[Funland] Đàn ông bây giờ không thích chân thành thì phải

Daigorou

Xe tải
Em thích sự chân thành quá đi chứ mợ, mẫu vợ/bạn gái của em là:
- Không cần quá đẹp nhưng cần có nét duyên, sáng sủa
- Không cần giỏi giang, chỉ cần cầu tiến
- Không cần nhiều tiền nhưng phải có nguồn thu ổn định
- Không cần có tài sản vì em có tài sản
Mợ xem tiêu chí của em có quá nhiều hay không :))
Hihi, chúc cụ sớm tìm được mẫu vợ/ bạn gái như ý. Mà các chị em bây giờ hầu hết như mô tả của cụ, độc lập tự chủ. Cụ cứ từ từ tìm hiểu ạ.

GMT7

Xe buýt
Lâu lắm mới lăn vào tán gẫu vs cccm. Sau 1 vài mối tình, em nhận thấy đàn ông các anh giờ không thích sự chân thành thì phải, các anh thích nhiều thứ quá. Thích vợ/ bạn gái đẹp, giỏi giang, độc lập tài chính, có tài sản,..., thích có nhiều bồ. Mà chẳng nghĩ tới bản thân mình đã có gì gây sức hút cho đối phương chưa? Tâm trạng lan mạnh 1 ngày 7love!
sr cánh cc chân chính, hnay em xin phép được phiến diện 1 chút ạ.
E viết không biết bao nhiêu lá thư tình rồi mà vẫn vậy, suy từ bản thân ra thì chân thành vẫn chưa đủ, mối quan hệ cần nhiều thứ gia vị. Đúng như những gì mợ nói, người thì thích gia vị đẹp, giỏi giang, độc lập tài chính, tài sản… người thì thích gia vị chân thành, vui tính, nói chuyện hợp gu… tổng kết là mợ chưa gặp đc người phù hợp thôi. Đàn ông và phụ nữ cũng như nhau cả, có người this người that.

Dan du an

Xe ba gác
Xã hội giờ đa dạng nên đàn ông nó có nhiều cái đam mê không phải chỉ có đam mê cái ấy như trước đây. Nào là game online, tài mà, đá, đá gà, bóng bánh....thậm chí là đam mê lên otofun. Có lão trên này cứ giờ vợ đi ngủ gọi là lại lên trên này trốn.

Dan du an

Xe ba gác
Em thì thích tâm hồn đẹp
Nói chung hai cái đó không liên quan lắm. Mà tâm hồn đẹp khi lâm sự chả nhìn thấy tâm hồn các cụ nhỉ. Hay lúc đó là việc của con chim (à quên con tim)

T91

Xe container
Có vợ rồi chân thành mà toang à

vutuanlong

Xe tăng
Lâu lắm mới lăn vào tán gẫu vs cccm. Sau 1 vài mối tình, em nhận thấy đàn ông các anh giờ không thích sự chân thành thì phải, các anh thích nhiều thứ quá. Thích vợ/ bạn gái đẹp, giỏi giang, độc lập tài chính, có tài sản,..., thích có nhiều bồ. Mà chẳng nghĩ tới bản thân mình đã có gì gây sức hút cho đối phương chưa? Tâm trạng lan mạnh 1 ngày 7love!
mợ phiến diện thật rồi, mợ gặp em thì thay đổi suy nghĩ đấy :v. Chúc mợ sớm tìm lại cân bằng nhé!

Carkap

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung hai cái đó không liên quan lắm. Mà tâm hồn đẹp khi lâm sự chả nhìn thấy tâm hồn các cụ nhỉ. Hay lúc đó là việc của con chim (à quên con tim)
Thực sự nhiều cụ cưa thích mặt đẹp
Nhưng mà khi xxx thì phần lớn nhắm mắt
Em thấy da đẹp, mịn, mát, mềm, âm thanh nổi hay ho hơn mặt đẹp nhiều
Tâm hồn đẹp quan trọng chứ, tay dùng nhiều mà

5banhxequay

Xe tải
Yêu thì củ ấu cũng tròn, ghét nhau thì quả bồ hòn cũng méo. Yêu đương thì lý trí quá cũng khó thành. Để cảm xúc dẫn dắt, nhắm mắt đưa chim (à quên đưa chân) cũng hay. Mợ thế kia thì sẽ gặp anh phù hợp thôi, chân thành hay không sau 20 năm ở với nhau cũng chưa chắc đâu mợ ạ. Đến được với nhau mơi chỉ là vạch xuất phát thôi, đích còn chưa thấy đâu :)

xedieu

Xe cút kít
Trong 1 diễn biến khác, đàn bà bây giờ nhất nhất chỉ có tiền và đong đếm bằng tiền! :D

antidau

Xe container
Đàn ông nào ấy chứ
Cháu chỉ cần bạn gái có cái face 6 điểm thôi, cao bao nhiêu cũng được, chịu lên xe 2 bánh cùi bắp của cháu ngồi là được