[Funland] Đánh giá Bất động sản Mê Linh ạ

TrungKien.melinh

Đi bộ
Nhà em có lô ở khu Đấu giá trung tâm hành chính huyện Mêlinh mua hồi 2016 không biết giờ giá bao nhiêu ạ? Xem tin rao thì lên tới 16tr/m2 mà lô bt chứ ko phải góc hay đường to,theo các cụ khu đó lên đc tầm nhiu nhỉ

phuongphuong2

Xe đạp
Trước dn làm với VP sau ML nhập HN
Giờ một số a lớn nhăm nhe MA múc lại .phím a e HN chơi bài thanh tra , bỏ hoang etc...
Doanh nghiệp chơi bài mời chào buổi sáng về nói: HN không nhất quán, hs nộp chúng mày không duyệt, đường đấu nối không làm...
Dân tranh thủ đòi thêm đất %.
Những bác mua đất chưa sổ lo ngay ngáy vì có thể định lại đơn giá đất mới.
A em có sổ yên tâm. Đợi lên do hạ tầng , đầu tư mới, đơn giá đất mới...
Chuẩn quá bác ạ

RX470_HN

Xe tăng
Mới thêm được 20 cụ. Các cụ nhớ bỏ chặn > add frien > > group .thì em mới add được.
Group để trao đổi thông tin cho người đã mua, chuẩn bị mua, đang tìm hiểu các thông tin ở Mê Linh.
Group không rành cho cá bác môi giới mua bán nhé.
Thanks all.

Vitaminusd

Xe máy
Mới thêm được 20 cụ. Các cụ nhớ bỏ chặn > add frien > > group .thì em mới add được.
Group để trao đổi thông tin cho người đã mua, chuẩn bị mua, đang tìm hiểu các thông tin ở Mê Linh.
Group không rành cho cá bác môi giới mua bán nhé.
Thanks all.
Thế là trên này vắng hẳn rồi :D

RX470_HN

Xe tăng
Thế là trên này vắng hẳn rồi :D
Theo em.
Mọi người cần thông tin chia sẻ từ những người đầu tư thật phân tích.
Môi giới phân tích sẽ làm sai lệch các đánh giá khách quan, điều không có ở điễn đàn, ảnh hưởng đến các cụ mới .
Các cụ mg , sale có hàng cứ post lên khu vực rành riêng để các cụ đầu tư vào gruop lồng bàn mua bán sẽ chuẩn hơn.

toctoc

Xe buýt
Đã adđ được cơ số cụ. Hội những người mua bán , tìm hiểu các cụ nhé . các nhớ bỏ chế độ chặn người lạ, tin nhắn thì mới add được
Cụ add em với nhé. Em pm cho cụ rồi đấy.

bien69

Xe đạp
Đã adđ được cơ số cụ. Hội những người mua bán , tìm hiểu các cụ nhé . các nhớ bỏ chế độ chặn người lạ, tin nhắn thì mới add được
Cụ add giúp em với nhé, em cũng đang tìm hiểu Mê Linh

cuudia

Xe tải
Như vậy là Hoàng Vân cũng đang có người nhòm ngó.

Như vậy quá thời hạn 3 năm cho mượn đất dự án để làm nghĩa trang nhưng các ‘phần mộ’ vẫn tiếp tục được chôn cất trên dự án nhà ở Hoàng Vân. Ngoài ra, với số tiền hơn 1 tỷ đồng nhưng chủ đầu tư vẫn còn phải nợ năm này qua năm khác với UBND xã Tiền Phong.

Qua đó, có thể thấy rằng năng lực tài chính của Chủ đầu tư đang có vấn đề và để thực hiện dự án hàng trăm, hàng ngàn tỷ đồng liệu có khả quan? Có lẽ, UBND TP. Hà Nội, UBND huyện Mê Linh cần vào cuộc đánh giá năng lực của Công ty Hoàng Vân có thể thực hiện được dự án này? Nếu năng lực yếu kém thì cần thu hồi dự án để tránh lãng phí tài nguyên đất?

http://thuonghieuvaphapluat.vn/dat-cua-du-an-khu-nha-o-hoang-van-dem-lam-nghia-trang-ky-2-d20877.html

kimthanh_jsc

Xe tăng
Như vậy là Hoàng Vân cũng đang có người nhòm ngó.

Như vậy quá thời hạn 3 năm cho mượn đất dự án để làm nghĩa trang nhưng các ‘phần mộ’ vẫn tiếp tục được chôn cất trên dự án nhà ở Hoàng Vân. Ngoài ra, với số tiền hơn 1 tỷ đồng nhưng chủ đầu tư vẫn còn phải nợ năm này qua năm khác với UBND xã Tiền Phong.

Qua đó, có thể thấy rằng năng lực tài chính của Chủ đầu tư đang có vấn đề và để thực hiện dự án hàng trăm, hàng ngàn tỷ đồng liệu có khả quan? Có lẽ, UBND TP. Hà Nội, UBND huyện Mê Linh cần vào cuộc đánh giá năng lực của Công ty Hoàng Vân có thể thực hiện được dự án này? Nếu năng lực yếu kém thì cần thu hồi dự án để tránh lãng phí tài nguyên đất?

http://thuonghieuvaphapluat.vn/dat-cua-du-an-khu-nha-o-hoang-van-dem-lam-nghia-trang-ky-2-d20877.html
Oi cdt lớn mà có 1 tỷ ko tra đươc ?

BMV_HN

Xe điện
Thấy list cụ bán Thanh Hà tưởng cụ vào bờ an toàn. Ai ngờ cụ đầu tư tiếp.
add em vào hội với.