Đánh chìa khoá xe ô tô ở đâu

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dũng Đồng Xa

Xe tăng

BMW làm thêm chìa zin

Dubai_Clan

Xe hơi
Mazda 323 đời 2001 có làm gộp chìa đc không cụ ơi? Chi phí là bao nhiêu 1 chìa hả cụ. Cám ơn !

Tới khóa oto

Xe máy
C
I em lính mới xin kính chào các Bạc
Em đi xe Santafe đời 2005, trên xe cũng có hệ thống immobilizer nên cũng nghe nói không đánh được chìa fụ như bình thương. Bác ngcom có võ nào oánh thêm được chìa nữa thì chỉ em với. Cám ơn Bác trước.
Chỗ e có làm chìa oto đó bác ạ 0977.827.857

Tới khóa oto

Xe máy
Xe ba
Nhờ tư vấn : tôi có anh bạn cũng đang dùng xe có khóa chóng trộm (chìa nhái k nổ máy được) vì trục trặc phải thay ổ khóa cửa lái. có cách nào vẫn giữ chìa cũ cho ổ khóa mới k các bác nhỉ? (vì chìa cũ vẫn sử dụng điều khiển từ xa được ) mong tin các bác
Xe bác xe j ạ

Tới khóa oto

Xe máy
chào các bác, tôi vừa mua xe Kia morning doi 2011 nhap khau, nguyen ban theo xe chi co 1 remote kem theo chia, va 1 chia du phong (ko co remote) va kem theo day du cac thong so VIN, Code, Order, SEQ... (dinh kem theo bo chia va remote).
tôi muốn làm thêm 1 remote để gắn vào chia khoa du phong. Bác nào biết chỗ chỉ cho tôi với nhé (gia ca, dia diem...), cam on các bac nhieu.

Ngoai ra, toi cung dang co 1 xe Toy Altis Lien doanh, chia khoa va dieu khien rời nhau, toi muon lam lai 1 bo chia lien dieu khien nhu cac doi xe Toy moi thi co duoc ko, bac tu van gium nhe
Chỗ e có làm cụ nhé 0977.827.857

Tới khóa oto

Xe máy
B
kính các cụ các bác

Cách đây một tuần em về quê - cách HN 120km. Chìa sơ cua để ở HN. Lúc đó là gần 12h trưa. Em vừa mở cốp xe sau để sắp xếp đồ chuẩn bị đi, chìa khóa cùng với điện thoại di động để trên sàn cốp. Đúng lúc đó thì có đt của sếp gọi, chắc khoảng vài phút gì đó. em đang nói chuyện đt thì mẹ em thấy thương con gái đứng nắng bèn sập ngay cốp xuống vì nghĩ là sẽ xếp đồ sau. Vậy là xe thì đang khóa và chìa khóa thì trong cốp xe.

Em xin tư vấn từ Toy Láng Hạ nơi em thường bảo dưỡng thì các bạn ấy bảo đang giờ nghỉ trưa, chờ xem có cao kiến thì sẽ gọi lại. Em lại gọi tiếp cho hai bác nữa. 1 là dân kinh doanh xe: bác ấy bảo gọi thợ khóa vào nó mở cho nhanh thôi. Ko được thì bác ấy gọi cứu hộ giúp cho - nhà em cách HN 120km híc. Chắc tối cứu hộ mới về. bác thứ 2 thì kinh doanh phụ tùng xe: bác ấy gọi một bạn hàng làm Gara xe thì được hướng dẫn là chờ đó sẽ cử thợ xuống và ko mở khóa để khỏi hỏng ổ khóa do Yaris Sedan 2010 đã bắn nẹp chống trộm rồi.

Ông anh rể họ của em ngay lập tức rất nhiệt tình gọi hộ một ông thợ khóa làng. ông thợ này bảo có thể mở được thế là thò que thép hay nhôm j đó vào ổ khóa cốp sau và ngoáy. Em chả biết j về xe mà ông kia lại nói thế nên em cũng nể và để cho mở. tuy nhiên mất khoảng 5 phút thì ko mở được. Em xót xe quá liền gọi lại bác Gara sửa xe thì bác ấy bảo ko cho mở vào ổ khóa nữa để thợ của bác ấy xuống.

Em đợi tiếp 30p thì thợ của bác Gara xuống, dùng một đoạn dây thép có uốn cong ở đầu, mở cốp sau theo đúng kiểu của VNnet hay VNExpress j đó vừa đăng ạ (tiếc là bài đó em xem sau khi bị dính). Kết quả: Xước một vết rất nhỏ ngay vị trí tiếp xúc của cửa và khung xe. không động đến ổ khóa. CK em để ở cốp sau nên OKi. Nói thêm là cậu thợ này cũng kể với em là trước đó đã gọi cho TVN và được hướng dẫn mở Camry 2010 theo cách này trước đó đúng 1 tuần.

Hậu quả: ổ khóa cốp sau của em hiện đang bị kẹt. Cho chìa vào ko mở được. Chỉ mở bằng cách bật lẫy trong xe.

Các cụ các bác cho em hỏi giờ xử lý cái ổ khóa cốp sau thế nào??? có nhất thiết phải mang vào hãng không ạ? Hay có bác thợ giỏi nào các cụ giới thiệu hộ em ạ. Kính
Bên e khắc phục được cụ ạ.0977.827.857

Tới khóa oto

Xe máy
e lại khai quật thớt lên, chìa khoá xe e là chìa và remote dạng dời, giờ e muốn chuyển sang chìa khoá liền remote, hoặc đánh coppy thêm 1 chìa liền remote bác nào biết địa chỉ ở đâu làm đc chỉ giúp e với
Bên e có làm bác ạ e ở giải phóng hanoi .0977.827.857

Tới khóa oto

Xe máy
Iem mua lại con yaris 1.3 nhưng bị mất chìa gốc chỉ còn chìa đánh lại, vào đại lý Toy ở thị xã họ bẩu phải có chìa gốc mới sao được, không thì phải thay bộ mã từ gần chục củ. Iem ra ngã tư rũa một cái cắm vào cũng không nổ được máy, chỉ mở được cửa. Có cụ nào rành cái này chỉ bẩu iem cái. Iem xin gửi nhời Đa tạ!
Bên e có làm cụ nhé ko cần chìa gốc ạ.0977.827.857

Dũng Đồng Xa

Xe tăng

Civic làm thêm chìa gập

Trạng thái
Thớt đang đóng