Đang đi tìm em C280 thì có bác E ném cho cục đá tảng, mong anh em vào xem rồi cho ý k

power

Xe tải
Đúng rồi, trên đời chẳng có cái nào là đáp ứng cả 3 tiêu chí ngon-bổ rẻ, chỉ có hợp lý hay không thôi.
Xe rẻ thì chắc chắn có vấn đề, chẳng có ai trên đời tự nhiên mang tiền vứt qua cửa sổ trừ một lý do nào đấy. Mà có tồn tại ông thần kinh không bình thường đó thì cũng bị người khác nhanh tay nẫng rồi.

Nếu lăn tăn quá như Bác chủ thot tốt nhất là mua xe mới, không có thì về sau lại suốt ngày "giá như... giá như" thì chết.

delight

Xe máy
bây giờ bác lại tự thú là lính mới...mà ở đầu bác nói là đã 2 năm....rồi bác lại nói bác sống giản dị chân thật...mà bác giới thiệu bác công tác tại hotel 5 sao.....bác làm e sãng luôn rồi...kekek spam tí cho đủ tuổi post bài cái...:D

beefburger

Xe tăng
bây giờ bác lại tự thú là lính mới...mà ở đầu bác nói là đã 2 năm....rồi bác lại nói bác sống giản dị chân thật...mà bác giới thiệu bác công tác tại hotel 5 sao.....bác làm e sãng luôn rồi...kekek spam tí cho đủ tuổi post bài cái...:D
Bác à, lính mới với góc độ nào đó chứ không có nghĩa là mới mọi nơi mọi chỗ, mà sao các bác có vẻ quan trọng hóa cái việc 4 mới 5 sao thế nhỉ! Nếu bác biết việc em làm là gì thì chắc bác cũng sẽ chẳng hỏi em câu đó đâu, đơn giản công việc của em là....khi nào bác đi chơi nghĩa là khi em đi làm bác xem việc đó là gì ạ?! Em làm nghề hầu hạ người khác ấy mà, đơn giản vậy thôi.

SonataHQ

Xe điện
Thôi mà, Tôi thấy nhiều Bác thừa thời gian quá nhỉ:77::77:, cứ đi soi xét từng câu từng chữ thế, mà có kinh nghiệm về xe cũ thì mách cho người ta còn không thì thôi, tôi thấy chính các Bác spam nhiều làm lạc hết chủ đề, AE trong OF làm gì, ở đâu, nhiều tiền tiền như thế nào đó là sự riêng tư, hơn nữa mỗi người một cách hành văn, không ai giống ai. Tôi nghĩ không nên bình luận nữa. Nên tập chung vào xe cũ mua như thế nào, mua ở đâu cho hợp lý vậy thôi. Vài lời cho anh em.

harman kardon

[Tịch thu bằng lái]
Tóm lại bác hamburger gì đấy cố tìm ông bạn nào am hiểu về xe đi xem xe cho mình đi.nếu kẹt quá thì mang vào hãng cho chúng nó ít tiền để chúng nó xem hộ, mua xe cũ ko dính cái này cũng dính cái kia, ko thể nào hoàn hảo 100%,còn bác muốn mua về chỉ chạy ko sửa thì mua xe mới đi. lên đây trình bày hòan cảnh làm gì. còn lôi cả chuyện ăn ở ra đây để bị ném đá. chúc bác sớm kiếm dc xe va bớt nghĩ đi bác ơi(b)

GiaCacLuong

Đi bộ
uh, tớ cũng nghi thế

beefburger

Xe tăng
40k là em mua ngay đấy.
Bác TIT ơi bác cho em hỏi nếu chuyển một xe 4 chỗ từ SG ra HN thì hết bao tiền công hả bác? Hình thức vận chuyển thanh toán thế nào?

khoaibong

Xe hơi
Bác TIT ơi bác cho em hỏi nếu chuyển một xe 4 chỗ từ SG ra HN thì hết bao tiền công hả bác? Hình thức vận chuyển thanh toán thế nào?
Bác cho lên tầu hỏa khoảng 5- 6t. Còn bác muốn rẻ nữa, bác để em bảo quần của em phi ra cho bác, bác trả tiền xăng, cầu phà phí, em giúp bác khoản ăn uống, nghỉ ngơi dọc đường, tùy bác chọn.:21::21:

TheOne

Xe điện
chuyển 1 xe 4 chỗ ra là em rành lắm rùi vì trước em có chuyển 1 chiếc Civic và 1 chiếc Innova cho gia đình .
- Ga gửi: Ga sóng thần, ga tới: Ga giáp bát
- tiền gửi: 4 triệu cho cả xe 4,7 chỗ
- thời gian: 4-5 ngày