Dành cho OFER mê đồ thể thao

jasonvoong

Xe đạp
Trước tiên, cần phải nói ngay rằng đây không phải là topic quảng cáo nhé, không anh em lại "ném bom" :D. Mục đích của topic này không gì khác hơn là mang lại 1 sân chơi cho các "lái chính" chúng ta trong việc bày tỏ niềm đam mê của mình về trang phục thể thao, gồm quần áo, giày dép và dụng cụ thể thao các loại, v.v... rất mong chờ ý kiến đóng góp của các mọi người (hạn chế xì-pam nghen các "lái" :D)..
Là chủ thớt, và là 1 tín đồ của Adidas, mình xin mở hàng bằng 1 sản phẩm thời trang original và đôi giày adidas adiPower Predator mới đc trình làng gần đây, do Kaka, Nani cùng 1 số cầu thủ khác làm đại diện hình ảnh:

đây là buổi giới thiệu sản phẩm, toàn "sao" ko

[video=youtube;zsfL7W19Rh4]http://www.youtube.com/watch?v=zsfL7W19Rh4&feature=related[/video]

Ở VN thì Thành Lương của Hà Nội ACB đang là gương mặt đại diện cho đôi giày này, tớ lấy từ link của 1 bạn nào đó đẽ post trong box

[video=youtube;jdVLbi7lpIQ]http://www.youtube.com/watch?v=jdVLbi7lpIQ[/video]

có bro nào cùng sở thích hàng adidas giống mình thì chia sẻ nhé.. :)

P/S: chủ thớt (là mình) đã khơi mào, giờ đến lượt các "lái", hãy chia sẻ niềm đam mê của mình nào...

Chỉnh sửa cuối:

MANKICHI_01

Xe buýt
mình thich nike hơn.............he he.............

jasonvoong

Xe đạp
mình thich nike hơn.............he he.............
bạn có sở hữu đôi nike nào thì post hình cho mọi người xem với nhé :D:D

Chả hiểu sao đồng cấp NIke lại đắt hơn ?
theo mình biết thì adidas về dòng giày đá banh nó dc ưa chuộng hơn nike, trong khi dân bóng rổ toàn dùng hàng nike. Giống như là mấy cty đó đã chia nhau sân chơi vậy đó...

P/S: có vẻ nhà ta ít fan của adidas nhỉ, hixz hixz...

jasonvoong

Xe đạp
Ơ thế là ông Nani mặc quần áo Nike đi giày Adidas à?
bình thường mà bạn, nike tài trợ trang phục cho M.U nhưng Nani là đại diện quảng bá sản phẩm của adidas thì phải đi giày adidas thui
CR7 cũng rứa, áo adidas giày nike..
cơ mà mình đố các bạn đôi giày adiPower Predator mình đăng hình ở trên có tính năng gì đặc biệt (ở trong clip Kaka có nói sơ sơ), rồi từ đó sẽ đoán đc mình sở trường chơi bóng ở vị trí nào à... :D:D

jasonvoong

Xe đạp
topic vắng vẻ quá nhỉ..

trieuth

Xe điện
thích nhỉ, bác reg nick tháng này, đăng được 4 bài thì ở trong thớt này hết, không quảng cáo thì là gì nhỉ? :21:

jasonvoong

Xe đạp
thích nhỉ, bác reg nick tháng này, đăng được 4 bài thì ở trong thớt này hết, không quảng cáo thì là gì nhỉ? :21:
hi bác, chuyện reg nick và đăng bài có liên quan gì hả bác, đọc lại những dòng đầu tiên của em nhá: MANG LAI 1 SÂN CHƠI CHO CÁC OFER TRONG VIỆC BÀY TỎ NIỀM ĐAM MÊ VỚI TRANG PHỤC, DỤNG CỤ THỂ THAO CÁC LOẠI... vậy em quảng cáo cho ai hở bác.. cho tất cả các hãng thể thao chăng :))
P/S: nếu bác đã vào topic của em chắc cũng có hàng để show nhỉ, share cho anh em xem đi bác.. :D

Chỉnh sửa cuối:

Love_Lambog

Xe đạp
Mình là fan của Nike vì thích Torres, anh ấy đi giày T90 II

jasonvoong

Xe đạp
mình ko thích nike lắm (chỉ ở lĩnh vực giày đá bóng thôi) vì adidas thì trội hơn nike về công nghệ ở mảng này, nhưng nike dc cái là logo của nó set lên giày kéo dài từ mũi đến gần gót giày rất cá tính...

jasonvoong

Xe đạp
Mình là fan của Nike vì thích Torres, anh ấy đi giày T90 II
bác này có cái hình ngầu quá, mình ko hẳn là thích torres mà thích chelsea --> cũng phải thích lun anh này :D:D
đôi Nike đó cũng ngầu quá xá... cơ mà chỉ đẹp thui cũng ko hẳn là "ngon" đâu, còn tính năng nữa nhá bác...

Chỉnh sửa cuối:

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Em hâm mộ Chelsea nên "bị" thích Adidas và ghét MU nên dị ứng với Nike ạ.
Áo phông, áo nỉ, áo khoác, giày, dép sandal đều có đồ của Adidas cả.
Em thấy đồ của Das "cứng" hơn, trông chững chạc hơn, chắc do cấu tạo từ cái Logo nó đã thế.
Đồ Nike trông "Mềm", thanh niên và trẻ trung hơn, dành cho các bạn thiên hướng thời trang nữa.

Em thích 3 sọc trên vai thì trông nó khỏe. Mẫu Das Original thì khỏi bàn, quá chuẩn.

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Tuy nhiên em thấy tên topic chán quá.
Em nói thật trên OF có rất nhiều bác sành, đúng nghĩa sành điệu luôn.
Còn thành đạt giàu có thì không phải bàn, thậm chí có rất nhiều người sở hữu địa vị cao.

Tuy nhiên không ai nhận là mình "sành" cả. OFer là OFer, không có người sành, người không sành.
Em cũng hứng thú với đồ Das (như định hướng của Topic), nhưng em không sành chút nào.
Vào lân la khéo lại thành "hợm hĩnh". Bác đổi tên Topic là hợp lý nhất.

Cứ là "Đồ chơi - phụ kiện thể thao" là OK. Rồi khối bác vào show giày, vợt, bóng cho mà xem.
Chứ còn sành với sứ, nghe tên đã ngại vào rồi.
Em nói thật.

Còn nếu bác vào quảng cáo thì xin lỗi em nhiều lời quá.

Phờ Râu

Xe điện
Tuy nhiên em thấy tên topic chán quá.
Em nói thật trên OF có rất nhiều bác sành, đúng nghĩa sành điệu luôn.
Còn thành đạt giàu có thì không phải bàn, thậm chí có rất nhiều người sở hữu địa vị cao.

Tuy nhiên không ai nhận là mình "sành" cả. OFer là OFer, không có người sành, người không sành.
Em cũng hứng thú với đồ Das (như định hướng của Topic), nhưng em không sành chút nào.
Vào lân la khéo lại thành "hợm hĩnh". Bác đổi tên Topic là hợp lý nhất.

Cứ là "Đồ chơi - phụ kiện thể thao" là OK. Rồi khối bác vào show giày, vợt, bóng cho mà xem.
Chứ còn sành với sứ, nghe tên đã ngại vào rồi.
Em nói thật.

Còn nếu bác vào quảng cáo thì xin lỗi em nhiều lời quá.
Có khi dính vào trường hợp thứ 3 như cụ đã nêu :))

jasonvoong

Xe đạp
ui một bạn cùng sở thích, hihih, hân hạnh làm quen bạn, add nick yahoo mình nhé (là nick diển đàn lun) :D:D

jasonvoong

Xe đạp
thks bác đã góp ý, lúc lập topic em ko nghĩ nhiều như vậy, để em sửa nhá... :D mà sửa thế nào vậy bác.. sr em gà tin học..

Chỉnh sửa cuối: