[Thảo luận] ĐANG VỘI mà xx còn tuýt

Accent1110

Xe tăng
xxx dạo này thà bắt nhầm còn hơn bỏ sót

gamevn

Xe buýt
Hôm qua nhà cháu đi qua đây, thấy căng thẳng thần kinh quá. :( Hầu như nhà cháu toàn tránh đi đường này. :D Đi qua đây mệt hơn "vật nhau".

robinhut

Xe hơi
Cụ nay cu lan trong, lan ngoai E chẳng hiểu cu đang đi lan nao ca!

bellring

Xe buýt
Cụ nay cu lan trong, lan ngoai E chẳng hiểu cu đang đi lan nao ca!
Theo em hiểu thì cụ chủ lúc dừng đèn đỏ thì ở làn giữa, sau đó tới giữa đèn xanh đèn đỏ thì xi nhan chuyển sang làn ngoài cùng bên trái để chạy thẳng.

doanvt45

Xe tải
Website
anhdoan.vn
Theo em cứ để tình trạng bắt láo thế này tiếp diễn là không ổn chút nào. Nó gây bức xúc cho người tham gia giao thông, làm ùn tắc giao thông... Thế nên em mạnh dạn đề nghị bộ GT phải ra ngay quy định về việc phạt xxx bắt sai (bắt sai lỗi nào phạt tiền lỗi đó) và tất nhiên người hưởng lợi phải là người bị bắt sai. Xin các kụ cho ý kiến để em trình bộ GT.

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
xxx nhiều người tốt dưng có mấy thằng dog bắt bừa, dùng súng hoa cải đạn ghém bắn lung tung phải cụ/mợ nào sức khỏe kém thì chết x-(
"đem ít" x-(

Game Over

Xe điện
Càng ngày càng có nhiều cụ phản ánh tình trạng này nhỉ,chả nhẽ hình ảnh XXX cứ ngày 1 xấu đi trong mắt người dân hay sao,đến chương trình Táo đêm 30 các anh nghệ sỹ cũng chửi như hát hay!:))
Buồn nhể!

xanha78

Xe buýt
Dạo này có ép chỉ tiêu j không, mà xxx toàn bắt linh tinh thế nhỉ! E thấy trước thì 99% có sai phạm mới dừng giờ thích là dừng xe thôi!

tuanxd80

Xe tải
Cụ chủ thớt gặp xxx quá non trong việc ko yêu cầu được cụ chủ thớt xuất trình giấy tờ! Em đọc rất nhiều tình huống các cụ vặn vẹo lại xxx ở trên này nhưng em ko hiểu các cụ đọc văn bản hay luật nào quy định khi xxx ra hiệu lệnh dừng xe và yêu cầu chủ xe xuất trình giấy tờ mà chủ xe ko phải xuất trình giấy tờ khi xxx chưa công bố lỗi! Nếu như lý lẽ của các cụ mà đúng thì Thông Tư số 27/2009/TT-BCA ngày 06/5/2009 ko có hiệu lực gì sao? Theo em hiểu, khi cảnh sát giao thông ra hiệu lệnh dừng xe và yêu cầu xuất trình giấy tờ xe thì chủ xe phải chấp hành, còn lỗi hay ko lỗi sẽ nói sau! Mà thường thì khi cảnh sát giao thông kiểm tra giấy tờ xong sẽ tuyên bố lỗi của chủ xe luôn, chủ xe thấy ko đúng thì có quyền khiếu nại. Nếu cảnh sát giao thông sai sẽ phải xin lỗi người điều khiển xe. Nhưng ở trên này em thấy các cụ cãi giỏi quá, cảnh sát giao thông toàn phải thua và để cho các cụ đi mà ko có lý lẽ gì cãi được cho mình! Phải chăng xxx bây giờ cũng ko hiểu luật và cũng ko biết quyền hạn của mình thế nào nhỉ?#-o

Kia6582

Xe buýt
Lại cái chỗ này, lần nào em đi qua cũng thấy 4b bị vịn, chán xxx quá thôi!!!
Sai chả nói làm gì, bị vin láo mà ko cứng là mất tiền oan!!!

mr.ken_no1

Xe container
XX tuýt e không trẻ đâu cụ ạh...cũng băn tả tơi rồi nên e vẫn gọi là anh đó....xx trẻ có thể nói là ít kinh nghiệm..nhưng xx1 này cõ lẽ từ quản giáo chạy sang GT chõ dễ kiếm hơn trong trại...bắt bậy bạ tùm tùm la quá
Chỗ chữ đỏ ý, em thấy không hẳn đã đúng đâu kụ. Quản giáo bây giờ khác xưa rồi, kiếm cũng tương đương đới kụ ạ

Phadin

Xe máy
Cụ này chắc em của XXX sao ta.
Cụ chủ thớt gặp xxx quá non trong việc ko yêu cầu được cụ chủ thớt xuất trình giấy tờ! Em đọc rất nhiều tình huống các cụ vặn vẹo lại xxx ở trên này nhưng em ko hiểu các cụ đọc văn bản hay luật nào quy định khi xxx ra hiệu lệnh dừng xe và yêu cầu chủ xe xuất trình giấy tờ mà chủ xe ko phải xuất trình giấy tờ khi xxx chưa công bố lỗi! Nếu như lý lẽ của các cụ mà đúng thì Thông Tư số 27/2009/TT-BCA ngày 06/5/2009 ko có hiệu lực gì sao? Theo em hiểu, khi cảnh sát giao thông ra hiệu lệnh dừng xe và yêu cầu xuất trình giấy tờ xe thì chủ xe phải chấp hành, còn lỗi hay ko lỗi sẽ nói sau! Mà thường thì khi cảnh sát giao thông kiểm tra giấy tờ xong sẽ tuyên bố lỗi của chủ xe luôn, chủ xe thấy ko đúng thì có quyền khiếu nại. Nếu cảnh sát giao thông sai sẽ phải xin lỗi người điều khiển xe. Nhưng ở trên này em thấy các cụ cãi giỏi quá, cảnh sát giao thông toàn phải thua và để cho các cụ đi mà ko có lý lẽ gì cãi được cho mình! Phải chăng xxx bây giờ cũng ko hiểu luật và cũng ko biết quyền hạn của mình thế nào nhỉ?#-o

koj.k0ol

Xe tăng
em hay đi qua đây, lần nào cũng thấy xxx bắt về mấy cái tội này, ghét kinh

angkorwat

Xe container
Người OF
Việc chính thì ko lo ,toàn rình rập bắt lỗi người tham gia giao thông .Chán XXX nhà mình quá.