[Funland] đàm phán ký hợp đồng càng sớm càng có lợi

Trâu cày đường nhựa

[Tịch thu bằng lái]
Vô đó có khi lại bị phân công về làm bảo vệ khu liên hợp. Không chịu làm thì lại bới lông tìm vết để cho vào lò.
Bé mổm, đang lừa lùa vô rọ

Trâu cày đường nhựa

[Tịch thu bằng lái]
Ông Park sang lò xay HLV của Indo vs Thái chắc gì đã trụ đc, ở Việt Nam cầu thủ nó hết mình chứ sang đó chưa chắc nên ở Việt Nam có lợi cho cả 2, gì mà cứ ngoắng hết cả lên, đến Mou giờ còn k có đội nào ngó đến kìa.
trong hđ có điều khoản nếu sa thải phải đền bù đó cụ , Mou nó cũng kiếm nhiều rồi , ngồi chơi cũng đầy xèng đền bù
Sang Thái Lan có thể bị bọn học trò nó lật ghế thì buồn, ông Javac gì đó tầm cỡ thế giới với lương 80k mà bị học trò bày mưu lặt đổ ở Asia cup vừa rồi.
giá 20,000 vff ký trước đây là 5 ăn 5 thua. đó ko phải mức lương thấp mà là cao với Park.
thực tế xảy ra là thắng là hời.
nhưng có thể thua trắng thì sao?

Đó là cái thiện chí từ phía ta.
nay xem Park đáp lại ntn,
Trên thế giới em nghĩ chẳng HLV nào dám ký kiểu sẽ vô địch gì gì đâu, vì vô địch ngoài khả năng ra còn hên xui.
Trước đây ông Park thất nghiệp phải đi tìm việc và qua môi giới, hợp đồng 20k ít nhất cũng phải cắt phế 5-10% cho môi giới.
Ông ấy thành công cũng một phần do năng lực cầu thủ phù hợp với triết lý của ông ấy.
Để thành công trong môi trường khác là rất khó, Thái Lan cũng vừa tuyên bố là không lôi kéo ông này.
Nếu ra đi khả năng sẽ đến indo hoặc clb ở TQ, khả năng thất bại là lớn.
Chính tay Pác đang ở thế khó thế kẹt, ta nên lợi dụng tình thế hạ mẹ lương xuống, lão đé ó dám bật lại đâu

hauyenhd

Xe container
Chính tay Pác đang ở thế khó thế kẹt, ta nên lợi dụng tình thế hạ mẹ lương xuống, lão đé ó dám bật lại đâu
Ông ấy thu nhập từ thưởng cũng nhiều đấy chứ lương cũng bình thường thôi, cứ ở VN nhỡ đâu đưa được ĐTQG dự WC lại chả có cái tượng tổ bố ngoài sân Mỹ Đình như sư phụ Guss Hiddink ấy chứ:)) Nhà e nghĩ có thể ông ấy quay về HQ thôi chứ chắc k ngu mà sang Indo hay TL đâu, 1 thằng thì hoang dại, 1 thằng thì lành nghề trong việc lật ghế, sao bằng VN được.

Ant man

Xe buýt
Theo em ta cứ xác định tìm HLV khác là vừa, với mức lương 1tr đô 1 năm em nghĩ cũng không thiếu lựa chọn. Nếu thuê 1 HLV xịn để nâng tầm cả nền bóng đá lên 1 bước nữa thì cũng đáng :)

juve99

Xe cút kít
Thế sau 1 năm, thành tích, nói dại mồm, nó tụt xuống thì sao hả bác??
Lúc đó lại có thớt chửi VFF ngâu khi gia hạn HĐ sớm trả lương quá cao lãng phí tiền của dân ...\:D/\:D/\:D/

77665508

[Tịch thu bằng lái]
Mấy bác VFF bỉu thầy Park: Bây giờ nhá, bây giờ tui trả ông gấp đôi lương bọn Thái dúi hứa trả nhé, nhưng lúc nhận dc lương ông nhớ bắn lại tụi 30% nhé, nhớ nhé k là VFF chúng tui k ký đâu \:D/\:D/

juve99

Xe cút kít
Trên thế giới em nghĩ chẳng HLV nào dám ký kiểu sẽ vô địch gì gì đâu, vì vô địch ngoài khả năng ra còn hên xui.
Trong HĐ đều có đk của 2 bên đưa ra mà cụ. Đại loại như phải vào top 4 giải quốc nội hay á quân C1... thì phần thưởng dành cho bên B là ... k đạt dc thì sa thải hay từ chức mà ko phải đền bù HĐ... ngoài ra trong các HĐ hlv cũng dc quyền đàm phán vs ô chủ, 1 mùa dc cấp bn tiền để mua sắm chuyển nhượng... k có đk, hlv họ cứ õng ẹo, ko có thành tích dẫn đến sa thải và hàng ngày chờ tiền đền bù thì chết. Nói chung a là hlv, chỉ là kẻ làm thuê nên hiếm có chuyện khi đàm phán a là cửa trên lắm, kể cả Pep hay Mou

juve99

Xe cút kít
Mấy bác VFF bỉu thầy Park: Bây giờ nhá, bây giờ tui trả ông gấp đôi lương bọn Thái dúi hứa trả nhé, nhưng lúc nhận dc lương ông nhớ bắn lại tụi 30% nhé, nhớ nhé k là VFF chúng tui k ký đâu \:D/\:D/
TDTT đâu rồi @-)@-)

Pigwalk

Xe container

BMV_HN

Xe điện
Mình làm việc không phải vì tiền. Nhưng không có đủ tiền thì mình không làm.
VFF lúc nào cũng lủng củng. rối rắm thiếu chuyên nghiệp.
Chuyện đơn giản thì lại thành phức tạp, cũng từ cái thói thụ động ăn sẵn nằm ngửa ít động não mà ra.
Có lợi thì máu bớm lên não nhanh chưa từng có.
Có công việc cần làm thì ì ạch đổ ngược đổi xuôi. mắt ngó nghiêng ngáo ngơ cầu kíu, như cậu học trò dốt đi thi mà bị quản chặt vậy

helpme122

Xe hơi
nếu muốn thì ông park tìm các nếu k muôn thì ông tìm lý do thôi mà chuyện đâu cũng có đó thôi các bác ạ

Bò lốp

Xe lăn
Ngẫm lại mấy thèng vê ff đel bằng cccm of pơ. Chung quy là dếch biết mẹ gì nhưng chém như bố thần gió, trong đó có iem :))

Steven

Xe tăng
VFF mà trả cao quá thành ra phá giá HLV tuyển, lần sau thuê người khác lại bất lợi.

jang

Xe tăng
Việt Nam có 40 triệu HLV online, việc gì phải xoắn. 100k$ có thể làm được nhiều thứ khác. Với lứa cầu thủ hiện tại, khả năng để tái hiện được các thành tích như vừa qua em nghĩ nhiều người làm được. Mức lương mới gấp 2 hiện tại là một mức có thể coi là win-win cho cả 2 bên. Ông Park mà đòi hỏi cao quá thì xin mời ông kiếm chỗ khác thôi, ko việc gì phải lép vế quá.

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Em nói thật nhé, trả ông Park và ekip vài triệu đô một năm đi. Còn nếu ko, gọi là tiết kiệm, thì các cụ có được thêm cốc trà đá đếch đâu. Thế nên xây cái gì, chi thêm cái gì mà ae ta được vui thêm chút đỉnh thì nên ủng hộ.

Còn để mà bảo ủng hộ tiết kiệm cho toàn dân nhé, chỉ cần người tham gia giao thông đừng có lấn làn, vượt đèn đỏ gây ách tắc giao thông thôi, đã tiết kiệm được xăng xe tổng gấp mấy lần cái chi phí lương ông Park.

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
sure 1 điều VFF cứ chốt 40 hoặc thành ý 50k xem Mr Park dám ko ký ko?? thời gian qua bắn tin lung tung toàn là từ phía hàn mớm bài cho tụi zin tụi onsport chứ ai trồng khoai đất này.