Đang thích Triton thì em được Nissan việt Nam mời mua em bán tải này.

Pitt

Xe điện
Em đang được Nissan Hà Đông mời đăt hàng em Navara này. Hiện tại thì chưa có xe nhưng sâu nói là đầu tháng 12 sẽ có xe mẫu.
- khoảng cuối tháng 12 giao xe.
- Có ưu đãi cho lô hàng đầu tiên.
- Lô đầu chỉ có MT, 4x4
- Giá thì chưa có, nhưng sâu nói có thể cao hơn trai tan một ít.

Băn khoăn quá. Vẫn thích trai tan hơn :))

*** Nhược điểm lớn nhất là thằng này chỉ chở được có 4 người thôi ạ.

http://www.nissan.com.au/webpages/models/Navara_model.html

robin2.0

Xe tăng
chúc mừng cụ Pitt hôm nào cụ lấy xe thế???

e thấy Bắc Mỹ bọn mẽo đi Nisan bán tải này còn Trai tân bên ấy gần như ko có

peroxide

Xe buýt
Em được thằng đồng nghiệp người Thái nó chở em đi 300km bằng con này rồi, nhưng mà là dòng Nawara 2 cửa to, 2 cửa sau bé tý. Đi sướng lắm cụ ạ, rộng rãi thoải mái, tỷ lệ dòng xe này bên Thái là nhất Hilux, nhì Dmax, ba Nawara và xyz Triton.

thanhphobuon_cn

Xe buýt
e nhìn em này cũng thấy đẹp nhin đàn ông hơn so với triton nhưng không khô khan như em hilux

skyline386

Xe đạp
Mai em phải tìm hiểu xem em Navara này xem có gì hay không,Nhưng thực sự là em vẫn thích dáng của em Triton hơn,nhìn thể thao hơn chứ ko cơ bắp như ông em Navara này :-?.Em nói sai gì các bác đừng ném đá em nhé^#(^

dinhxuanliem

Xe buýt
Con này nội thất chuẩn hơn trai tân:(

Lacet_ti

Xe container
truớc em cũng định lấy Triton, nhưng ghét cái kiểu của sau nó vuốt cong, trông tổng thể như bọ hung
Con này trông đẹp hơn Triton

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Con này to xác hơn trai tân 1 tí. Mã lực hình như cũng hơn chút nếu máy nó là 2.5. Nhưng chỉ có MT mà giá cao hơn thì chưa có cửa cạnh tranh với Trai Tân :D:D:D.
Nhìn theo thiết kế em nghĩ hàng ghế sau ngồi sẽ ko thoái mái = trai tân.

Trong dòng pickup đời mới em tháy chú Ranger đời mới là ngon, nội thất rất đẹp, đầu xe cũng đẹp, ko biết bao giờ mới về vn?

Chỉnh sửa cuối:

musso2000

Xe tải
con xe này là phiên bản biến thể của suv cỡ lớn pathfinder,ở mỹ nó mang cái tên khác là frontier model này xuất hiện từ năm 2005 bác ạ,tính đến giờ thì e nó cũng xuất hiện dc 5 năm rồi ko có j là mới cả

V.T.A

Xe điện
Em đang được Nissan Hà Đông mời đăt hàng em Navara này. Hiện tại thì chưa có xe nhưng sâu nói là đầu tháng 12 sẽ có xe mẫu.
- khoảng cuối tháng 12 giao xe.
- Có ưu đãi cho lô hàng đầu tiên.
- Lô đầu chỉ có MT, 4x4
- Giá thì chưa có, nhưng sâu nói có thể cao hơn trai tan một ít.

Băn khoăn quá. Vẫn thích trai tan hơn :))

*** Nhược điểm lớn nhất là thằng này chỉ chở được có 4 người thôi ạ.

Cụ đừng mơ em nó bán tại VN sẵn sàng như này.
Giả sử các thông số KT/nội thất/giá = Trai tân .Nhưng muốn sở hữu bộ chân cẳng như hình trên bác bỏ ra thêm bèo nhất cỡ 30 củ nữa.

Okane

Xe container
Cụ chủ thớt làm chuột bạch đi nhá, e cũng thik con này, mỗi tội chưa đủ xèng :(

V.T.A

Xe điện
Chuột bạch j, xe chưa sờ tận tay,nhìn tận mắt chưa nói lên điều gì cả .
Vớ vẩn ầm ĩ trước như vụ Livina bập vào xong có mà thành chuột chù luôn;))

transporterVN

Xe tăng
Em được thằng đồng nghiệp người Thái nó chở em đi 300km bằng con này rồi, nhưng mà là dòng Nawara 2 cửa to, 2 cửa sau bé tý. Đi sướng lắm cụ ạ, rộng rãi thoải mái, tỷ lệ dòng xe này bên Thái là nhất Hilux, nhì Dmax, ba Nawara và xyz Triton.
Cụ có cái thống kê những gì cụ nói không??? cho em xin với

Ducwagon

Xe tăng
Em thấy thích em Nissan này rồi đấy, nhìn cơ bắp và cứng cáp hơn em Trai tân nhiều, lại có cả loại cabin liền nữa:

Nhìn yêu chưa các cụ ơi:

peroxide

Xe buýt
Em chỉ thống kê tỷ lệ xe bằng "mồm" thôi ạ, chủ yếu là hỏi han lung tung mấy thằng đồng nghiệp bản địa. Người Thái họ chuộng hàng Nhật, trong đó Toyota là đầu bảng. Em đi trên đường chủ yếu nhìn thấy Hilux, Dmax là nhiều. Bên họ đang có loại Hilux Vigo, và hình như Toy vn chưa nhập loại này về.
Thu nhập của người Thái cũng kô hơn vn mình nhiều tuy nhiên họ được vay ngân hàng với ls 6% 1 tháng trong vòng 10 năm, nên hầu như ai cũng có xế hộp riêng.

transporterVN

Xe tăng
Em chỉ thống kê tỷ lệ xe bằng "mồm" thôi ạ, chủ yếu là hỏi han lung tung mấy thằng đồng nghiệp bản địa. Người Thái họ chuộng hàng Nhật, trong đó Toyota là đầu bảng. Em đi trên đường chủ yếu nhìn thấy Hilux, Dmax là nhiều. Bên họ đang có loại Hilux Vigo, và hình như Toy vn chưa nhập loại này về.
Thu nhập của người Thái cũng kô hơn vn mình nhiều tuy nhiên họ được vay ngân hàng với ls 6% 1 tháng trong vòng 10 năm, nên hầu như ai cũng có xế hộp riêng.
Hô Hô, cụ này giải thích hơi mẫu thuẫn, theo cụ thì Mitsu là thương hiệu của gì ạ????
Còn về việc thu nhập và sở hữu xế hộp thì cụ không cần giải thích thì em cũng biết.
Việc đi đường nhìn thấy thì lại là chuyện khác cụ nhé, cụ đã đi những đâu ở Thái ạ?

Nói thật với cụ, em hỏi cho vui thôi, em đã từng ở Thái 3 năm nên có thể tự đánh giá. Em cũng không có số liệu chính xác về thị phần của từng loại xe, nhưng em thấy số lượng Triton bên đó cũng không phải là ít.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em thấy thích em Nissan này rồi đấy, nhìn cơ bắp và cứng cáp hơn em Trai tân nhiều, lại có cả loại cabin liền nữa:

Nhìn yêu chưa các cụ ơi:
HAha bác có biết loại cabin liền này so với navara là phải thêm vào bao nhiêu tiền ko ạ =)) =)) =)). Nó khác hẳn nhau đấy ạ.

amazoncafe

Xe tăng
Con này thì cũng được bác chủ thớt nên mua, sẽ không bị đụng hàng với ai ngoài đường luôn
Mỗi tội con này ăn hơi tốn và ghế sau hơi chật tý, đi công trường thì OK nhưng đi HN thì hơi bị thiệt

transporterVN

Xe tăng
Bác mua xong em chỉ chỗ cho tham gia Hội pick-up mỗi-loại-một-xe, hiện nay chủ tịch hội đang là bác Noza sở hữu xe Hilux, bác vào Hội làm phó hội luôn.

Trop

Xe tăng
Em nghĩ bây h mà chưa có hàng mẫu thì chắc phải sang năm mới lấy được xe.