Dán Film cách nhiệt và trải sàn xe ở đầu uy tín ?

trongtoibds

Xe tải
Cụ qua đường Lê Văn Lương kéo dài. Ngay gần đường Tố Hữu. C thấy hầu như ngày nào cũng có khoảng chục xe làm ở đây
Thân ái cụ nhé

trongtoibds

Xe tải
Cụ kleen Lê Văn Lương đầu đường Tố Hữu cụ nhé

lecuongtvn

Xe hơi
Cụ chủ đã ngâm cứu xong phần dán film cho vợ 2 chưa, em llumar sẽ đáp ứng được hết yêu cầu của cụ ợ đảm bảo giá yêu thương, vợ 2 mát, sang trọng và lung linh, me phụ trách gian hàng Film Llumar xin mời cụ chủ ngâm cứu ợ, em tên Hải cần tư vấn gì thêm cụ vui lòng call em phát nhé, gian hàng em đơi ợ.http://www.otofun.net/threads/184759-phim-cach-nhiet-llumar-made-in-usa
Bên cụ có dán kính cửa nóc ko cụ, có thì báo giá em

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net

honda_city

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi Kính lái và kính sau dán bên trong hay bên ngoài ? Nhờ các cụ tư vấn và inbox cho em xin giá để em châm cứu làm mát cho V2 civic của em.

HoangKy OtoPro

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi Kính lái và kính sau dán bên trong hay bên ngoài ? Nhờ các cụ tư vấn và inbox cho em xin giá để em châm cứu làm mát cho V2 civic của em.
TẤt nhiên là trong cụ ạ, nhà em là đại lý của Nexco fim bảo hành 5-10 năm tùy theo loại fim,chi phí hợp lý luôn cụ ạ

dochoiotogiare

Xe hơi
bên trong cụ ạ . nhà e chuyên làm cái này nhé . nhà e làm nhiều loại phim nhưng theo e sự phản hồi của khách và kinh nghiệm trong nghề thì những yếu tố để đánh giá một loại phim cách nhiệt tốt phụ thuộc vào những yếu tố sau :
+ độ truyền sáng càng cao thì nhìn càng rõ khi đi tối đảm bảo an toàn và cách nhiệt càng tốt là yếu tố quan trọng nhất
+ độ phản xạ : càng nhỏ thì độ chống chói càng tốt và độ phản quang càng tốt thường thì kính lái thường có độ phản xạ thấp hơn thì càng tốt ,các kính lái thường có độ phản xạ thấp hơn để người lái xe có thể nhìn rõ hơn và người bên ngoài có thể nhìn rõ vào bên đảm bảo an toàn khi lái xe , đối với kính sườn và hậu thì sử dụng kính có tối màu và độ phản xạ cao để người ngoài nhìn vào khó hơn đảm bảo sự tế nhị hihi
+ độ cản tia hồng ngoại càng lớn thì cản tia hồng ngoại càng tốt .
+ độ cản tia cực tím càng cao thì cản tia cực tím càng tốt .
cụ nên dán loại phim tốt xịn nhất ở kính lái hiện nay claasic vừa ra loại phim dành cho kính mặt tốt nhất đó cụ . với độ truyền sáng là 71 % các loại khác chỉ đạt 50- 60% Là Cao ạ , Cản tia hồng ngoại đạt 90% các loại phim khác chỉ đạt có 70-80 % , độ phản xạ hay còn gọi là độ phản quang thì đạt được mức là 6,0 % các loại phim khác thi đạt 10-20%
+ với kinh sườn thì cụ nên dán phim tối màu và có độ phản xạ đạt 12-20 % tùy vào yêu thích nhé .
hôm nào cụ có thời gian e mời cụ ghé qua cửa hàng e nhà e có máy đo cách nhiệt của tất cả các loại phim ạ . cụ qua e đo cho cụ cụ se phân biệt đâu là loai phim đạt tiêu chuẩn chất lượng ạ .:bz

honda_city

Xe hơi
bên trong cụ ạ . nhà e chuyên làm cái này nhé . nhà e làm nhiều loại phim nhưng theo e sự phản hồi của khách và kinh nghiệm trong nghề thì những yếu tố để đánh giá một loại phim cách nhiệt tốt phụ thuộc vào những yếu tố sau :
+ độ truyền sáng càng cao thì nhìn càng rõ khi đi tối đảm bảo an toàn và cách nhiệt càng tốt là yếu tố quan trọng nhất
+ độ phản xạ : càng nhỏ thì độ chống chói càng tốt và độ phản quang càng tốt thường thì kính lái thường có độ phản xạ thấp hơn thì càng tốt ,các kính lái thường có độ phản xạ thấp hơn để người lái xe có thể nhìn rõ hơn và người bên ngoài có thể nhìn rõ vào bên đảm bảo an toàn khi lái xe , đối với kính sườn và hậu thì sử dụng kính có tối màu và độ phản xạ cao để người ngoài nhìn vào khó hơn đảm bảo sự tế nhị hihi
+ độ cản tia hồng ngoại càng lớn thì cản tia hồng ngoại càng tốt .
+ độ cản tia cực tím càng cao thì cản tia cực tím càng tốt .
cụ nên dán loại phim tốt xịn nhất ở kính lái hiện nay claasic vừa ra loại phim dành cho kính mặt tốt nhất đó cụ . với độ truyền sáng là 71 % các loại khác chỉ đạt 50- 60% Là Cao ạ , Cản tia hồng ngoại đạt 90% các loại phim khác chỉ đạt có 70-80 % , độ phản xạ hay còn gọi là độ phản quang thì đạt được mức là 6,0 % các loại phim khác thi đạt 10-20%
+ với kinh sườn thì cụ nên dán phim tối màu và có độ phản xạ đạt 12-20 % tùy vào yêu thích nhé .
hôm nào cụ có thời gian e mời cụ ghé qua cửa hàng e nhà e có máy đo cách nhiệt của tất cả các loại phim ạ . cụ qua e đo cho cụ cụ se phân biệt đâu là loai phim đạt tiêu chuẩn chất lượng ạ .:bz
Nắng lên rồi, em sẽ sớm phi xe qua cụ thôi. Rất cám ơn cụ đã tư vấn nhiệt tình !

dochoiotogiare

Xe hơi

winter_08

Xe tải
Chào các bác !
Em đang định dán lại film cách nhiệt và trải lại sàn em la già của em. Từ ngày mua đến giờ em ấy 5 tuổi rồi, giờ em muốn thay lại film cách nhiệt và trải lại sàn. Mong các bác cho em xin địa chỉ uy tín ạ !
Trân Trọng Cảm Ơn !
cụ mang cụ 2 qua em dán phục vụ cụ nhé, em thuộc hãng film Co.Co của Hàn Quốc film bảo hành 10 năm vẫn chạy tốt, có máy kiểm tra chỉ số chất lựong trước khi dán phim mà lại đang trong chương trình giảm giá tới 20% cho off giao lưu nên cụ không phải lăn tăn gì nữa nhé. Em ở Mỹ Đình, Cụ qua dán cứ alo em số 0904330920 ạ.

heracles.leo

Xe buýt

heracles.leo

Xe buýt
Chào các bác !
Em đang định dán lại film cách nhiệt và trải lại sàn em la già của em. Từ ngày mua đến giờ em ấy 5 tuổi rồi, giờ em muốn thay lại film cách nhiệt và trải lại sàn. Mong các bác cho em xin địa chỉ uy tín ạ !
Trân Trọng Cảm Ơn !
Cụ cứ qua trung tâm Vkool mà làm, cũng bảo hành 10 năm, em và bạn em cũng làm ở đó. Trước khi qua cụ nên gọi cho cụ Tiến trước để xếp lịch, mùa này nóng chắc trên đó đang tắc đường, số liên lạc cụ có thể gọi theo số nay nhé : 098 3240900. Còn về phần sàn thì ý cụ thế nào? Bọc sàn, chống ồn hay phủ gầm ? Cụ cần bất cứ thứ gì để làm đẹp vợ 2 của cụ em sẽ chỉ tận nơi, yên tâm em sẽ không thu phí tư vấn :D

Chỉnh sửa cuối: