Thảo luận Dàn lạnh xe lúc lạnh lúc không ?

Anh Toàn GV

Đi bộ
E đang chạy con c200 2017 á , thì h vấn đề là như title , thì tầm này e chạy đi mưa thì thấy khói phun ra từ bên dàn lạnh , em thì vẫn trả 500k cho bên một gara lớn để kiểm tra , tiền thì ko có nợ , bị phán là hư lốc lạnh , vậy em hỏi mã cái part là không đúng hay sao nhỉ , em thấy bên gara có vẻ cay cú , trc đó em có mua đồ về vẫn làm bên gara tại vì e thấy hơi cao so với giá em mua , tầm mua 5tr thì gara bán 13tr á , ý là h mình người Việt cũng biết search giá so sánh mà , lệch 1-2tr thì dc công sức , bên này báo giá lắp ráp 800 hay gì xong em mua đồ qua thì báo ko mua đồ phải tăng 30% , em vẫn ok mà , nhưng e cảm thấy em bị hư đồ gì , thì e trả $ để kiểm tra , bên gara phải đưa thông tin mã sp bị hư để cho em biết chứ nhỉ , sẵn thông tin cho ai đọc được bài này , $ ae đi làm không phải lá mít , ae muốn hay hư gì có thể pm cho em , em có thể hướng dẫn mua hàng về tới ngay nhà , tg 7-10 ngày , đừng để những gara xl ăn đầu cổ

poiuy

Xe ba gác
Em đọc thật chả hiểu đầu cua tai nheo thế nào cả.

Anh Toàn GV

Đi bộ
Em đọc thật chả hiểu đầu cua tai nheo thế nào cả.
chốt đơn giản như này , mình bỏ tiền đi kt xe thì hư gì thì đưa cái mã sp cho mình , hoặc muốn mua gì khác , mình tự mua , về mình vẫn đưa cho thay phí cao hơn 30% vãn ok , nhưng nay hỏi thì cay cú k đưa , search giá thì bán 5 củ mà hô 13 củ 😂😂 , h là thời đại công nghệ r , search xíu ra , ăn thì ae biết , 5 thì ăn 7-8 chứ ai ăn 13 chưa tính phí lắp đặt , dơ dáy

blackhole1

Xe tăng
xe em cũng bị vậy hãng báo thay mười mấy củ ra ngoài thì anh em thợ bảo thủng dàn điều hòa mua về thay khoảng 3 -4 t