[Funland] Đàn ông ngoài 30 mà chưa có vợ là hâm?

Minh Nguyen 12

Xe buýt
Nghĩa là em ko thích và ko nói bậy ý a
Thật ra thì em cũng có người thích. Có những em còn kém hơn chục tuổi cơ. Nhưng em thì lại ko thấy có tình cảm gì cả nên cũng dửng dưng. Ko yêu mà chỉ lợi dụng họ thì em ko làm đc. Thế rồi cũng thôi.
Nghe giọng thớt không là mợ thì cũng na ná như mợ, ai lấy. Có gì không phải bỏ quá cho em.

toyennha

Xe lăn
Em ko biết hâm ko nhưng năm 25t em vừa làm vừa lêu lổng cả nhà ko cho em yêu đứa nào vì sợ em bị bọn con gái dụ. Vì em bị phốt mối tình đầu. Đến năm 28t cả nhà hối em cưới vợ em lại nói hồi đó ko cho yêu lấy gì cưới. Và cũng thời gian đó em hay đi chơi chung với 1 nhỏ bạn cực thân ôm nhau thoải mái nhà biết được kêu em hỏi thử xem được cưới luôn. Em nói đứa bạn nó nói với em tao = tuổi mày . Mày xử bao nhiêu con rồi nhưng tao vẫn con trinh. Em phán luôn. Đến giờ này mày con trinh thì nên đi khám bác sĩ tâm lý ./.

thngaylangthang

Xe ngựa
Chào các cụ. Nay chủ nhật ở nhà rảnh rỗi nên em tranh thủ lên đây ôn nghèo kể khổ tý. Chẳng giấu gì các cụ, em năm nay được 32 cái mùa hoa su hào nở rồi mà vẫn chưa có vợ. Nhìn lại thì bạn bè cùng trang lứa đứa nào cũng có con bồng cháu bế hết cả rồi, nhiều khi em cũng thấy lo lo.
Em thì ngoại hình bình thường. Đá bóng giỏi, thể thao đều đặn, công việc ổn định, có nhà cửa đàng hoàng (giờ em đang ở 1 mình 1 nhà ở HN), hiền lành chịu khó, vui vẻ hài hước. Ko cờ bạc rượu chè, nói tục chửi bậy... Viết đến đây em thấy cũng phục mình quá.
Chắc do ngày xưa em hay bị lừa đi bê tráp hộ nên giờ tình duyên lận đận hay sao ý. Em cũng đã thử mở rộng mối quan hệ mà ko ăn thua. Có những em thì thích chơi trò mèo vờn chuột, thấy em tỏ ra quan tâm thì lại lảng ra. Nhưng khi em thôi thì lại chủ động nói chuyện, hẹn gặp. Có những em thì do ảo tưởng giá trị bản thân nên kiêu quá. Nhìn lại thì đa số cũng ko phải kiểu người em quá thích để quyết tâm chinh phục bằng được, thế nên sau 1 thời gian ngắn là em thôi luôn.
Ko biết ở đây có cụ nào cùng chung cảnh ngộ giống em ko ạ? Cụ nào có em gái, người quen còn đang FA ko thì giới thiệu cho em với. Chứ em tính năm nay mà em ko tìm đc vợ em chắc em thôi luôn cho đỡ mệt. Huhu.
Đang Covid, cụ ở đâu ở yên đấy, vợ con gì giờ này. Chờ hết dịch đã ạ :)).
À đây rồi, một ... ;;)

Chưa hâm nhưng thêm đôi năm nữa là dễ Dở người lắm :))
Chừ hơm biết chủ thớt đã chín 2 lần chưa nhỉ :)

.Xukthal

Xe container
Hâm néu chưa chịch thôi chứ chưa vk thì bt ;))

kites1

Xe điện
Nhìn cái tên nick , là biết ế rồi. Thay đổi tên khác đi chủ thớt ơi, biết đâu, duyên nợ sẽ đến.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Hoặc giả yêu các mợ mãi không được cụ chủ đổi vận yêu các cụ xem nàm thao...

CuongNguyenPhuc71

Xe container
3x9=27. Vậy 2 tuần cụ chủ phải xả lũ đâu 7~8 lần nếu không hâm chắc rồi!

RongPhuongBac

Xe điện
Em có ông cậu họ năm 47 tuổi ( năm ngoái ) mới lấy vợ. Vợ trẻ hơn 15 tuổi =))

pvduong

Xe đạp
Nhìn nick cụ chủ chị e cũng hơi ái ngại :)) , đùa chứ e thấy bt, đàn ông35-37t cưới cũng đc

babyiloveyou

Xe máy
Cụ chủ review xem lấy được vợ chưa? e lại sắp thành cụ ngày ấy rồi đây...

MaxCare

Xe hơi
Cũng k hẳn. Em bật mí vs bác là điểm yếu của đàn bà là mưa dầm thấm lâu. Các bác đàn ông có thể qua tin nhắn k nảy sinh tình cảm. Nhưng đàn bà bọn e thì ngược lại. Cứ nt nc nhiều bỗng dưng thành thói quen, thì lúc ấy đàn bà lại chót có tình cảm r mà k nhận ra. Đến lúc ng ta ko nhắn cho mình nữa thì bị nhớ nhung, mong chờ tin nhắn, rồi cuống lên nhắn lại cho đàn ông như trường hợp bác chủ tốp chia sẻ. Em thấy các bác để mà nói, tán gái cực kì dễ ý. Bọn em dễ đổ lắm =)).
Trừ những em nào có ý định khác ngoài tìm hiểu qan hệ nghiêm túc thôi.
Vầy lúc cuống lên nhắn lại thì liền ông nên tl thế nào vầy mợ =))

Thèm khát

Xì hơi lốp
Cũng k hẳn. Em bật mí vs bác là điểm yếu của đàn bà là mưa dầm thấm lâu. Các bác đàn ông có thể qua tin nhắn k nảy sinh tình cảm. Nhưng đàn bà bọn e thì ngược lại. Cứ nt nc nhiều bỗng dưng thành thói quen, thì lúc ấy đàn bà lại chót có tình cảm r mà k nhận ra. Đến lúc ng ta ko nhắn cho mình nữa thì bị nhớ nhung, mong chờ tin nhắn, rồi cuống lên nhắn lại cho đàn ông như trường hợp bác chủ tốp chia sẻ. Em thấy các bác để mà nói, tán gái cực kì dễ ý. Bọn em dễ đổ lắm =)).
Trừ những em nào có ý định khác ngoài tìm hiểu qan hệ nghiêm túc thôi.
Ồi... Mợ lói sớm cách đây 13 năm thì iem tha hồ vùng vẫy rồi.

domino_js

Xe tăng
E 37 rồi còn mấy thằng bạn vẫn chửa chịu lấy vợ đây…. Cũng có đứa em gái 27 t chưa biết cầm tay con zai bao h… nhưng nhìn cái nick của cụ là hãi bố nó rồi, cụ cứ ở 1 mình xây đắp cho đỡ lo cụ ạ =))