Thảo luận Dàn lạnh thứ 2 cho đốt lò

Đúng rồi ... em cũng đang nghía vụ cái quạt ... thay cái quạt to hơn .. dư mà khoang máy đốt lò nó lại nhỏ ... chưa tìm được cách nào.
Định thêm cái quạt thổi cũng không có chỗ gá ....

Fiatvuong

Xe tải
Đới .. giống nhà Kịa Vương , chê đứng chê ngồi mà cứ hở ra là .. đòi mượn là seo *-)*-):102::102:
THôi thế này nhé đằng nào em cũng vẫn phải chấp nhận chiếc xe Fiat tan tành nhất Việt Nam em chấp nhận trả hơn bác isabinh Tăm Ba bác bán nhanh không cháu đổi ý chẳng ai mua Đốt Lò 2 dàn lạnh đâu ạ!:6::6::6::6::6::6:(l)(l)(l)(l)

THôi thế này nhé đằng nào em cũng vẫn phải chấp nhận chiếc xe Fiat tan tành nhất Việt Nam em chấp nhận trả hơn bác isabinh Tăm Ba bác bán nhanh không cháu đổi ý chẳng ai mua Đốt Lò 2 dàn lạnh đâu ạ!:6::6::6::6::6::6:(l)(l)(l)(l)
Cố lến tăm ba lăm đê ... đang mót xiền :21::21::21:

cham_hoc

Xe tăng
cái lão Mèo bửn nài từ hồi độ dàn lạnh xong íu rám đi, toàn cho mượn xe để xiem lão nào làm rơi dàn lạnh thì bắt đền :)):)):)):)).
thế bán tăm ba lăm cóa khuyến mại mũ bảo hiểm ko để iem còn quyết :^)

Fiatvuong

Xe tải
Cố lến tăm ba lăm đê ... đang mót xiền :21::21::21:
Thôi được rồi anh em nể nhau lắm đấy nhé tý em vác xiền qua Phan Kế Bính em mang cái nợ của bác về cho:21::21::21:
Ah mà mua cái mũ bảo hiểm ở đâu ngon bổ rẻ bác nhỉ,chiến ngay 1 cái đề phòng dàn lạnh thứ 2 nó không nghe mình nữa bác ạ!:)):)):))

namquang

Xe buýt
De em tram tu di, tram 35 lam gi :21::21::21::21:

MQC

Xe buýt
Cái đấy em biết bác Mèo đinh bán lâu roài, hồi trước thì tháo loa với amp đem bán lấy xiền tu bia roài. Bán dần gần hết roài, chim ba còn đắt đới :))

kiavuong

Xe điện
Em đố các bác nhé.

Cái này là cái gì?
[/IMG]

Cái nữa cho rõ :

[/IMG]

Nơi cất giấu :

[/IMG]

Thường xuyên qua tay người khác nên cháu nằm ở mọi nơi trên xxxx :
1

[/IMG]

2

[/IMG]

Đố tiếp các cụ nhé!

Nó làm nhiệm vụ gì ? Ở đâu ? Phục vụ cho cái gì ? Hiệu quả đến đâu ? Lý lịch trích ngang tại thời điểm em đưa lên diễn đàn!

CHú ý người tham gia sẽ có phần thưởng nếu chỉ rõ ra tất cả ý em hỏi và nếu có thêm ý kiến thưởng tiếp

Chú ý 2 : Bác lada1207 và bác Mèo sạch thỉu không được tham gia vụ này(có trả "nhời" đúng cũng không có phần thưởng)

CÒn cái nữa mai em sẽ trả lời và kèm nốt cái ảnh lên ạ!

Cảm ơn các bác đã tham gia các bác nhớ soạn tin***** gửi về số ***** nhé!:
21::21::21::21::)):)):)):))

Các bác nhớ chỉ vô cái cân lấy dấu cộng cho nhà em cho nó xôm rồi em sẽ tìm hiểu và đưa tin lên tiếp ạ!

Chỉnh sửa cuối:

M&M

Xe điện
Ối giời. Cái ảnh này thì có gì khó. Nếu cháu nhớ không nhầm thì đây là cái quạt mo. Quạt này được cụ KiaVuong dùng lúc mượn xe cụ mèo bửn. Cụ tỉ là xe vừa đi vừa đẩy nóng quá bà cả nhặt tạm cái mo bên đuờng quạt cho cụ Kia Vuong dúng không. Mà cái vụ đấy cháu thấy bẩu hình như xe cụ mèo bửn bị tình trạng 1 là bật điều hoà, 2 là nổ máy xe chọn cái nào thì tuỳ. :)):21::))(b).
Cháu đoán có đúng không cụ KiaVuong. Mờ cụ buôn Fiat gì mờ dìm hàng anh em thế. Sau vụ này lãi 150% nữa thì cụ ới cháu chung vốn với nhá :6:(k)

Ối giời. Cái ảnh này thì có gì khó. Nếu cháu nhớ không nhầm thì đây là cái quạt mo. Quạt này được cụ KiaVuong dùng lúc mượn xe cụ mèo bửn. Cụ tỉ là xe vừa đi vừa đẩy nóng quá bà cả nhặt tạm cái mo bên đuờng quạt cho cụ Kia Vuong dúng không. Mà cái vụ đấy cháu thấy bẩu hình như xe cụ mèo bửn bị tình trạng 1 là bật điều hoà, 2 là nổ máy xe chọn cái nào thì tuỳ. :)):21::))(b).
Cháu đoán có đúng không cụ KiaVuong. Mờ cụ buôn Fiat gì mờ dìm hàng anh em thế. Sau vụ này lãi 150% nữa thì cụ ới cháu chung vốn với nhá :6:(k)
Đang kết nổ mắt nên dìm hàng đới :)):)):))

Lada1207

Xe tăng
:)):)):)) mắt tinh thật đấy, xe doblo đấy có cái này nữa là 3 giàn lạnh đới:))

hoachuoique

Xe điện
Lão Kia từ ngày lấy vợ lên chân quá .

kiavuong

Xe điện
Nốt cái cuối cùng ạ!

[/IMG]

EM giải thích nhá:

Cái này là cái mo cau mà Gia Cát Tiên Sinh dùng thời Tam Quốc để giảm stress mỗi khi chiến đấu chống Tào Tháo.
Giờ đây thời đại Hồ CHí MInh Gia Cát Mèo sạch thỉu đã được kế thừa chiếc mo cau đó lúc nông nhàn thì để nghĩ cách và chiến đấu chống Tào Tháo (đừng ai hỏi lại em vụ này nhé) rồi lúc vào vụ nó được chuyển vào Chiến Mã Đỏ nổi danh hội Fiat phục vụ cho anh em chống lại cái điều hòa hai dàn lạnh.Nói đến 2 dàn lạnh cho oai thôi thực chất anh ba Tầu thì các bác cũng biết nó có chạy đâu nhưng vì muốn "ra oai" với anh em hội Fiat nên nóng thế nào Gia Cát Kiên cũng nhất quyết không mở cửa mà dùng Mo Cau bí truyền để giải nhiệt :)):)):)):)):))
Vụ này mà em ứ đựoc vote thì chán lắm

tiger

Xe tăng
Hàng ngon thía mà có trăm tư à? Để em bán mút xôi lấy siền múc nhá
Trả lun chim rưỡi, dư mấy chục mang đi giồng rau

namquang

Xe buýt
Em không biết bác Tiger là ai, nhưng thôi bác nhường em đi, em mua cho ông bạn cóc chèo, trăm 6 nhé bác mèo. Được thì bác PM cho em.(b)(b)(b)

Em không biết bác Tiger là ai, nhưng thôi bác nhường em đi, em mua cho ông bạn cóc chèo, trăm 6 nhé bác mèo. Được thì bác PM cho em.(b)(b)(b)
Đới .. được mấy hôm giá tăng vèo vèo .. chả mấy chốc bán đốt lò .. mua được mẹc E :41::41::)):))

ntdung

Xe tải
Em đố các bác nhé.

Cái này là cái gì?
[/IMG]

Nó làm nhiệm vụ gì ? Ở đâu ? Phục vụ cho cái gì ? Hiệu quả đến đâu ? Lý lịch trích ngang tại thời điểm em đưa lên diễn đàn!
Cái này theo em nghĩ nó là quà khuyến mãi của gara nơi bác mèo lắp dàn lạnh, vừa là quà, vừa là đồ xơ cua phòng khi quả điều hòa nó ứ muốn chạy nữa thì gara vưỡn được tiếng là nhìn xa trông rộng:21:.

Chỉnh sửa cuối:

ntdung

Xe tải
Đúng rồi ... em cũng đang nghía vụ cái quạt ... thay cái quạt to hơn .. dư mà khoang máy đốt lò nó lại nhỏ ... chưa tìm được cách nào.
Định thêm cái quạt thổi cũng không có chỗ gá ....
À mà bác nên làm cái dàn trao đổi nhiệt bằng nước trên nóc xe để tản nhiệt cho dàn nóng thì tuyệt cú mèo, y như các tòa nhà có hệ thống điều hòa trung tâm nhá, thế mới xứng tầm ĐỆ NHẤT ĐỐT LÒ!!!:)):)):))

À mà bác nên làm cái dàn trao đổi nhiệt bằng nước trên nóc xe để tản nhiệt cho dàn nóng thì tuyệt cú mèo, y như các tòa nhà có hệ thống điều hòa trung tâm nhá, thế mới xứng tầm ĐỆ NHẤT ĐỐT LÒ!!!:)):)):))
Đệ nhất đốt lò có dàn nóng mới roài ... sờ tay mát lạnh ra .. đố cụ nào có được :)):)):)).
Dàn nóng thứ hai chỉ cần cho xe 16 chỗ thoai cụ ui .... vì thực sự nó có hai hệ thống điều hòa :69::69::69: