Dán kính chống nóng

cvn

Xe buýt
vuhn2509 nói:
Các bác dán kính xong có thấy mức độ phản chiếu của nội thất lên mặt trong của kính (nhất là buổi đêm khi bật đèn, các nút bấm/công tắc được chiếu sáng) tăng lên không?
Có tăng lên, ban ngày có lúc tăng nhiều hơn. Thỉnh thoảng nhìn thấy hình cái mặt ngang trên táp-lô hiện trên kính lái, khó chịu lắm. Buổi tối thì bị lóa khi có ánh đèn chiếu ngược chiều. Và chắc chắn một điều là bị tối đi ít nhất 25% (nếu các bác dán kính lái bằng phim chặn 75% sáng)

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
cvn nói:
Và chắc chắn một điều là bị tối đi ít nhất 25% (nếu các bác dán kính lái bằng phim chặn 75% sáng)
Khổ chưa, đã mất tiền dán kính lại phải mất thêm tiền nâng cấp đèn đóm...:D , cho nên theo em chỉ cần dán kính sườn thôi. Kính lái thì làm 1 dải 15-20cm trên cùng cho đỡ chói, còn bên dưới thì để nguyên.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Em định dán tất tần tật các kính của xe Vios với tổng chi phí khoảng 6 triệu thì dán bằng cái gì & ở đâu hả các cụ ơi?
Xin lỗi các cụ em phải móc cống lên hỏi phát.

LLUMAR VN

Xe đạp
787 Giải Phóng, 568 đường Láng, 260 Nguyễn Văn Cừ
Em định dán tất tần tật các kính của xe Vios với tổng chi phí khoảng 6 triệu thì dán bằng cái gì & ở đâu hả các cụ ơi?
Chào Bác.
Bên em vừa hết chương trình khuyến mại trong thớt rao vặt:
http://otofun.net/showthread.php?t=77793
Nếu Bác có nhu cầu Bác cứ PM cho em ạ.(b)

lychau

[Tịch thu bằng lái]
Bác chỉ nên dán kính lái và kính hậu thôi, vì đó là nơi bị chiếu sáng nhiều nhất và nóng nhất trong ngày.
Các kính bên thì chỉ bị nắng tầm sáng sớm và chiều tà, nên không cần thiết
Nếu có sunroof thì dán luôn

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
mua sơn sơn cho rẻ hihi!
Hì hì... bố của rẻ luôn.
Chào Bác.
Bên em vừa hết chương trình khuyến mại trong thớt rao vặt:
http://otofun.net/showthread.php?t=77793
Nếu Bác có nhu cầu Bác cứ PM cho em ạ.(b)
Thanks bác, em đang cần tư vấn qua đã.
Em nghĩ quan trọng nhất là chất lượng thôi, giá cả lên xuống tí cũng không chết người lắm.
Bác chỉ nên dán kính lái và kính hậu thôi, vì đó là nơi bị chiếu sáng nhiều nhất và nóng nhất trong ngày.
Các kính bên thì chỉ bị nắng tầm sáng sớm và chiều tà, nên không cần thiết
Nếu có sunroof thì dán luôn
Em dán cho ông chú em ấy mà, đã can rồi ông ấy không nghe. Cứ đòi dán tất cho máu.

nhimphich

Xe điện
Em định dán kính chống nóng cho xe em, xe em là xe cỏ nên loại trừ các loại cao cấp như Vcool, Lur...Em chỉ quan tâm loại của Tầu xì thôi ạ, em thấy có bác nói là dán 4 cánh cửa xe sedan hết độ mấy trăm, các bác chỉ giúp em xem dán ở đâu, loại nào (nếu có thể, tốt nhất trong thể loại này) và giá cả sơ bộ thế nào được ko ạ. Nắng quá mà em thấy bảo loại này đi cũng đỡ rát tay.
Cám ơn các bác(b)
Dongnat biển só OF -09 lại hỏi dán film:^):^):^) nghi lắm. Bác câu bài à.*-)*-) Tr­ước toàn thấy tranh luận các vấn đề chuyên sâu, vĩ mô cơ mà:^):^) Em nghi lắm:^):^)

BUNGUVIETNAM

Xe buýt
Hì hì... bố của rẻ luôn.

Thanks bác, em đang cần tư vấn qua đã.
Em nghĩ quan trọng nhất là chất lượng thôi, giá cả lên xuống tí cũng không chết người lắm.

Em dán cho ông chú em ấy mà, đã can rồi ông ấy không nghe. Cứ đòi dán tất cho máu.
May cho em, em vừa dán ở chỗ Bác LLUMAR, được giảm giá. Khi nào mời Bác LLUMAR làm bữa nhậu cho biết mặt. Bác nhận lời thì PM.