Đang đi tìm em C280 thì có bác E ném cho cục đá tảng, mong anh em vào xem rồi cho ý k

phuc_thinhphan

Xe tăng
Nếu cụ ko xác định được danh tính hoặc quê quán người khác thì đường nên phán lung tung ạ, em nhìn biển số chắc cụ cũng mới vào OF ... :77:

beefburger

Xe tăng
Nếu cụ ko xác định được danh tính hoặc quê quán người khác thì đường nên phán lung tung ạ, em nhìn biển số chắc cụ cũng mới vào OF ... :77:
Dạ thưa bác đúng ạ, em chỉ vào được gần 2 năm thôi ạ, nhưng vị công việc em ở VN ít mà hay đi lung tung nhiều nơi nên em không có thời gian nhiều để post bài ạ, nhưng vào đọc bài thì thường xuyên, giờ em có việc thực sự với nó nên em ngồi thiền cả ngày bác ạ, mong bác ném đá em nhẹ nhẹ, vì em là lính mơí ạ.

TheOne

Xe điện
"tình hình cách trở bắc nam quá, vài bác đã gọi nhưng ngại đường xá xa xôi và thủ tục."

em quote tại đây và giải thích giúp bác ko lại hiểu lầm em. xe em ở SG còn OF thì mọi người chủ yếu ở ngoài bắc => cách trở xa xôi , ko thuận tiện xem xe và thủ tục (xe đăng ký SG) cho nên dù nhiều bác máu nhưng ko phải ai cũng có thể bỏ thời gian để vào SG ngó xe . có vậy thôi bác ạ

ps/ em sống ở ngoài từ nhỏ bác ơi, mới vào SG được có chưa đầy 2 năm. em mà phân biệt thì chả biết phân biệt cái giề :102:

beefburger

Xe tăng
"tình hình cách trở bắc nam quá, vài bác đã gọi nhưng ngại đường xá xa xôi và thủ tục."

em quote tại đây và giải thích giúp bác ko lại hiểu lầm em. xe em ở SG còn OF thì mọi người chủ yếu ở ngoài bắc => cách trở xa xôi , ko thuận tiện xem xe và thủ tục (xe đăng ký SG) cho nên dù nhiều bác máu nhưng ko phải ai cũng có thể bỏ thời gian để vào SG ngó xe . có vậy thôi bác ạ

ps/ em sống ở ngoài từ nhỏ bác ơi, mới vào SG được có chưa đầy 2 năm. em mà phân biệt thì chả biết phân biệt cái giề :102:
bác Thêon ơi, sory bác nha, em là lính mới nên tò te thôi mà, em có việc vào nam công tác hôm 17/9 ạ, em nghỉ ở khách sạn New world, em có thể gặp bác không? E không biết bác quận mấy? Nếu ok em múc luôn rồi em kéo xe ra luôn ạ.

TheOne

Xe điện
okie bác, em lúc nào cũng welcome giao lưu hết. em ở Q5, làm Q7 . bác vào SG cứ alo em 0983275615 (em tên Cường)

delight

Xe máy
bác bơ gơ bò khoe khóe thế......chức vụ bác chắc cũng cao cấp lắm mới đi công tác mà chỉ ở tại 5 sao thôi chăng....kính bác

beefburger

Xe tăng
bác bơ gơ bò khoe khóe thế......chức vụ bác chắc cũng cao cấp lắm mới đi công tác mà chỉ ở tại 5 sao thôi chăng....kính bác
Ấy chết bác hiểu nhầm em, thì em đi công tác, mà cả mọi người ở đó không lẽ em chui ra ....nghìn sao em ở sao được, tiền cũng là tiền....adi đà phật mà bác, còn tiền của em để dành em đi xem con xe mới....chạy trên 1o vạn để nó rẻ thôi mà.Bác thấy em nói có đúng không?

RUỒI TRÂU

Xe tải
Dạ thưa bác đúng ạ, em chỉ vào được gần 2 năm thôi ạ, nhưng vị công việc em ở VN ít mà hay đi lung tung nhiều nơi nên em không có thời gian nhiều để post bài ạ, nhưng vào đọc bài thì thường xuyên, giờ em có việc thực sự với nó nên em ngồi thiền cả ngày bác ạ, mong bác ném đá em nhẹ nhẹ, vì em là lính mơí ạ.
chắc đây là nick âm binh của bác à :)

beefburger

Xe tăng
Em không hiểu bác nói thế nghĩa là sao ạ? Cái bụng em nghĩ sao noi vậy thôi mà, chứ có hay vong vèo tam quốc như người HÀ LỘI đâu.

Thương_nhân

[Tịch thu bằng lái]
Em này mua năm 2003 có giá tới 115K, là xe liên doanh đắt nhất Việt Nam thời đó. Bác ở Sài Gòn thì rao ở otosaigon.com/forum đó bác, ở đó toàn người quê bác thôi ạ nên có thể đến xem xe thuận tiện hơn ạ.

beefburger

Xe tăng
Em này mua năm 2003 có giá tới 115K, là xe liên doanh đắt nhất Việt Nam thời đó. Bác ở Sài Gòn thì rao ở otosaigon.com/forum đó bác, ở đó toàn người quê bác thôi ạ nên có thể đến xem xe thuận tiện hơn ạ.
trong ảnh thì em nó còn rất đẹp, nhưng không hiểu ruột gan em nó thês nào thôi

bigdog

Xe tải
bác thích thì vô xem xe của nguời ta, chứ post lên đây hòng có đc gì đâu, mua đc bn thì mua, thuận mua vừa bán... xe đẹp xe xấu cứ phải xem tận mắt mới biết đc... (b)
chứ nhìn ảnh mà phán xấu vs đẹp thì rất là vớ vẩn..

tit

Xe tải
40k là em mua ngay đấy.

Mazspeed

Xe container
Em không hiểu bác nói thế nghĩa là sao ạ? Cái bụng em nghĩ sao noi vậy thôi mà, chứ có hay vong vèo tam quốc như người HÀ LỘI đâu.
Bác mới reg nick này trong tháng 8/2009, thế mà ở trên bác bảo đã tham gia OF gần 2 năm nên anh em mới nghi ngờ. Với lại người ở đâu mà chả vòng vo tam quốc, có phải mỗi Hà Lội đâu. Mà em nói cho bác rõ, SGN bây giờ còn ngập gấp mấy Hà Lội nữa ấy chứ, mưa phát ngập ngay, càng làm cống thoát càng ngập. Tặng cho bác câu này: "Sài Gòn ngập lắm, Sài Gòn ơi, Sài Gòn ơi":21::21::21::21::21:.

am_beagle

Xe tải
Bác mua xe OF tháng Aug 2009, nhìn bên tay phải là thấy. Tức vừa gia nhập OF chưa được một tháng mà bẩu "em vào hai năm" là bác vào đâu ?
Forum là sân chơi bình đằng, già trẻ lớn bé, giàu nghèo, chức quyền hay dân đen....bất kể. Chỉ kể vào ... mối tình với Otô thôi. Giao lưu trao đổi, thỏa trí tò mò, học hỏi bác ạ. Không phải nơi để khoe mẽ, hay dèm bỉu nhau.
Kinh bác và chúc bác vui chơi với anh chị em OF thoải mái và chân tình nhá.
(b)

evisuvn

Xe máy
ông này mua có cái xe mà đi loa khắp phố phường thế này thì....e ko bit bác là đàn ông hay đàn bà nữa, bác sợ mua xe quá cũ thì mua xe hơi cũ, còn sợ xe hơi cũ thì mua xe mới, kinh phí ko cho phép thì nó cũng chỉ đến thế, cái gì nó cũng có cái giá của nó, ở đời khó có chuyện vừa ngon vừa bổ lại vừa rẻ. Tóm lại kinh phí tầm đấy thích thương hiệu thì chỉ có hàng second hand, mà hàng second hand thì ko ai đảm bảo dc, ko có xe nào là hoàn hảo, quan trong là xem xét kỹ khi mua xe, chứ bác lên đây khóc về vần đề giá cả rồi tình trạng xe cộ làm gì, cái đấy bác nên trình bầy với bác chủ xe. e Xl bác chứ bác cứ vừa piss vừa dòm thế này thì chắc tết congo bác mới mua dc xe

Chỉnh sửa cuối:

beefburger

Xe tăng
Bác mua xe OF tháng Aug 2009, nhìn bên tay phải là thấy. Tức vừa gia nhập OF chưa được một tháng mà bẩu "em vào hai năm" là bác vào đâu ?
Forum là sân chơi bình đằng, già trẻ lớn bé, giàu nghèo, chức quyền hay dân đen....bất kể. Chỉ kể vào ... mối tình với Otô thôi. Giao lưu trao đổi, thỏa trí tò mò, học hỏi bác ạ. Không phải nơi để khoe mẽ, hay dèm bỉu nhau.
Kinh bác và chúc bác vui chơi với anh chị em OF thoải mái và chân tình nhá.
(b)
Chào bác,
Có lẽ vì trên mạng nên chẳng thể hiểu hết nhau, em là người rất chân thật và cũng vì lính mới rồi lại là người sốt ruột muốn làm cái gì cũng được ngay nên vào mạng là chỉ mong có tin chứ thực ra em chẳng pải người chê bai dè bỉu gì ai lại càng không phải người khoe mẽ gì cả.
Em sống rất giản dị và cũng chỉ mong có thêm bạn thêm bè để cung nhau yêu cái mình yêu là xe thôi ạ, nếu có gì không phải các bác bỏ quá cho và mong giúp đỡ em thôi chữ mắng em thế thấy khổ quá.

beefburger

Xe tăng
ông này mua có cái xe mà đi loa khắp phố phường thế này thì....e ko bit bác là đàn ông hay đàn bà nữa, bác sợ mua xe quá cũ thì mua xe hơi cũ, còn sợ xe hơi cũ thì mua xe mới, kinh phí ko cho phép thì nó cũng chỉ đến thế, cái gì nó cũng có cái giá của nó, ở đời khó có chuyện vừa ngon vừa bổ lại vừa rẻ. Tóm lại kinh phí tầm đấy thích thương hiệu thì chỉ có hàng second hand, mà hàng second hand thì ko ai đảm bảo dc, ko có xe nào là hoàn hảo, quan trong là xem xét kỹ khi mua xe, chứ bác lên đây khóc về vần đề giá cả rồi tình trạng xe cộ làm gì, cái đấy bác nên trình bầy với bác chủ xe. e Xl bác chứ bác cứ vừa piss vừa dòm thế này thì chắc tết congo bác mới mua dc xe
Bác à,
Với người giầu ném ra cửa trăm nghìn đô cũng chẳng là gì, với em ít tiền bán xe cũ đi còn bị bà cả khấu thêm ít nữa không cho thêm. Tiền thì ít mà vẫn muốn đi hít cái đồ thơm nên đành phải tìm tòi rồi hỏi anh em, kinh nghiệm lại ít nên sợ gặp phải chuyện chẳng lành. vẫn biết là hỏi chủ xe nhưng chắc bác cũng hiểu hỏi anh em luôn được những ý kiến hay hơn nhiều chủ xe mà, nên em hỏi để tìm hiểu và đi đến kết luận thôi, bác ném cho em hòn núi thế này em hiểu rồi ạ. Như bác Bigdog luôn cho em nhứng ý kiến rất tuyệt, em luôn làm theo những gì bác ấy góp ý mà. Nói túm lại là em không có y gì này nọ, đơn giản vì em là lính mới và muốn hỏi anh em trong rum để em có thêm kinh nghiệm thôi. Nếu có làm ai bực mình cũng xin hai chữ lượng thứ đừng chửi em nữa ạ.