[Funland] Đàn ông bây giờ không thích chân thành thì phải

Daigorou

Xe tải
Lắm mối tối nằm không, mà cụ có quyền cưỡi ngựa xem hoa thì cánh đàn ông cũng có quyền lựa chọn của họ. Đất thấp cứ chê trời cao, có bao giờ mây trời hợp 1, chỉ có lên núi
Chẳng có ai là hợp nhau cả, theo em là nhường nhịn là cốt lõi

Idemitsu

Xe tăng
Lâu lắm mới lăn vào tán gẫu vs cccm. Sau 1 vài mối tình, em nhận thấy đàn ông các anh giờ không thích sự chân thành thì phải, các anh thích nhiều thứ quá. Thích vợ/ bạn gái đẹp, giỏi giang, độc lập tài chính, có tài sản,..., thích có nhiều bồ. Mà chẳng nghĩ tới bản thân mình đã có gì gây sức hút cho đối phương chưa? Tâm trạng lan mạnh 1 ngày 7love!
sr cánh cc chân chính, hnay em xin phép được phiến diện 1 chút ạ.
Mợ mà như avatar thì e tình nguyện giúp mợ cải thiện tâm trạng nhá. Còn với cái nick kia thì e nghi mợ mới là đàn ông chân chính đích thực ;))

Rốn lồi

Xe tăng
Em cũng là tuýp đàn ông chân tình mà toàn bị phụ tình. Xưa yêu qua đường mấy em gái, mình hết mực hết mình hiến dâng những mong được các em đền đáp cho cái danh phận được mặc áo chú rể. Ai ngờ mấy em hưởng thụ no xôi chán chè rồi ruồng rẫy phụ bạc. Buồn & ray rứt tới tận bây giờ :-B

vjtcon

Xe điện
Lâu lắm mới lăn vào tán gẫu vs cccm. Sau 1 vài mối tình, em nhận thấy đàn ông các anh giờ không thích sự chân thành thì phải, các anh thích nhiều thứ quá. Thích vợ/ bạn gái đẹp, giỏi giang, độc lập tài chính, có tài sản,..., thích có nhiều bồ. Mà chẳng nghĩ tới bản thân mình đã có gì gây sức hút cho đối phương chưa? Tâm trạng lan mạnh 1 ngày 7love!
- mợ cứ tjm ng trông xấu xấu chút, chăm chỉ, gđ cơ bản, ít thói tật quá xấu => sẽ tjm dc sự chân thành bên trong sâu thẳm của họ :)

detector

Xe tăng
Website
woodsoft.vn
Mợ thớt nói thế nào, chứ em cực chân thành với bạn gái. Thực sự muốn đem đến hạnh phúc cho cô ấy, làm mọi thứ để cô ấy vui. Thế rồi không may ... con gấu nó phát hiện ra =(( :((

meotamthe

Xe cút kít
Các cụ ốp phơ thật thà lắm mợ ơi.
Nó là vấn đề xã hội rất hiện thực, 2 thằng F1 nhà em đều là thể loại chung tình, đã thích cái gì thì khó mà bắt chúng nó không thích nữa được, nên có lần em trêu người yêu em là sau này phải phụ con chọn bạn gái, chứ nó mà chót thích đứa nào hư thì nguy to :))

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
E được nhiều ng thích lắm mợ, nhưng còn ngại ạ!!!
Cho e bốc phét chút nhân ngày mất tiền phái sinh!!!

sty_long

[Tịch thu bằng lái]
Website
twitter.com
Chân thành dù sao cũng phải gặp đúng người

Daigorou

Xe tải
Mợ mà như avatar thì e tình nguyện giúp mợ cải thiện tâm trạng nhá. Còn với cái nick kia thì e nghi mợ mới là đàn ông chân chính đích thực ;))
Haha, vì cái nick name mà nhiều ng nói em là đàn ông quá. Cụ khoẻo k?