Đánh giá khả năng sinh lời của đầu tư bất động sản hiện nay

selfer

Xe buýt
:D
Kinh tế tốt hay xấu, màu hồng hay màu xám, tiềm năng hay mịt mù, tất cả chẳng phụ thuộc và chẳng liên quan chút nào vào nỗ lực của chính phủ, hay việc mỹ và tung của oánh nhau đâu các cụ.

Tất cả chỉ phụ thuộc vào cụ là nhà đầu tư hay sêu mà thoai :D :D

haiyen.td

Đi bộ
các bác bàn xem Hà Nội có khu vực nào đầu tư bất động sản có tương lai tiềm năng tí ko nhỉ?

VNMB

Xe máy
Gia Lâm, Đông Anh, lân cận Mỹ Đình bạn ơi.

ntvinh1602

Xe buýt
Trung Quốc khó khăn là cơ hội cho Việt Nam khi sản xuất chuyển dịch sang Việt Nam và các nước Đông Nam Á để tránh thuế Mỹ.
TQ khó khăn là Việt Nam đứt thẳng cẳng chứ cụ lại thấy đấy là lạc quan thì chít :-s Còn sản xuất nó còn đang dịch chuyển ra khỏi VN kia kìa, samsung việt nam đang từ sx điện thoại nhiều nhất giờ chuyển qua ấn độ rồi.

Vingroup so với bọn bds TQ như Evergrande, Country Garden mới chỉ là con muỗi thôi đấy. Mà vin cũng in lắm trái phiếu lắm, híc :-s

chuadutienmuaxe

Xe tăng
Đính chính cụ: không thù hằn gì nhé, không cụ lại hiểu nhầm.

Các thông tin đưa ra là để tranh luận cùng nhau đi đến chân lý.

Nhiều khi bà con kiếm ra vài trăm củ để chuẩn bị mua nhà là khoản dành dụm cả đời, làm nông thì dễ bị lừa, nghe cò vẽ vời ra lại nghe theo thì khổ phần đời còn lại.

Nên để có thông tin đa chiều thì chúng tôi bổ sung những gì cò/sâu/sale...ẩn dấu đi.

Như thế sẽ có một môi trường kinh doanh bds minh bạch hơn một chút chăng.

Còn nếu cụ thấy có điều gì chưa đúng trong thông tin thì mời cụ cùng trao đổi để bàn thêm.

Lưu ý cụ: báo chí và một số thớt phản biện về a Vi.n trên này đã bị xóa để che dấu vết rồi đấy, ko cụ lại bảo e mới vào, e ko biết.....
Thêm lần nữa đề nghị cụ ko dùng những từ thuộc về cảm tính như: yêu, ghét, thù hằn, dìm hàng, tâng bốc.... nên tập trung vào thông tin.
Dự án ở đâu?
Tiến độ ntn?
Giá?
So với các dự án lân cận?
Ưu điểm gì?
Nhược điểm gì?
Cộng đồng ở đó ra sao?
Chủ đầu tư đối xử với dân như nào (các dự án trước để rút kinh nghiệm)?
Kinh nghiệm khi ký hợp đồng? Các câu chữ bất lợi cho khách hàng.
.....
Mời cụ vào trọng tâm vấn đề>:D<
Sales mà có tâm như cụ thì người mua được nhờ

toyota76

Xe tải
Em thấy tình hình có vẻ bất ổn, chứng khoán trồi trụt, mà ck phản ánh nền kinh tế. Ngoài ra giờ cũng bước vào chu kỳ 10 năm rồi nên khủng hoảng có thể xảy ra
Em hiện chỉ giữ nhà phố cho thuê, cccc để ở, condotel biển để nghỉ dưỡng, bds vườn để trồng rau sạch, còn tiền lưu động đầu tư ngắn hạn thì em đã rút hết về để gửi tiết kiệm kỳ hạn 6 tháng rồi, 6 tháng sau xem tình hình thế nào rồi tính tiếp, chứ vào bây giờ dễ đúng đỉnh
Cụ đúng là đỉnh của đỉnh! Heeee em đang phấn đấu đây, chắc còn khướt!

VNMB

Xe máy

VNMB

Xe máy
Vincity đầu tư quá ổn các bác à bên Gia Lâm cho vay lãi suất 0% đến 8-2020 mới bắt đầu trả, khi đó mình lướt xong rồi.
Em có shophouse, song lập, liền kề, chung cư Vincity bác nào quan tâm alo nhé.