Dán nóc giả Panorama

HoangKy OtoPro

Xe tăng
Lưu ý là lớp dán này rất dễ bị xước và bạc màu. Máu chơi thì dán thôi, chán lại bóc :D
AI bảo cụ thế nhà em dán 2 năm cho xe sếp bạc gì đâu,bà chị kế toán dán 1 năm rồi cũng vẫn đẹp long lanh

Em vảo hóng mà chưa tìn dc địa chỉ nào uy tín

laixesecon

Xì hơi lốp
Dán cái này. Xe để ngoài nắng có hấp thụ nhiệt làm xe bị nóng hơn ko ạ
cách gì đâu trời Hà nội mùa nóng cụ có cho xe vào điều hòa may ra mát có chống nắng gì
Các cụ cho cháu hỏi có nên dán nóc giả Panorama với tấm phim Vkool ko? Bên cửa hàng Trần Nhật Duật tư vấn cháu dán lên nóc M3 trắng AN. Thét cháu 1 tr 4. Các cụ cho cháu tư vấn chỗ nào dán giả Panorama đen bóng (cách nhiệt) với và giả cả nữa. Cảm ơn các cụ
cụ cứ thử dán xem cách nhiệt ra sao. Tàn tư vấn hay thôi. Nếu mà cách thật cái xe 3 4tỷ họ tiếc gì mà không dán nhưng chả thấm nhiu. Cách nhiệt xe họ làm khác. Kể cả là em thấy quảng cáo dán cách âm bóc ra dán dán mấy cái như bịt vào.
Em nói thật mún cách âm chỉ có dùng bông thủy tinh và xốp như các phòng hát chuyên dụng gì chứ đừng có dán 3 cái giấy đòi cách âm cách nhiệt.
Còn em đã từng bóc một số xe nhập khẩu ngày trước nó còn lớp như bông thủy tinh ép ở trong xe, gầm thì trải một lớp thảm như nhựa đường thì hỏi tại sao xe đi chắc nịch, mà tiếng ồn cũng ko có