Dành cho các Fan của HYUNDAI UNIVERSE / TRAGO.

Trạng thái
Thớt đang đóng

tadano

Xe tăng
Chào cụ Hi-Class em mới tham gia thớt này xin kính cụ phát đọc chữ ký của cụ em thấy toàn là đường cao tốc he he
chào cụ trở lại

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
hehehehe. sau nhiều ngày núp gió chờ bão mà chả có tý bão nào:x , anh lại trở lại. hehehe. Mấy hôm anh đi ctac miền múi mà lại chả có mang 3G theo nên mất tích đó thôi, trở lại thấy thớt này hót quá@};-
Thớt này em mới xin gộp với thớt trago nên hot hẳn.Bác thấy em nhanh nhạy ko :D

e biếu các bác chú xe khách :))

Có nhõn 1 cái ảnh thôi hả mợ :D
Công nhận cái thằng khách ngồi chỗ cửa sổ số 3 đểu nhể.Nó lợi dụng đục nước béo cò phá nát cái kính trong khi nó nhảy ra khỏi xe bằng cửa lên xuống

kienbinh

Xe điện
@ hiclass bác đi công tác miền núi có chụp được ảnh xe khách nào ko.Trên đấy xe ngon hơn xe miền xuôi đấy bác :).Mà bác đi công tác tỉnh nào vậy

HI_CLASS

Xe điện
Chào cụ Hi-Class em mới tham gia thớt này xin kính cụ phát đọc chữ ký của cụ em thấy toàn là đường cao tốc he he
chào cụ trở lại
hehehehe, đúng là HI CLASS nhà em là ông vua đường trường mà, thể hiện qua chữ ký của em đó
hiclass bác đi công tác miền núi có chụp được ảnh xe khách nào ko.Trên đấy xe ngon hơn xe miền xuôi đấy bác :).Mà bác đi công tác tỉnh nào vậy
về miền tây Nghệ An chú Bình ạ, về miền đó bị tra tấn bằng mấy cái xe "chất lượng cao" đến h nghĩ lại vẫn khiếp. Công nhận ở miền núi phưong tiện đi lại chán thật, được cái quen đc mấy em người Lào, xinh phết.heheheh

Chỉnh sửa cuối:

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
con xe này thấy bảo hỏng điện ko mở dc cửa chính nên phải đập cửa sổ để ra :D

kienbinh

Xe điện
hehehehe, đúng là HI CLASS nhà em là ông vua đường trường mà, thể hiện qua chữ ký của em đó

về miền tây Nghệ An chú Bình ạ, về miền đó bị tra tấn bằng mấy cái xe "chất lượng cao" đến h nghĩ lại vẫn khiếp. Công nhận ở miền núi phưong tiện đi lại chán thật, được cái quen đc mấy em người Lào, xinh phết.heheheh
Hê hê bác nói thế nào ấy.Bác ko đi xe bọn Văn Minh ah.Năm 2008 cụ thichlabup có post 1 bài nói về nhà xe này rồi đấy mọi thứ đều chuẩn.Riêng tuyến Nghệ An,Hà Tĩnh phải nói chất lượng phương tiện khá tốt.Toàn xe giường nằm.Các tuyến miền núi chất lượng xe cũng hơn NĐ mình nhiều.Ví dụ như tuyến Sơn La nhà em.Có 3 hãng chính là Bắc Sơn,Hải Vân,Hưng Thành.Bắc Sơn là hãng em hay đi 1 đội toàn universe luxury,prime.Em hay đi nhà có con prime khách quen của nhà đấy.Chất lượng trên cả tuyệt vời.Tuyến này ko bao h có tình trạng nhồi nhét khách.Chỉ có thêm đệm dưới lối đi nhưng đảm bảo mỗi người 1 ghế.Hè này em sẽ chụp con prime này cho các bác xem :D
Mấy em người Lào hở bác :D (b).Có cái ảnh nào ko bác :D
Trong đời em đi xe khách em được 2 chị dựa vai ngủ rồi :D.Gái Mộc Châu bác nhá :D

Chỉnh sửa cuối:

HI_CLASS

Xe điện
Hê hê bác nói thế nào ấy.Bác ko đi xe bọn Văn Minh ah.Năm 2008 cụ thichlabup có post 1 bài nói về nhà xe này rồi đấy mọi thứ đều chuẩn.Riêng tuyến Nghệ An,Hà Tĩnh phải nói chất lượng phương tiện khá tốt.Toàn xe giường nằm.Các tuyến miền núi chất lượng xe cũng hơn NĐ mình nhiều.Ví dụ như tuyến Sơn La nhà em.Có 3 hãng chính là Bắc Sơn,Hải Vân,Hưng Thành.Bắc Sơn là hãng em hay đi 1 đội toàn universe luxury,prime.Em hay đi nhà có con prime khách quen của nhà đấy.Chất lượng trên cả tuyệt vời.Tuyến này ko bao h có tình trạng nhồi nhét khách.Chỉ có thêm đệm dưới lối đi nhưng đảm bảo mỗi người 1 ghế.Hè này em sẽ chụp con prime này cho các bác xem :D
Oài, về bằng xe giường nằm NGHỆ AN là cái chắc rùi nhưng di chuyển từ huyện nọ sang huyện kia thi toàn mấy cái chuồng gà thôi, có nhiều cái mang biển 29H, 29K cũng dạt về đó-- như thế cũng đủ biết xe đời nào rồi đúng ko? hehehe.

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
Thế bác abc với mấy em người lào như thế lào :D

kienbinh

Xe điện
Hà Giang Mỹ Đình

26K-5868 Sơn La Mỹ Đình.Hôm đấy tối em chụp có nhõn 1 cái :(

xe chua lua

Xe tải
Hà Giang Mỹ Đình

26K-5868 Sơn La Mỹ Đình.Hôm đấy tối em chụp có nhõn 1 cái :(
xe nhà Ngọc Cường trên em mà, bác này có 2 cái HYUNDAI 2 tầng giường nằm massa đó, hôm nào em chụp cái ảnh kính các bác chơi. Mà cái HYUNDAI giường nằm đi sướng thiệt, xe MOBIHOME của anh Hải kém xe, đi xe mà em có cảm giác như ngủ giuờng nhà vậy, giá cũng trên trời luôn à

kienbinh

Xe điện
HD làm gì có xe giường nằm 2 tầng bác nhể.Đấy là xe ghế massage theo đúng tiêu chuẩn HD thôi

tadano

Xe tăng
xe nhà Ngọc Cường trên em mà, bác này có 2 cái HYUNDAI 2 tầng giường nằm massa đó, hôm nào em chụp cái ảnh kính các bác chơi. Mà cái HYUNDAI giường nằm đi sướng thiệt, xe MOBIHOME của anh Hải kém xe, đi xe mà em có cảm giác như ngủ giuờng nhà vậy, giá cũng trên trời luôn à
Em đi Hà Giang toàn đi xe nhà khải huyền cũng toàn xe xịn cả tiếc là không mang máy ảnh phục vụ các cụ, cụ Xechualua giúp em vụ này được không

HI_CLASS

Xe điện
Ấn tượng nhất là xe của bác KHẢI HUYỀN, cái nào cũng ghi dòng chữ KHẢI HUYỀN-BOING MẶT ĐẤT trên thân xe.=)). nhưng dạo này nhà xe này ít chạy tuyền MỸ ĐÌNH- HÀ GIANG quá

kienbinh

Xe điện
Ấn tượng nhất là xe của bác KHẢI HUYỀN, cái nào cũng ghi dòng chữ KHẢI HUYỀN-BOING MẶT ĐẤT trên thân xe.=)). nhưng dạo này nhà xe này ít chạy tuyền MỸ ĐÌNH- HÀ GIANG quá
Bác hiclass mới thay cái ava hiclass :D.Bác lấy cái này cho nó cây nhà lá vườn này :D

kienbinh

Xe điện
K45 1-5AUTO

Mai Linh express

kienbinh

Xe điện
Cái này là độc chưa từng xuất hiện trên Internet.Em phải năn nỉ lắm mới xin được.Share trong 5 ngày mọi người nhanh chân coppy paste.Sau 5 ngày em sẽ xóa vì có lý do riêng :D

Em bị chứng trên bảo dưới ko nghe :D các bác vod thế chứ vod nữa vẫn thế thôi :))

MiniTàu

Xe buýt
Mấy em người Lào hở bác :D (b).Có cái ảnh nào ko bác :D
Trong đời em đi xe khách em được 2 chị dựa vai ngủ rồi :D.Gái Mộc Châu bác nhá :D

Em thấy sơn la nhà bác có cả nhà xe ngọc thuận nữa,
Phải nói miền núi tây bắc nhà mình toàn đầu tư xe xịn thôi.Em ở đb dạo này Mobihome của TH là hơi bị nhiều,rồi Universe (đb hơi bị nhiều) chế thành giường nằm cũng xướng ghê,mỗi tội vé xe hơi cao,xăng dầu tăng có 20% mà vé xe cũng lên theo 20%.

Em thấy thắc mắc là Deawoo cũng mới ra 1 xe 45 chỗ,tên hình như là FX120 thì phải mà sao ít thấy đi trên đường quá,có đợt 1000 năm thăng long có thấy chở đoàn đại biểu đi dự thì phải,chả biết em này với Uni có hơn hay ko.

kienbinh

Xe điện
Em thấy sơn la nhà bác có cả nhà xe ngọc thuận nữa,
Phải nói miền núi tây bắc nhà mình toàn đầu tư xe xịn thôi.Em ở đb dạo này Mobihome của TH là hơi bị nhiều,rồi Universe (đb hơi bị nhiều) chế thành giường nằm cũng xướng ghê,mỗi tội vé xe hơi cao,xăng dầu tăng có 20% mà vé xe cũng lên theo 20%.

Em thấy thắc mắc là Deawoo cũng mới ra 1 xe 45 chỗ,tên hình như là FX120 thì phải mà sao ít thấy đi trên đường quá,có đợt 1000 năm thăng long có thấy chở đoàn đại biểu đi dự thì phải,chả biết em này với Uni có hơn hay ko.
Xe Ngọc Thuận có ít xe chứ ko nhiều,làm ăn vẫn chưa quy củ lắm nên em chưa đưa lên đây.có 1 con hay đỗ chỗ cây đa màu xanh thẫm đúng ko bác

Trạng thái
Thớt đang đóng