[Funland] Đắng lòng...

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Nhìn ảnh thì thấy chân dài, body được, mặt bình thường.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]

My Hao

Xe điện
Các cụ đừng coi thường BT đoàn. Quay đi quay lại là vào đảng ủy các kiểu xog cứ thế thẳng tiến thôi.
Thật ra chuyện nuôi con tu hú ko phải là ít, chỉ là có lộ ra ko thôi. Quan điểm của em là ghét sự lừa dối tráo trở, chứ còn nuôi 1 đứa con từ bé đến lớn cứ yêu thương nó thật lòng thì nó cũng sẽ coi mình là bố thôi. Dù sau này có thể nó biết chuyện thì cũng chưa chắc nó đã coi ông kia là bố đâu. Đặt mình vào địa vị nó cũng thế thôi. Vậy nên chuyện có kết cục đắng hay ngọt lại là do hành xử của 2 người sau thời điểm câu chuyện vỡ lở. Nhưng có vượt qua được lúc đó ko mới là chuyện khó..
Vậy cụ chưa biết rồi. Bí thở huyện đoàn nó đương nhiên là huyện ủy viên đấy ạ.

sthd

Xe lăn
Đã lỡ rồi cụ ơi , ông chồng bà kia chấp nhận nuôi con Tu Hú thôi . Thế nào bà vợ chả nỉ non với ông chồng , Thôi mình ạ Âu cũng là cái Số của em....:((:>=))
ông chồng này xin nuôi không được cho nuôi đấy chứ. chắc định công khai rồi. em bí thơ đòi ly hôn nên ô chồng mới tố bung bét

Joker86

Xe buýt
Có ảnh đây các cụ. Đầm lắm.
Tướng tốt thế. Đúng gu của e luôn. Fai chi ở SG thì e cũng muốn giao lưu để được học thêm về lý luận

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Thời buổi xxx là chuyện cơm bữa nên chụy e mạnh bạo thật. Ko những vui chơi giải trí mà còn kết hợp nuôi cấy tương lai :D

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
mỗi lần làm việc với cán bộ địa phương lại một lần thấy xấu hổ thay cho họ. nhân cách ngày càng rẻ rúng.
cụ nào đi thì thấy ngay. cứ tiếp khách là lại lôi mấy em nhân viên văn phòng, đoàn thể, thậm chí cô giáo, đi bắt uống rượu tiếp khách (em chỉ nói uống rượu tiếp khách tại bữa tiệc, sau đó em ko biết). tỉnh xxx còn có luôn cả đoàn quan họ vừa uống vừa hát với khách.

nhân cách của thằng ld ngày càng rẻ rúng. biết người ta vì miếng cơm manh áo mà phải nhắm mắt đi theo, lợi dụng quyền lực của mình mà ép người ta làm những điều mà người ta rất cắn rứt lương tâm. hầu hết chị em không thích đi, vì sợ nên phải đi thôi. mà đối đãi với người ta có ra gì đâu, trả được đồng lương vài ba triệu chứ to tát gì?
chị em chấp nhận đi cũng kém. vài triệu lương đáng gì, chỉ mặt thằng ld mà chửi: bà mày đi làm chuyên môn chứ không đi uống rượu tiếp khách lấy vài đồng bạc nhá!

mỗi lần gặp cảnh này em lại thấy xấu hổ thay cho cái văn hóa của dân mình
E thì thấy ko ít trường hợp xung phong đi để ghi điểm với lãnh đạo cụ ah .
Còn nếu mình ko thích thì chẳng ai ép đc đâu cụ . Thời đại bây giờ mạng xã hội phát triển , đa phần các lãnh đạo cũng giữ gìn hơn rồi

peterhauser

Xe tải
Không phải đồng chí này thì là đồng chí nào????
Phóng viên hỏi câu thâm vãi:

Khi phóng viên đặt câu hỏi trong đơn ông T.X.C. có nghi ngờ 2 cháu bé có liên quan tới mình thì có tiến hành kiểm tra ADN để chứng minh việc này hay không?, ông P. cho biết theo quy định của pháp luật không phải làm gì cả.

Nếu không liên quan, đơn tố cáo như thế ảnh hưởng tới uy tín, trách nhiệm của mình thì ông có báo cáo gì với tổ chức hay không, phóng viên đặt câu hỏi, ông P. nói: "Tôi đang chờ kết quả giải quyết của gia đình anh chị ấy xong, khi nào cơ quan chuyên môn có ý kiến thì tôi sẽ ý kiến sau".
Người bình thường bị đổ oan thì chả nhảy xổ lên kiện ngay thằng chồng kia tội vu khống, ảnh hưởng đến danh dự uy tín cá nhân, hạnh phúc gia đình abc... Kiện bây giờ không khéo lại bị tòa lôi đi xét nghiệm ADN thì vỡ mồm. Nhưng cứ im im không làm gì cả cũng nhục nhỉ, khác gì gián tiếp thừa nhận :D

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Giờ mà biết đc 2 đứa con kia là của ai khéo đi thêm 1,2 cụ nữa ;))
BT mai lại đăng đàn bảo tôi chả biết gì nhá
rồi ngày kia CT lại tự dưng đương nhiên không lại lên Facebook kiểu vô tình lộ ra cái giấy xét nghiệm vô sinh
đến hôm sau nữa bác CVP lại bảo tôi đang công tác xa nhà từ dạo XX đến YY tôi thậm chí còn quên mất địa chỉ nhà tôi
...

Vui vẻ phết các cụ nhỉ, thật sự giải trí nếu có thực :)) :))