mức tacxi có thể dùng bác yên tâm, hai con này vì phong cách thiết kế khác nhau lên sinh ra đối tượng khách khác nhau. bác gọi cho em theo số 097.979.6338 em tư vấn giúp bác hỗ trợ bác lái thử xe tận nơi nhé thank bác.

phongnissan

Đi bộ
các bác cảm nhận lái thử em hay quan tâm chính sách giá cả alo em phong nisan hà nội 09.979.6338 có giá tốt cùng ưu đãi đặc biệt trong tháng 11, elm ở 48 láng hạ cụ nào dỗi ll với em qua lái thử thank cụ ...

katenguyen

Xe điện
Em thì em thích kiểu dáng của Sunny hơn Vios, Sunny nhìn trường xe, chững chạc hơn :D
Mức tiêu thụ của Sunny cũng quá lý tưởng, em đổ full bình ở cây xăng Thành Công đi Ninh Bình khứ hồi rồi lại đổ full bình hơn 11l tẹo, xợ thật

ngungo thien ly

Xe container
Nói thật ngoại và nội thất của Nắng và Vios mới mà đặt cạnh nhau thì Toy nhìn đã mắt hơn hẳn, nhưng để xét góc độ tiêu dùng thực dụng thì nhà em chọn Nắng

khongconten

Xe hơi
Nói thật ngoại và nội thất của Nắng và Vios mới mà đặt cạnh nhau thì Toy nhìn đã mắt hơn hẳn, nhưng để xét góc độ tiêu dùng thực dụng thì nhà em chọn Nắng
cụ dịch có mỗi sunny = nằng mà ko dịch luôn giúp em xem vios = ????