[SNOF] Đăng ký tham dự sinh nhật diễn đàn Otofun.net lần thứ 10

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

Coltplus2008

Xe điện
Iem đặt gạch: 1 lớn. Chỗ ngủ thì do BTC sắp xếp ạ.

Khỉ Jà

Xe đạp
Em đặt gạch áo cho 2 mẹ con đã. Em ham hố lắm chứ thật ra xe của bố em, em có bằng mà không lái, và đi mỗi 2 mẹ con thì chưa biết lôi nhau đi thế nào

Pajero0291

Xe buýt

Ranger Wildtrak

Xe đạp
Em hỏi về trường hợp này:
Em muốn tham dự sinh nhật otofun, nhưng không muốn tham dự các bữa ăn và phương tiện là 2b.
Về ngủ nghỉ, em có thể dựng lều, trại trên bờ biển không?

Và cuối cùng, với những dự định như trên, em có phải đăng ký theo form của diễn đàn không ạ? Các cụ, mợ min - mod phản hồi giúp em với ạ.

xauxi6868

Xe điện
e cũng đặt gạch để đăng ký. mind cho e hỏi là dựng lều trại ở bãi biển thì có phải thuê phòng nghỉ ko ạ. e ko tự đi xe của mình mà đi xe của BTC thì ntn ?và ăn uống 2 bữa chính người lớn thì bn 1 xuất ạ. mũ áo sn thì ntn up sớm cho e với nhé.

Kim Chỉ Nam

Xe điện

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em hỏi về trường hợp này:
Em muốn tham dự sinh nhật otofun, nhưng không muốn tham dự các bữa ăn và phương tiện là 2b.
Về ngủ nghỉ, em có thể dựng lều, trại trên bờ biển không?

Và cuối cùng, với những dự định như trên, em có phải đăng ký theo form của diễn đàn không ạ? Các cụ, mợ min - mod phản hồi giúp em với ạ.
Câu hỏi này em cho là không phải chỉ có mỗi mình bác hỏi. Em có thể thay mặt BTC trả lời tạm thế này: Đây là hoạt động chung của diễn đàn hoàn toàn phi lợi nhuận, tất nhiên không có sự bắt buộc phải tham gia. Nhưng khi đã tham gia thì nên tham gia đầy đủ bác ạ, em nghĩ sẽ vui hơn. Mặt khác, những người thiết kế chương trình này tạo thành các hoạt động liên tục. Bác thử hình dung nếu em ngồi ăn và bác... không ăn...liệu có ổn không và em (hay bất cứ người nào khác liệu có nuốt đc không?)
Một bác hỏi về dựng lều ngoài bãi biển mà không cần thuê phòng: Giá thuê phòng ở 295 giảm hết cỡ để các bác có thể thuê được. BTC không khuyến khích việc này để đảm bảo sức khỏe cho thành viên. Các bác có thể thuê ghép phòng thỏa mái, ít ra có chỗ để đồ và trong trường hợp thời tiết xấu, mình phải có chỗ ngủ chứ!

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net

Lưu Mai Mai

Xe đạp
Em thành viên mới, muốn đăng ký tham gia nhưng chưa quen biết ai.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

Ranger Wildtrak

Xe đạp
Câu hỏi này em cho là không phải chỉ có mỗi mình bác hỏi. Em có thể thay mặt BTC trả lời tạm thế này: Đây là hoạt động chung của diễn đàn hoàn toàn phi lợi nhuận, tất nhiên không có sự bắt buộc phải tham gia. Nhưng khi đã tham gia thì nên tham gia đầy đủ bác ạ, em nghĩ sẽ vui hơn. Mặt khác, những người thiết kế chương trình này tạo thành các hoạt động liên tục. Bác thử hình dung nếu em ngồi ăn và bác... không ăn...liệu có ổn không và em (hay bất cứ người nào khác liệu có nuốt đc không?)
Một bác hỏi về dựng lều ngoài bãi biển mà không cần thuê phòng: Giá thuê phòng ở 295 giảm hết cỡ để các bác có thể thuê được. BTC không khuyến khích việc này để đảm bảo sức khỏe cho thành viên. Các bác có thể thuê ghép phòng thỏa mái, ít ra có chỗ để đồ và trong trường hợp thời tiết xấu, mình phải có chỗ ngủ chứ!
Vâng, cảm ơn cụ đã phản hồi thông tin.
Sáng nay, nhóm em đã thống nhất lại là sẽ tham gia cùng diễn đàn để có thể sinh hoạt chung trong cả buổi tối.
Về thuê phòng thì em nghĩ cũng giải quyết được, bởi nhiều người cũng sẽ dẫn bạn khác giới đi, và có nhu cầu tìm phòng để ghép - giảm chi phí.

Vuithoima

Xe tải
E xếp hình xog đăng ký đc k ạ:)):)):))
Em xếp xe xong mí đky nhé ;))
em đặt gạch trước vì đang kêu gọi anh em bạn bè đi cùng
Chốt lại là đóng bao nhiêu các cụ. Tiền phòng ở thì của ai người ấy thanh toán phải k ah.
Tôi đăng ký một phòng, 2 người.
Rút kinh nghiệm năm ngoái, các cụ các mợ đi toàn có chi có hội rất xôm, chơi trò chơi cũng dễ, năm nay có cụ nào muốn đi lẻ ko ạ, mình ghép hội đi cho đỡ bơ vơ ạ.
đã đăng ký và ko biết có được ko, ko thấy BTC thông báo gì
Có cụ nào dư chỗ cho em ghé với không ạ
Iem đặt gạch: 1 lớn. Chỗ ngủ thì do BTC sắp xếp ạ.
e cũng đặt gạch để đăng ký. mind cho e hỏi là dựng lều trại ở bãi biển thì có phải thuê phòng nghỉ ko ạ. e ko tự đi xe của mình mà đi xe của BTC thì ntn ?và ăn uống 2 bữa chính người lớn thì bn 1 xuất ạ. mũ áo sn thì ntn up sớm cho e với nhé.
Yes! Thế đăng ký 04 xuất các cụ nhé
Em thành viên mới, muốn đăng ký tham gia nhưng chưa quen biết ai.
Thưa các cụ/ mợ
Việc tham gia chương trình là tự nguyện. Nhưng hoạt động chung của SNOF là từ trưa đến đêm 4/6 nên mong tất cả các cụ/ mợ/ chi hội tham gia đầy đủ. Phòng thì có nhiều lựa chọn (thuê phòng, không thuê phòng, ghép phòng...)

Để BTC tiện cập nhật thông tin, các cụ/ mợ đăng ký tại form dành cho Chi hội/ đoàn, hoặc form dành cho cá nhân giúp em.
Cảm ơn các cụ/ các mợ