[Funland] Danh cho cả người thuê SEO và làm SEO nên đọc qua ạ

klt

Xe tải
E cần phát triển và hoàn thiện thêm cho con web này: www.hoteljob.vnsp.hoteljob.vn. Hiện đã có code nhưng nhiều việc nên cần thêm. Full hay Partime đều ok.
Ô em thích web của cụ này.
Cụ ơi mô hình web cụ không cần đầu tư nhiều cho Seo đâu. Mảng này rất hay ạ, một tương lai tươi sáng. Hê hê

seoer

Xe hơi
frum nhiều người seo pro quá nhỉ :)

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Em mù tịt về SEO.

mec0153

Xe tăng
Website
igood.vn
Em gà cũng có site đào tạo SEO đây các cụ này :D
Thực ra SEO vừa dễ vừa khó, nhưng hiểu được ngọn nghành để làm SEO giỏi, em nghĩ rất khó.

@ Cụ XEO, cụ Kia: Em thích cafe hơn, chúng ta trao đổi về SEO.
Site của cụ xanh lét, nể cụ thật :D
Bây giờ kinh tế khó khăn quá, nhà cháu lại đang rảnh rỗi mới quan tâm đến SEO. Hôm qua cháu đã đọc hết 43 trang của thớt này rồi.
Cháu đang có ý định thành lập 1 đội làm SEO phục vụ công ty. Cụ có cao kiến gì bày cho nhà cháu với ạ. Cháu đội ơn cụ trước (*)

Chỉnh sửa cuối:

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Theo em thành lập 01 SEO team là việc nên làm, nếu giúp gì được cho cụ, em sẵn sàng. Cụ check pm có số điện thoại của em.
Bây giờ kinh tế khó khăn quá, nhà cháu lại đang rảnh rỗi mới quan tâm đến SEO. Hôm qua cháu đã đọc hết 43 trang của thớt này rồi.
Cháu đang có ý định thành lập 1 đội làm SEO phục vụ công ty. Cụ có cao kiến gì bày cho nhà cháu với ạ. Cháu đội ơn cụ trước (*)

thanhquyet

Xe điện
Website
www.maychieutoancau.com
quá hiểm đúng không cụ, thế thì mấy mà tài khoản của mình hết
Phải kết hợp cả google adword và seo mới đc cụ ạ. cứ làm mỗi adword thì tiền đâu cho lại được. với lại những người dùng bình thường thì rất ít khi click vào adword ( tất nhiên ko phải là ko có)

p/s: em còn biết có 1 group chuyên đi click đểu , nó lập thành 1 nhóm, rồi search từ khóa, sau đó click vào link Ad của đối thủ. cứ mỗi click =2k. 100 người click 1 ngày thì chả mấy mà mình chết :(

dienthoaivertu

Xe máy
cụ chi phí đặt at word, at send, kiếm mấy em nhà báo viết bài cho ít bữa là okey

bb_9650

Xe buýt
tự mày mò nghiên cứu như cụ chủ kể cũng hay, tuy nhiên thuê cũng tốn tiền nhưng mình đỡ mất công để dành thời gian làm việc khác. Theo cháu là thế <):)

vanngoi

Xe hơi
tự mày mò nghiên cứu như cụ chủ kể cũng hay, tuy nhiên thuê cũng tốn tiền nhưng mình đỡ mất công để dành thời gian làm việc khác. Theo cháu là thế <):)
Tự SEO thì cũng được thôi nhưng mà lâu cụ ạ, được cái nó ổn định. QUảng cáo adwords nhiều khi bị GG nó phạt, sau này muốn tự SEO cũng khó vì mất thứ hạng rồi cụ ạ.

klt

Xe tải
Ngọ rồi mà ko ai hỏi gì nhỉ. Em bỏ nghề lâu ko được chém ngứa ngáy quá đi.

laptop88.vn

Xe buýt
Cụ đầu tư ít time đi học vài buổi, học rồi sẽ thấy nó đơn giản lắm cụ à
Sau đó thì... đi thuê nếu có điều kiện và nếu cần thời gian để tập trung cho nhiều việc khác :D, còn nếu cụ có time thì tự làm

Website nhà cháu mới SEO được 3 tháng, giờ cụ search từ khóa "laptop cũ acer", "laptop cũ samsung", "laptop cũ lenovo"... hay "laptop cũ + tên model laptop bất kì" là ra website nhà cháu không trang 1 thì trang 2. Nói chung SEO cũng dễ, đi thuê thì chọn được đơn vị nào làm tốt, chuẩn, SEO lâu dài chứ không phải dùng thủ thuật lên TOP nhanh rồi tụt TOP sớm là quan trọng nhất

bobesoc

Xe tăng
Cụ liên lạc với a Thắng của Vietseo trong Bình Dương mà làm cho nhanh nhé! Giá rẻ và làm ổn lắm!

sirius6688

Xe điện
cụ nên làm sớm đi ạ

vitomxau

Xe container
AW chỉ là nhất thời thôi bạn. Bằng đó tiền trong một tháng bạn có thể đưa một KW lên top treo trong vòng một tháng mà bị giới hạn rất nhiều thứ. Nhưng nếu bạn SEO thì đó chỉ là chi phí phải đầu tư còn sau này từ khóa đã có top thì công sức duy trì rất là ít. Mà hiệu quả cũng như thế. Đằng nào hơn !

vitomxau

Xe container
AW thì hiệu quả có thể thấy ngay lập tức nhưng không thể dùng để duy trì lâu dài. Còn SEO thì mất time nhưng ổn định và lâu dài hơn. Nếu dùng AW mà không khéo bị GG phạt mất hết thứ hạng thì có muốn chuyển sang SEO cũng vỡ mặt @@