Dán nóc xe Film prama

caosuba

Xe đạp
Em chẳng dán bao giờ, nhiều khi thấy xe bên hàng xóm dán được ít lâu nó bong ra nhìn lem nhem khó chịu lắm

Em chẳng dán bao giờ, nhiều khi thấy xe bên hàng xóm dán được ít lâu nó bong ra nhìn lem nhem khó chịu lắm
cụ phải dùng loại Prorama ko phải decan thì với dc ,bảo hành 2 năm luôn ạ

đây ạ

Zanr Zij

Xe buýt
Website
maychuchuyendung.vn
Em hỏi 1 chút. Xe trắng dán nóc đen như thế thì khả năng hấp nhiệt có tăng đột biến ko? Tăng khoảng bao nhiêu độ khi để xe ngoài năng vào mùa hè?

Em hỏi 1 chút. Xe trắng dán nóc đen như thế thì khả năng hấp nhiệt có tăng đột biến ko? Tăng khoảng bao nhiêu độ khi để xe ngoài năng vào mùa hè?
nó còn cách nhiệt vì nó là Prorama 3 lớp cụ ạ

nvk010112

Xe máy
làm cách nào để phân biệt đâu là decal đâu là panorama vậy ah?

appleung

Xe tăng
Em nghĩ có thể tăng nhưng coi như không thay đổi gì vì nếu tăng thì xe màu đen thành lò nướng à.

tunsu

Xe hơi
Phim cách nhiệt là giảm độ hấp thụ nhiệt lên nóc xe và bớt nóng hấp từ trần vào khoang xe. Chứ tăng nhiệt thì dán đecan à, phải không các cụ

Zanr Zij

Xe buýt
Website
maychuchuyendung.vn
Em nghĩ có thể tăng nhưng coi như không thay đổi gì vì nếu tăng thì xe màu đen thành lò nướng à.
Xe màu đen nóng hơn khá nhiều so với xe màu trắng cụ ợ. Có điều là có thể nhiệt độ đó trong điều kiện chấp nhận được của nhà sx và cần 1 thời gian dài thì chúng ta sẽ cảm nhận được vấn đề om xe và lão hoá cao su, da là thế nào :)

Zanr Zij

Xe buýt
Website
maychuchuyendung.vn
Phim cách nhiệt là giảm độ hấp thụ nhiệt lên nóc xe và bớt nóng hấp từ trần vào khoang xe. Chứ tăng nhiệt thì dán đecan à, phải không các cụ
Nếu dán phim có tác dụng cách nhiệt, giảm độ hấp thụ nhiệt thì chúng ta nên có những thông tin rõ ràng hơn để người dùng yên tâm. Nếu seller có thông tin thương hiệu và thông tin sản phẩm rõ ràng đã được kiểm nghiệm hoặc chứng thực cách nhiệt kiểu dán kinh VCool thì AE yên tâm và ủng hộ nhiệt tình ngay

tunsu

Xe hơi
Em cũng chỉ là người dùng thôi cụ. Nhưng theo ngu ý của em thì cụ dán bất kỳ phim nào thì phim tối mầu giảm cường độ ánh sáng xuyên qua đã cảm giác đỡ rát hơn so vớ nắng xuyên phim trắng( so giữa kính lái và kính sườn) trong khi parorama lại có 3 lớp, lớp giữa có vân thì the em nghĩ ko những giảm nhiệt hấp thụ mà còn giảm cả âm. Không biết cụ nào đã dùng cho ý kiến với ại
Nếu dán phim có tác dụng cách nhiệt, giảm độ hấp thụ nhiệt thì chúng ta nên có những thông tin rõ ràng hơn để người dùng yên tâm. Nếu seller có thông tin thương hiệu và thông tin sản phẩm rõ ràng đã được kiểm nghiệm hoặc chứng thực cách nhiệt kiểu dán kinh VCool thì AE yên tâm và ủng hộ nhiệt tình ngay

ManhGiap_K3 2016

Xe đạp
K3 màu trắng. E muốn dán tem cho phong cách chút nhờ các cụ tư vấn giúp e với.

Zanr Zij

Xe buýt
Website
maychuchuyendung.vn
K3 màu trắng. E muốn dán tem cho phong cách chút nhờ các cụ tư vấn giúp e với.
Tem xe và mấy tính từ kiểu phong cách hay đẹp là cảm quan cá nhân, ko ai có thể nói chuẩn thế nào là phong cách. Cụ lên google search mấy kiểu xe ô tô sedan trắng dán decal cả Tiếng Anh, TV là ra đống mẫu cho cụ nghía. Nghía chán tung mẫu lên hỏi các seller làm theo yêu cầu là đc.

Như mình thích tem xe đơn giản tinh tế. Có người thích nó phải loạn xị ngầu lên mới gọi là phong cách, có người lại coi phong cách là ko giống ai ...

Zanr Zij

Xe buýt
Website
maychuchuyendung.vn
Em cũng chỉ là người dùng thôi cụ. Nhưng theo ngu ý của em thì cụ dán bất kỳ phim nào thì phim tối mầu giảm cường độ ánh sáng xuyên qua đã cảm giác đỡ rát hơn so vớ nắng xuyên phim trắng( so giữa kính lái và kính sườn) trong khi parorama lại có 3 lớp, lớp giữa có vân thì the em nghĩ ko những giảm nhiệt hấp thụ mà còn giảm cả âm. Không biết cụ nào đã dùng cho ý kiến với ại
Dán nóc dùng cho cả xe có cửa sổ trời và không, chủ yếu có tác dụng trang trí cho xe trông ngầu, nổi hơn. Mặt trái của nó là hấp nhiệt qua nóc xe nếu dán lên xe trắng hoặc sáng màu. Việc dùng phim có lớp cách nhiệt ( về lý thuyết ) sẽ giúp hài hoà cả đôi. Tuy nhiên vấn đề ở đây là chất lượng và tác dụng cách nhiệt thực sự của phim ntn?

Còn cái cửa sổ trời lúc nào chả có thêm 1 lớp che năng bên dưới kính nên không liên quan đến việc "để ánh sáng xuyên qua chiếu trực tiếp"