[VHGT] Dân hỏi-Bộ trưởng trả lời! Các cụ định hỏi gì???

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xe gia đình

Xe điện
Làm được công khai cũng tốt, chỉ sợ có nhiều câu hỏi không đến được với BT hoặc có đến thì BT cũng không dám trả lời, hoặc giả trả lời đúng sai thì cũng có để làm gì đâu, "miệng quan trôn trẻ" mà.
Em hóng các quyết định đột phá tiếp theo của anh Thăng (anh này là solist trong dàn đồng ca đương đại)
Anh sẽ "đột" (nhảy vào) một số lĩnh vực nữa và sẽ "phá" cho nó tan nát thì thôi :D

Xe gia đình

Xe điện
À quên, em muốn hỏi là: "Bộ trưởng có theo dõi chương trình gặp nhau cuối năm tết 2012 vừa qua không ợ. và nếu có theo dõi thì xin hỏi cảm nghĩ của bộ trưởng thế nào sau khi theo dõi chương trình đó" ợ!.
Cảm ơn bộ trưởng!
Chú có biết câu này không: "Người cứ nói, đoàn chó cứ đi" :D

thtvuf

Xe điện
thông cảm và chia sẻ....trong một phút mà mấy lần thông và mấy lần sẻ...công nhựn...giỏi

Audi Q7!

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Xem xong video em thấy Đại biểu quốc hội Nguyễn Bá Thuyên hỏi câu chuẩn không cần chỉnh các bác ợ! =D>

Chỉnh sửa cuối:

Audi Q7!

Xe hơi
Website
www.otofun.net
thông cảm và chia sẻ....trong một phút mà mấy lần thông và mấy lần sẻ...công nhựn...giỏi
Thì anh em OF chúng ta cũng phải thông và ... sẻ với các bác ấy chứ ợ!

Audi Q7!

Xe hơi
Website
www.otofun.net

Audi Q7!

Xe hơi
Website
www.otofun.net
quê em đang thiếu 1 vị chủ tịch xã có '' tâm phá'' như bộ trưởng liệu bộ trưởng có nhận lời về làm lãnh đạo xã một thời gian không ah?
Không nhầm thì có một bác nông dân đã mời bộ trưởng về làm ... trưởng thôn rồi thì phải. Vậy theo các cụ, các mợ, liệu bộ trưởng của chúng ta có nhận lời không ợ?

Taxi 0000

Xe hơi
Em thấy đâu vẫn vậy thôi, trả lời cứ trả lời có chết ai đâu mà lo.

Xe gia đình

Xe điện
Thế đoàn chó cứ đi ấy có nhân vật mà anh em đang nói đến trong thớt này không ợ bác "Xe gia đình"?
Người là diễn viên diễn Gặp nhau cuối tuần, còn đàn chó thì là chủ đề của Gặp nhau cuối tuần :D

PHÓNG

Xe tải
Em xin hỏi BT Công thương, GTVT:

Giá cả phải đi đôi với chất lượng! Các vị tăng giá xăng dầu liệu chất lượng có được cải thiện không? Tình trạng cháy xe không rõ nguyên nhân (do xăng) còn xảy ra nữa không?

fuxe

Xe container
xem clip buồn cười quá :)), không hùng hồn như lúc chém tướng nhể :P

Xe gia đình

Xe điện
Em xin hỏi BT Công thương, GTVT:

Giá cả phải đi đôi với chất lượng! Các vị tăng giá xăng dầu liệu chất lượng có được cải thiện không? Tình trạng cháy xe không rõ nguyên nhân (do xăng) còn xảy ra nữa không?

Chú hỏi buồn cười quá. Thế thịt lợn tăng giá nhưng có đảm bảo chất lượng không, hay là vẫn có thịt lơn siêu nạc gây ung thư? :D

etran

Xe buýt
Các cụ hỏi làm giề, câu hỏi khoai nó không trả lời đâu, chọn câu trả lời thôi, các câu được chọn trả lời toàn là quân xanh của các chú ấy thôi.
Không hiểu các cụ có thắc mắc như em với cụ tla đây không
bây giờ niềm tin cạn đến đáy rồi,... đ'u hiểu những trò đăng đàn trả lời này là thật hay giả nữa, trực tuyến với online cái đ't x-(
Nếu phỏng vấn kiểu chat thì nó sẽ thuê chục chú như cụ Xe gia đình ngồi gõ lạch cạch trả lời, còn lên tivi thì chỉ là diễn kịch, khác mẹ gì xem hỏi xoáy đáp xoay.
Các cụ cứ nhớ lại mấy lần họp QH truyền hình trực tiếp mà xem, Bộ trưởng đứng trước các đại biểu QH còn lắp ba lắp bắp vòng vo tam quốc nữa là ra giữa chợ cho bọn dân đen nó hỏi, khác nào tự trát ki't vào mặt :))

Xe gia đình

Xe điện
Không hiểu các cụ có thắc mắc như em với cụ tla đây không
bây giờ niềm tin cạn đến đáy rồi,... đ'u hiểu những trò đăng đàn trả lời này là thật hay giả nữa, trực tuyến với online cái đ't x-(
Nếu phỏng vấn kiểu chat thì nó sẽ thuê chục chú như cụ Xe gia đình ngồi gõ lạch cạch trả lời, còn lên tivi thì chỉ là diễn kịch, khác mẹ gì xem hỏi xoáy đáp xoay.
Các cụ cứ nhớ lại mấy lần họp QH truyền hình trực tiếp mà xem, Bộ trưởng đứng trước các đại biểu QH còn lắp ba lắp bắp vòng vo tam quốc nữa là ra giữa chợ cho bọn dân đen nó hỏi, khác nào tự trát ki't vào mặt :))
Chú đừng có bóc mẽ anh nhé, anh thù đấy :D
Ký tên: #

etran

Xe buýt
Chú đừng có bóc mẽ anh nhé, anh thù đấy :D
Ký tên: #
Ơ sao lại thù em??? em bóc mẽ anh làm gì, đ'u ai chả biết, cần gì em bóc :D
Em chỉ lo nhỡ anh húng lên đi quá giới hạn trình độ của mình thì lại mất công rửa mặt thôi =))
Dân giờ chúng nó láo lắm... chúng nó coi anh chả ra cái k't gì :P

Xe gia đình

Xe điện
Em hỏi xe cháy ai chịu ?
Các chú đội mũ bảo hiểm rởm anh còn phạt các chú, huống chi các chú mua xăng rởm, bị cháy xe thì các chú phải tự chịu, ngoài ra anh còn phạt thêm vì là người tiêu dùng không thông thái :D

Xe gia đình

Xe điện
Ơ sao lại thù em??? em bóc mẽ anh làm gì, đ'u ai chả biết, cần gì em bóc :D
Em chỉ lo nhỡ anh húng lên đi quá giới hạn trình độ của mình thì lại mất công rửa mặt thôi =))
Dân giờ chúng nó láo lắm... chúng nó coi anh chả ra cái k't gì :P
Mọi người đều biết chất con người anh, nhưng không ai nói ra, còn chú lại bô bô cái miệng. Cứ giờ hồn đấy :D

Trạng thái
Thớt đang đóng