Đàn Vịt chạy đâu hết rồi

tran_thuat_lai

Xe lăn
Này thì Vịt lớn Vịt con Rồng rắn lên Cung trăng này ....

tran_thuat_lai

Xe lăn
Này thì nhà Lủi bồi hồi nhớ lại cái thời ấy còn đỏ hỏn cách đây 30 năm này ....

tran_thuat_lai

Xe lăn
Vịt bé nối tiếp truyền thống Vịt thế hệ cha anh .." Ăn chơi không ngại mưa rơi ". 3 người- 2 Mâm cho Oách ...hẹ hẹ ..

tran_thuat_lai

Xe lăn
Nóng hổi, thơm mềm, béo ngậy ...chiệp chiệp ....

tran_thuat_lai

Xe lăn
Tiết mục của các Bố : Uống rượu xong, múa lân, ...nhảy qua đống lửa ...haizzzzzzzzzzzz

tran_thuat_lai

Xe lăn
Tùng rinh rinh là tùng ...cắc bụp ....

tran_thuat_lai

Xe lăn
Chị Vịt Hằng này, chắc vừa cưỡi VITARA từ Cung Trăng phi xuống ...he he

tran_thuat_lai

Xe lăn
Cỗ bàn linh đình /.......

tran_thuat_lai

Xe lăn
Chuẩn bị chu đáo ...

mevoyeuxe68

Xe tải
Bác chưa nhắc em đã hiện hình rồi đầy dủ cả xe biển số và cả cả mặt phèn phẹt của em nữa mà có hình còn có cả tiếng nữa trong cnip OGG quay MDD thi VOC .Hôm ấy em nhảy dù ở hoà lạc lúc xong việc vào cổ vũ đội vit thì chỉ còn MDD đang thi , em đứng ngay cạnh OGG nên có tiếng em trong cnip đó mờ .Hôm qua lúc 10h30 em đợi cả đoàn đi bay ở hầm chui khuất duy tiến thì gặp một bác vịt đỏ đi hướng hoà lạc , không biết có phải bác không vì em biết xe của bác cũng màu đỏ. EM rất thích ảnh bác chụp tuy không nhiều nhưng rất nghệ thụt , chắc súng của bác xin phải biết , vừa to vừa đen vừa dài nên mới cho những shot hình đẹp như vậy
Khẩu khí nghe như undercover agent nằm vùng trong hội Vịt ấy nhờ. Bác mau hiện hình đê, không ra đường cứ gặp con Vịt nào là bà con lại băn khoăn không biết có phải thằng cha chơi dù lượn ở đằng trước kg =)) =)) =))

toanco_k32

Xe tăng
Bác chưa nhắc em đã hiện hình rồi đầy dủ cả xe biển số và cả cả mặt phèn phẹt của em nữa mà có hình còn có cả tiếng nữa trong cnip OGG quay MDD thi VOC .Hôm ấy em nhảy dù ở hoà lạc lúc xong việc vào cổ vũ đội vit thì chỉ còn MDD đang thi , em đứng ngay cạnh OGG nên có tiếng em trong cnip đó mờ .Hôm qua lúc 10h30 em đợi cả đoàn đi bay ở hầm chui khuất duy tiến thì gặp một bác vịt đỏ đi hướng hoà lạc , không biết có phải bác không vì em biết xe của bác cũng màu đỏ. EM rất thích ảnh bác chụp tuy không nhiều nhưng rất nghệ thụt , chắc súng của bác xin phải biết , vừa to vừa đen vừa dài nên mới cho những shot hình đẹp như vậy
Quả nhiên là ma xó của hội Vịt rồi =)) Hôm qua đến tận chiều 17h em mới chạy lên HL. Trong Vitclub cũng nhiều xe đỏ mà. Cảm ơn bác có lời khen, súng của em cổ gần nhất trong làng DSLR bác ơi, Canon 400D. Nòng cũng bé tẹo, chỉ được cái may mắn be at the right place at the right moment thôi :D

mevoyeuxe68

Xe tải
Chào tất cả các bác hội vịt . Em xin lỗi vì đã chen ngang vào thớt của các bác . Từ ngày cưới vịt về , em thường xuyên vào các trang của vịt trên otofun và được các bác chia sẻ kinh nghiêm rất tân tình . tất cả các chuyến đi của vịt club em và gấu chẳng bỏ qua và thỉnh thoảng gấu lại nói : Hội vịt sắp đi ABC…..Em cũng rủ gấu tham gia cùng nhưng gấu nói thôi cứ theo dõi trên mạng cũng được bây giờ con cũng sắp thi đại học rồi mà anh còn hội dù nữa hãy chơi tốt 1 thứ thôi . Thời gian để động viên con hoc hành thi cử đã < F1 nhà em đã đỗ bách khoa 23 điểm > . Tất cả thông tin trên thớt này là gấu kể cho em chứ thực tình là đàn ông làm sao em nhớ được . Em muốn cảm ơn hội vịt đã cho em và gấu những trải nghiệm rất đời thường nhưng cũng rất nhân văn . Có duyên sẽ có ngày em sẽ hội ngộ cùng các bác .< Em luôn thích những điều bất ngờ > Đừng ai ngu ngu điên điên như em cứ giữa trưa là bay với chẳng lượn . Lúc đầu còn giấu gấu , sau này bị bắt bài nên phải học thêm khoá < nịnh gấu > . nhìn ních của em các bác biết ngay