Đàn ông VN bây giờ có thể ăn mặc thế này ra đường á ?

0oMinho0

Xe tăng
Các cụ cứ chê đi,sao hồi 2006 Apec các cụ ko chê :-"

Cơ mà nhìn chú này giống Gay thật =))

Chỉnh sửa cuối:

AN_NHIEN

Xe buýt
Chê là chê thế nào, các cụ này già rồi, người cũng không còn cơ còn bắp eo ót gì cả, nên dáng áo suông, bản thân cái áo dài cổ là dáng suông
che đi nhược điểm cần che, nên áo dáng suông này cho các cụ APec là đúng rồi còn gì,
Áo dài nam ngày nay cần phải khoe nên mới chiết eo chật cứng là đúng rồi còn gì!
Chê đâu mà chê! ;)) đẹp ngời ngời gió lộng thế này cơ mà!

Chỉnh sửa cuối:

badieuuoc

Xe hơi
Chê là chê thế nào, các cụ này già rồi, người cũng không còn cơ còn bắp eo ót gì cả, nên dáng áo suông, bản thân cái áo dài cổ là dáng suông
che đi nhược điểm cần che, nên áo dáng suông này cho các cụ APec là đúng rồi còn gì,
Áo dài nam ngày nay cần phải khoe nên mới chiết eo chật cứng là đúng rồi còn gì!
Chê đâu mà chê! ;)) đẹp ngời ngời gió lộng thế này cơ mà!
Em đã thấy ai chê đâu ạ. Em thấy đẹp đó ạ. Sau Tết em sẽ đề xuất lên Bộ văn Hóa đưa trang phục này vào là trang phục dùng trong nghi lễ của nam giới kể cả mấy ông Bộ Ngoại giao đi trình Quốc thư cũng dùng trang phục này ạ :))

Đầy Bình

Xe buýt
em thấy cũng ko nhố nhăng lắm,áo dài của nữ còn cách điệu đc thì áo này của nam cũng cách điệu được mà,e thấy nó cách điệu theo kiểu hiện đại thế này cũng ok,mỗi tội màu mè hơi lòe loẹt nên 1 số ng cho là nhí nhố,đồ thời trang các nhà thiết kế làm thường để ngắm chứ ít bộ mặc thường ngày mà. Hay là do e mới nhớn nên tư tưởng của e nó thoáng nhỉ ;))

duyhh

Xe tải
Em vừa tư vấn thêm cho Tiến Lợi tà sẻ cao lên tý, thêm quần cạp chễ hở nội y ở hai bên sườn, các cụ chờ nhá.

MyMac

Xe điện
Cái này thì cũng điệp. Mỗi tội lão nhà em bụng bia to như cái trống mà bó vào hết thế này thì khộ. Mới nị hoa hoét toét nhòe thế này trông cũng hơi...ghê ghê. Chứ còn áo dài quần thâm đúng nghĩa của nó thì đẹp thôi rồi. Em cũng có một cái cho sói nhà em mặc ở bên kia. Mỗi lần mặc bọn mũi lõ lại hỏi: Ồ mày mặc trang phục gì mà điệp xế? Tao cũng thích có một cái có được không? Hôm đám cưới ông bạn, bọn em mặc đến, thế là cô dâu chú rể với họ hàng quan viên hai họ tranh nhau chụp ảnh cùng. Báo hại hôm í bọn em phải cười làm mẫu mỏi hết cả hàm.

dht

Xe điện

Áo dài vest giúp Trương Thế Vinh nam tính và thanh lịch hơn.

Hương ngày xuân hiển hiện rõ trên màu xanh tươi của áo kết hợp cùng quần skinny. Điểm nhấn trên bộ trang phục là họa tiết hoa đào vẽ tay trên thân áo.
Phải áo dài xẻ lườn thật cao, cạp thật trễ, hở sườn thì mới đúng kiểu :D

phongduy

Xe hơi
thói ở đâu, từ cổ áo đã thấy ai sắc ái roài, e là e chả thít tẹo nào, các cụ ko ai chê nưng e là e chê đới. áo truyền thống đẹp thía cơ mà, màu sắc hay họa tiết trang trí cho áo dài nam trước kia toàn màu trầm và đơn giản, bây h cứ lòe loẹt, hoa lá cành, zai j mà như thía, e đếch thích>:P

Julie

Xe tăng
Em vừa tư vấn thêm cho Tiến Lợi tà sẻ cao lên tý, thêm quần cạp chễ hở nội y ở hai bên sườn, các cụ chờ nhá.
Nội y hở yêu cầu phải nhìn thấy dòng "Calvin Klein" hoặc "Dolce & Gabana" cho nó chất chơi.
Kụ có thể tư vấn thêm cổ trễ, thắt nơ đi kèm chất liệu ren chẳng hạn, không tồi đâu.

CIB

Xe điện
Đàn ông Việt cháu thấy mặc váy mới cả áo dài dất tri là hợp

phongduy

Xe hơi
nhìn bộ này khéo khi bảo TTV độn ngực khéo lại ngon....:P

hungbm

Xe điện
Nhố nhăng quá, giờ nam tính mất đi nữ tính nổi lên, đúng là pờ rồ

letung

Xe tải
Em thấy cũng bình thường mà, từ sàn diễn ra đến đời thường là cả nghìn km cơ. Chứ mặc véc sờ tông thì làm sao đẹp bằng bọn tây nên mặc cái này khác kiểu bọn nó không chê vào đâu được :))

Okane

Xe container
Sao e k thấy ngực nhể :D