Đánh chìa khoá xe ô tô ở đâu

Trạng thái
Thớt đang đóng

xetoancau

Xe tải
Khu Mỹ Đình Phạm Hùng - và Chợ zời TKChân HN
Website
xetoancau.vn
Xe cụ này giống xe em, em cũng còn mỗi cái chỉ sợ mất, hôm nọ vào hãng định làm thêm cái, nó đòi 8t khiếp quá chạy mất guốc, hôm nào cụ đánh được thì pos lên cái cho em theo với nhé, thanks cụ,:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*
Chìa Yaris làm rễ thôi cụ ạ, loại thường không phải Smartkey thì rẻ hơn 1,8 củ thôi chứ không đến 8tr như trong hãng đâu ạ. Bên em cài được

Có thắc mắc gì cụ cứ gọi sang trực tiếp

Một số chìa khóa chính hãng bên em làm: Chìa khóa Kia Morning , Cerato, Sorento, Sportage chìa khóa Hyundai xuất, chìa Hyundai Getz, i30, Accent, Santafe, Tucson, Elantra, Sonata, Genessis chìa khóa Daewoo Lacetti CDX, chìa khóa Chevroelt Cruze đều <2tr/ chìa

Và cả vỏ chìa khóa đủ cả

Chỉnh sửa cuối:

huongchip

Xe tải
Ok, cảm ơn cụ Toàn cầu, cụ làm phải nói là quá rẻ, còn chất lượng em chưa bít, thế mà hôm trước em hỏi bên Thanh bình nó báo giá 5.5t, Thế cụ làm đúng y chang như bản gốc ý ạ, điều khiển ngon lành chứ. Hôm nào rảnh em qua phát. nhà cụ ở Khu Đô Thị Mới Mỹ Đình 1, cũng gần nhà em thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Ku Tí

Xe hơi
Ok, cảm ơn cụ Toàn cầu, cụ làm phải nói là quá rẻ, còn chất lượng em chưa bít, thế mà hôm trước em hỏi bên Thanh bình nó báo giá 5.5t, Thế cụ làm đúng y chang như bản gốc ý ạ, điều khiển ngon lành chứ. Hôm nào rảnh em qua phát. nhà cụ ở Khu Đô Thị Mới Mỹ Đình 1, cũng gần nhà em thôi.
Bên hội FIAC đánh chìa (bao gồm cả copy code) chưa đến một củ. Nhưng mà các cụ phải tự đi mua phôi nhá

huongchip

Xe tải
Thôi mà, em thấy cứ tầm trên dưới hai củ là quá hời rồi, chứ bảo em tự đi mua phôi thì em xin chịu, tính em thích nằm ngửa ăn sẵn hehehe, với lại các cụ ngày sưa bảo "Xiền nào của ấy" phải ko các cụ nhẩy.

login

Xe tải
Ở Hà Đông làm chìa khoá ô-tô chỗ nào hả các bác? E ra chỗ góc chợ Hà Đông đánh 1 chìa 20k về chỉ mở được cửa, cho vào ổ điệnt thì k vặn được :(

hoaila

Xe hơi
Bác xetoancau ơi, em có cái chìa Ỉn (mà em nghĩ là xịn) bị hỏng cái nút. Em tìm các phôi có để thay (ở đầu lương văn can) đều không vừa. Hôm nào em qua bác tìm hộ em bộ nút nhé?

Ở Hà Đông làm chìa khoá ô-tô chỗ nào hả các bác? E ra chỗ góc chợ Hà Đông đánh 1 chìa 20k về chỉ mở được cửa, cho vào ổ điệnt thì k vặn được :(
Xe của cụ chắc là có chế độ chống copy rồi cụ nhé, cụ phải đến xe toàn cầu hoặc tdt auto để cài chìa thui!

meotom2010

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ủn lên vì e cũng có nhu cầu đánh chìa.
Con RAV4 hàng nội địa J của e có nhõn mỗi chìa khóa điện,e muốn làm thêm chìa nữa có được ko?Điều kiện là đừng bảo e vác xe đến :)) mà chỉ mang chìa điện đến làm thêm 1 chìa điện nữa.
Cụ nào làm được hoặc biết chỗ làm thì bảo e nhé.E cảm ơn.

xetoancau

Xe tải
Website
xetoancau.vn
Ủn lên vì e cũng có nhu cầu đánh chìa.
Con RAV4 hàng nội địa J của e có nhõn mỗi chìa khóa điện,e muốn làm thêm chìa nữa có được ko?Điều kiện là đừng bảo e vác xe đến :)) mà chỉ mang chìa điện đến làm thêm 1 chìa điện nữa.
Cụ nào làm được hoặc biết chỗ làm thì bảo e nhé.E cảm ơn.
Không có xe thì không thể làm được cụ ạ, hộp Imobilize nhận tín hiệu chìa khóa nó nằm trên xe, chỉ mình chìa khóa không giải quyết được gì

Điều kiện của cụ ;)) chỉ mình cụ ra điều kiện thế này

my dinh

Xe điện
cac ban cu ra hang xe hoac cac gaza dat chia khoa' dien mat khoang 1trieu500 den 2,5trieu tuy tung xe ,va tung cho~

holanhuong

Đi bộ
em đánh dấu ra tết đi làm chìa khóa ạ!!!!!!!!!!!

xetoancau

Xe tải
Website
xetoancau.vn
em đánh dấu ra tết đi làm chìa khóa ạ!!!!!!!!!!!
Chữ ký em nó thế, cụ nhìn vào là thấy tên NICK cụ, ko phải em nhắn cụ đâu ^ ^

Cài đặt chìa khóa cụ qua bên em làm chìa KIA là ok, chìa cắm ổ bình thường là 1tr , chìa điều khiển smartkey là 1,55tr rẻ nhất đấy

xetoancau

Xe tải
Website
xetoancau.vn
Bác xetoancau ơi, em có cái chìa Ỉn (mà em nghĩ là xịn) bị hỏng cái nút. Em tìm các phôi có để thay (ở đầu lương văn can) đều không vừa. Hôm nào em qua bác tìm hộ em bộ nút nhé?
Hỏng nút chìa KIA là qua em 100k, bên em đủ loại vỏ theo xe của HYUNDAI KIA DAEWOO TOYOTA, không thiếu cái j

Cò mồi

Xe tăng
Cụ xetoancau cho cháu hỏi chỗ cụ có làm được chìa có điều khiển của Captiva ko? Phôi chìa chất lượng có được như phôi zin chính hãng không ạ và giá rổ thế nào? Nếu ngon ra tết em qua em mở hàng bằng ko thì em phải vào hãng và chấp nhận cái giá 90$/chìa.

Mấy hôm nay mất cái chìa điều khiển nên toàn phải dùng chìa phụ với khóa mở cửa bằng cơm bất tiện quá.

xetoancau

Xe tải
Website
xetoancau.vn
Cụ xetoancau cho cháu hỏi chỗ cụ có làm được chìa có điều khiển của Captiva ko? Phôi chìa chất lượng có được như phôi zin chính hãng không ạ và giá rổ thế nào? Nếu ngon ra tết em qua em mở hàng bằng ko thì em phải vào hãng và chấp nhận cái giá 90$/chìa.

Mấy hôm nay mất cái chìa điều khiển nên toàn phải dùng chìa phụ với khóa mở cửa bằng cơm bất tiện quá.
Chìa riêng khoảng 1,5tr cái cụ qua cty đặt sẽ rẻ hơn chút, cà đặt vào nữa >2tr một chút
Cụ vào hãng sẽ ~ 3tr cả cà đặt hoặc hơn, làm ngoài như bên em sẽ tít kiệm được khoảng 1tr thôi

LÝ TRƯỞNG

Xe tăng
Chìa riêng khoảng 1,5tr cái cụ qua cty đặt sẽ rẻ hơn chút, cà đặt vào nữa >2tr một chút
Cụ vào hãng sẽ ~ 3tr cả cà đặt hoặc hơn, làm ngoài như bên em sẽ tít kiệm được khoảng 1tr thôi
Cụ ở chỗ nào thế

xetoancau

Xe tải
Website
xetoancau.vn

monreve

Xe đạp
em ở Sài Gòn, có chiếc E36 đời 97 cùi mà chỉ có 1 chìa, các copy đều không khời động được, các bác cho em hỏi ở SG thì làm thêm chìa khởi động này ở đâu ạh ? rổ giá như thế nào để em liệu trước.

bondtran

Xe hơi
Chỗ bác xe toàn cầu đc đấy. Giá cả rất hợp lý.

Trạng thái
Thớt đang đóng