[Funland] Đàn ông ngoài 30 mà chưa có vợ là hâm?

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Càng già càng lấy vợ trẻ, lo gì. Cơ bản là ví cụ dầy dầy tý là đc
Em thấy cũng nên lo dần là vừa. Nhiều khi đi làm về nhà cửa vắng tanh vắng ngắt, cặm cụi nấu nướng rồi ăn 1 mình. Cảm giác cô độc lắm ạ.

sieurua

Xe tăng
Vào web trẻ ranh mà hỏi các mợ, ở đây các Cụ chỉ tư vấn được gái ế thôi cụ nhé .

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Em thấy cũng nên lo dần là vừa. Nhiều khi đi làm về nhà cửa vắng tanh vắng ngắt, cặm cụi nấu nướng rồi ăn 1 mình. Cảm giác cô độc lắm ạ.
Mà e nói thật, đàn ông đi than cái này e thấy kém. Có thể cụ kém mà cụ k biết thôi :D

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ. Nay chủ nhật ở nhà rảnh rỗi nên em tranh thủ lên đây ôn nghèo kể khổ tý. Chẳng giấu gì các cụ, em năm nay được 32 cái mùa hoa su hào nở rồi mà vẫn chưa có vợ. Nhìn lại thì bạn bè cùng trang lứa đứa nào cũng có con bồng cháu bế hết cả rồi, nhiều khi em cũng thấy lo lo.
Em thì ngoại hình bình thường. Đá bóng giỏi, thể thao đều đặn, công việc ổn định, có nhà cửa đàng hoàng (giờ em đang ở 1 mình 1 nhà ở HN), hiền lành chịu khó, vui vẻ hài hước. Ko cờ bạc rượu chè, nói tục chửi bậy... Viết đến đây em thấy cũng phục mình quá.
Chắc do ngày xưa em hay bị lừa đi bê tráp hộ nên giờ tình duyên lận đận hay sao ý. Em cũng đã thử mở rộng mối quan hệ mà ko ăn thua. Có những em thì thích chơi trò mèo vờn chuột, thấy em tỏ ra quan tâm thì lại lảng ra. Nhưng khi em thôi thì lại chủ động nói chuyện, hẹn gặp. Có những em thì do ảo tưởng giá trị bản thân nên kiêu quá. Nhìn lại thì đa số cũng ko phải kiểu người em quá thích để quyết tâm chinh phục bằng được, thế nên sau 1 thời gian ngắn là em thôi luôn.
Ko biết ở đây có cụ nào cùng chung cảnh ngộ giống em ko ạ? Cụ nào có em gái, người quen còn đang FA ko thì giới thiệu cho em với. Chứ em tính năm nay mà em ko tìm đc vợ em chắc em thôi luôn cho đỡ mệt. Huhu.
Quan trọng là biết nện không?éo biết thì hâm là bình thường!

Đóng thớt!

matran241091

Xe tăng
em 29 săp lấy vợ cũng thấy mình hơi hâm hâm

vuongchieuquan

[Tịch thu bằng lái]
Nên lấy vợ khi mình còn đc phép lựa chọn, chứ ko quá lứa lỡ thì mà ko phải đại gia khó lấy vợ lắm cụ ơi :))
Mà nói thật như miêu tả của cụ thì giờ đầy người xêm xêm như cụ, nếu cụ đẹp trai thì mới là lợi thế chứ còn kiểu đủ ăn đủ tiêu cũng bt thoi

comiki

Xe ba gác
Người OF
Cty em còn 2 bạn 80 và 81 đây :)

duchieu36th

Đi bộ
1 cô gái nói mình hâm thì có lẽ cô ấy có tình cảm với mình đó các cụ ạ

Taihoatu

Xe lăn
Cứ một tuần chịch nhau 2 cái thì 80 tuổi chưa vợ cũng chả hâm. Chỉ có ko có hơi lol mới hâm thoai

myhauvuong

Xe buýt
Cưới giờ lời chán,chả phải tổ chức gì, đỡ đc khối đới 🤣🤣🤣

Muon_biet

Xe cút kít
Chào các cụ. Nay chủ nhật ở nhà rảnh rỗi nên em tranh thủ lên đây ôn nghèo kể khổ tý. Chẳng giấu gì các cụ, em năm nay được 32 cái mùa hoa su hào nở rồi mà vẫn chưa có vợ. Nhìn lại thì bạn bè cùng trang lứa đứa nào cũng có con bồng cháu bế hết cả rồi, nhiều khi em cũng thấy lo lo.
Em thì ngoại hình bình thường. Đá bóng giỏi, thể thao đều đặn, công việc ổn định, có nhà cửa đàng hoàng (giờ em đang ở 1 mình 1 nhà ở HN), hiền lành chịu khó, vui vẻ hài hước. Ko cờ bạc rượu chè, nói tục chửi bậy... Viết đến đây em thấy cũng phục mình quá.
Chắc do ngày xưa em hay bị lừa đi bê tráp hộ nên giờ tình duyên lận đận hay sao ý. Em cũng đã thử mở rộng mối quan hệ mà ko ăn thua. Có những em thì thích chơi trò mèo vờn chuột, thấy em tỏ ra quan tâm thì lại lảng ra. Nhưng khi em thôi thì lại chủ động nói chuyện, hẹn gặp. Có những em thì do ảo tưởng giá trị bản thân nên kiêu quá. Nhìn lại thì đa số cũng ko phải kiểu người em quá thích để quyết tâm chinh phục bằng được, thế nên sau 1 thời gian ngắn là em thôi luôn.
Ko biết ở đây có cụ nào cùng chung cảnh ngộ giống em ko ạ? Cụ nào có em gái, người quen còn đang FA ko thì giới thiệu cho em với. Chứ em tính năm nay mà em ko tìm đc vợ em chắc em thôi luôn cho đỡ mệt. Huhu.
Thôi luôn cũng được, qua nghe cụ tự thuật thì em có cháu gái cũng chả muốn giới thiệu cho cụ...hjhjhjhj

LinhNguyen19

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lên Tinder mà săn gái đủ loại luôn: ons, fwb, reallove, gay, some....Ở đây làm gì chỉ tổ nghe chửi với khuyên đểu thôi.
Tinder toàn những thể trẻ trâu mới lớn ko hợp vs bác chủ thớt đâu cụ ạ :))). Bác tư véo nhầm r :)))))

06092018

Xe buýt
Thôi chết.. em 33 rồi, chắc hâm quá rồi :))
Chả phải do bê tráp đâu, em bê cho mỗi anh trai, mà tới bây giờ mới tìm đc 1 cô để ý đây, em tóm luôn xem có hết hâm không :)).

LinhNguyen19

[Tịch thu bằng lái]
Nếu cùng lúc có nhiều bác dùng chiêu mưa dầm thấm lâu thì thì đổ hết hả mợ? Phụ nữ mà tán đơn giản thế thì theo em đã chả là phụ nữ. Nói đi cũng nói lại là kiểu nào chả có nhưng nếu em mà tán phải kiểu phụ nữ đấy chắc em tiếc công lắm :D
À. Nếu cùng lúc thì phụ nữ bọn em lại phải chọn ra hàng number 1 mà hành động thôi. Nhưng hoocmon của đàn bà nó là nvay bác ạ. Bác đi tán gái mà tiếc công vs lăn tăn thì chắc em ấy chưa phải hình mẫu lý tưởng để bác theo đuổi rồi!