Dán kính gì bây giờ

anzure

Xe hơi
Các bác ơi, dán Vkool thi dán ở đâu, mà dán Lumar thì dán ở đâu hả các bác

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
chính hãng sẽ có giá chính hãng, nhưng luôn rẻ hơn hãng 1/3. Có máy đo đàng hoàng.
Hàng chính hãng không rẻ được đi nhiều thế đâu cụ ạ. Nếu rẻ được 1/3 thì người làm bù lỗ mất. Cụ nói rẻ được 20% đổ xuống em còn tin. Mà thông thường nếu đã chọn hàng chính hãng thì rẻ hơn hay đắt hơn 20% trở xuống thì người tiêu dùng không quan trọng mà quan trọng là tìm được nơi chính hãng để yên tâm.
Dán V-KOOL thì có thể tới 6B Láng Hạ (khách sạn Fortuna). Dán LLUMAR thì có thể ra 787 Giải Phóng.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
nếu dán V-kol thì bác dán ở kính lái, kính hậu và các kính cạnh, còn nếu dán Lu ma thì bác dán ở các kính cạnh, kính hậu và kính lái bác nhé

Harmony_Civic

Xe hơi
nếu dán V-kol thì bác dán ở kính lái, kính hậu và các kính cạnh, còn nếu dán Lu ma thì bác dán ở các kính cạnh, kính hậu và kính lái bác nhé
Cụ Vòi tư vấn chuẩn. Sao cụ không mở thêm quả "dán kính" nhỉ, anh em sang dán cho yên tâm.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn

kqt

Xe tải
Em mới lấy con getz, chưa dán diếc gì cả nên muốn hỏi thăm các bác đi trước: Thực sự dán kính có tác dụng cách nhiệt ko?
Em vốn 4 mắt nên đi buổi tối là hơi ngại vì đèn chiếu ngược vào lóa mắt lắm.
Có loại phim nào dán kính trước khắc phục đc vụ lóa mắt này không các bác?

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Em mới lấy con getz, chưa dán diếc gì cả nên muốn hỏi thăm các bác đi trước: Thực sự dán kính có tác dụng cách nhiệt ko?
phim dán có chống lóa nhưng không nhiều, độ cản nhiệt chỉ cảm nhận được vào mùa hè. ngoài ra dán phim có tác dụng thẩm mỹ và kín đáo.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Dán kính bây giờ nhà quê rồi, chơi xịn là phải sơn toàn bộ kính lái bằng sơn nhũ cho nó phản quang hết nhiệt, gắn Camera ở mũi xe rồi lái qua màn hình

Container

Xe buýt
Dán kính bây giờ nhà quê rồi, chơi xịn là phải sơn toàn bộ kính lái bằng sơn nhũ cho nó phản quang hết nhiệt, gắn Camera ở mũi xe rồi lái qua màn hình
Hum lào qua chỗ nhờ Cụ làm quạ lày nhé!:-bd

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Dán kính thực sự có tác dụng cách nhiệt và còn nhiều tác dụng khác như tránh được tia cực tím - loại tia gây hại da, mắt, bạc màu nội thất ... Nhưng điều này chỉ đúng với phim tốt thôi. Dán phim thì hầu như không có tác dụng chống lóa mắt so với không dán nhưng nếu dán phim kém chất lượng thì độ lóa sẽ tăng lên nhiều do tính khúc xạ không đồng đều của phim hoặc lỗi kỹ thuật khi thi công tạo thành bề mặt phim không căng, còn dán phim tốt thì không làm độ lóa tăng lên.

anzure

Xe hơi
Các cụ ơi, hôm qua em lấy xe ở Lê Văn Lương, sang hàng bên cạnh lắp cái biển, tiện thể hỏi ông chủ, thì ông ấy báo giá LLumar 3tr900, Vkool 6tr800, ông ấy bảo hàng xịn luôn. Có tin được không các cụ nhỉ?

Smee april

Xe điện
Em là em khuyên cụ: 1 là chỉ nhằm mục đích dán màu tối: cụ dán loại rẻ nhất hàng chợ, khỏi quan tâm đến tia tử ngoại, hồng ngoại hoặc là dán kính bằng hàng xịn hẳn: vào đại lý chính hãng. Nếu mà cụ chịu được nhiệt thì cứ lên Fortuna dán VKool cho chuẩn cụ ạ. Hình như có 10% giảm cho OF đấy cụ. Đoạn phố Lê Văn Lương có nhiều nguồn hàng, nhiều giá lắm, các cụ trên này kêu ca hơi nhiều. Cụ dán VKool ở đó xong lại phát hiện ra hàng lởm thì bực mình lắm.

pipilazi

Xe tăng
Bây giờ mốt lái xe tăng à cụ Vòi?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em là em khuyên cụ: 1 là chỉ nhằm mục đích dán màu tối: cụ dán loại rẻ nhất hàng chợ, khỏi quan tâm đến tia tử ngoại, hồng ngoại hoặc là dán kính bằng hàng xịn hẳn: vào đại lý chính hãng. Nếu mà cụ chịu được nhiệt thì cứ lên Fortuna dán VKool cho chuẩn cụ ạ. Hình như có 10% giảm cho OF đấy cụ. Đoạn phố Lê Văn Lương có nhiều nguồn hàng, nhiều giá lắm, các cụ trên này kêu ca hơi nhiều. Cụ dán VKool ở đó xong lại phát hiện ra hàng lởm thì bực mình lắm.
Chuẩn. Em bảo khách mua xe của em một là dán loại tốt chứ loại lởm không nên dán. Hôm nay em có dán 2 cánh cửa sườn sau cho xe spark Van của khách em. Em bảo nó là phim màu đen chứ chả phải phim cách nhiệt đâu. Giá thì vài chục một cánh. Dán loại này chủ yếu để ngụy trang nên chỉ cần tối màu chứ chả cần gì khác.
Còn việc giảm 10% chỉ là trong đợt khuyến mại thôi. Đợt khuyến mại gần đây nhất là vào dịp 2/9 cơ.

DIONYSUS

Xe đạp
Chuẩn. Em bảo khách mua xe của em một là dán loại tốt chứ loại lởm không nên dán. Hôm nay em có dán 2 cánh cửa sườn sau cho xe spark Van của khách em. Em bảo nó là phim màu đen chứ chả phải phim cách nhiệt đâu. Giá thì vài chục một cánh. Dán loại này chủ yếu để ngụy trang nên chỉ cần tối màu chứ chả cần gì khác.
Còn việc giảm 10% chỉ là trong đợt khuyến mại thôi. Đợt khuyến mại gần đây nhất là vào dịp 2/9 cơ.
Hữu xạ tự nhiên hương. tốt không cần nói nhiều. em thấy bác nói hơi nhiều( spam quá nhiều ). cái box này là box kỹ thuật. Bác biết quy định không vậy??(:|

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Hữu xạ tự nhiên hương. tốt không cần nói nhiều. em thấy bác nói hơi nhiều( spam quá nhiều ). cái box này là box kỹ thuật. Bác biết quy định không vậy??(:|
Thứ nhất là nói nhiều chưa hẳn đã là spam.
Thứ hai là những bài viết của em đều liên quan tới nội dung thảo luận của "thớt" (dán kính bây giờ) hoặc liên quan tới những bài viết của trước đó và không lặp đi lặp lại theo kiểu sao y.
Còn việc xử lý theo quy định thì rất nhiều bài đáng bị xử lý nhưng nó mất đi độ "fun" của diễn đàn. Ví dụ bài em đang viết cũng có thể mắc cái lỗi "bài viết không liên quan tới thớt".

Pitt

Xe điện
Phim giờ nhiều laọi lắm. Khó phân biệt được. Mà nắng to quá thì cũng toi. Cứ dán laọi ngon, bổ , rẻ bên ông Vietvoi lại hay....

VIGLACERALAND

Xe hơi
Lưu ý các cụ : Dán kính hông bằng giấy tầu cẩn thận không thì nhức đầu lắm như kiểu đeo kính rởm ấy .Sau phải bóc đi (kính hông bên lái ).Giấy Tàu cũng có nhiều loại đấy .Sau em dán 3M tầu trên Cao bá quát thấy cũng có 50-60k mà hợp lý khoản che cho tối .Dán đè lên kính cũ thoải mái.
Em dán chỗ gửi xe đối diện chỗ đổi bằng trên CBQ.Giá giờ chắc 70-80k thôi

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: