[Thảo luận] Đâm nhau tại Ngã Tư Sở!!! một bác nằm im tại chỗ

chua_co_xe

Xe tải
Đi ngược chiều hãi thật, nhưng nhiều người vẫn đùa với mạng sống của mình

thehai

Xe tải
Nhìn cái Wave S em lại ức chế. Gần tết vừa rồi đường đông em lấy xe máy ra đi cho nhanh. Đi từ nhà cầu giấy đến ngã tư sở. Lúc gần đến cây xăng ngã tư sở, em đi ko nhanh lắm, khoảng 50km/h đường cũng không đến nỗi đông. Bỗng dưng đang đi bình thường có 1 chú đi Wave đen tự dưng vọt lên rồi đánh lái rất nhanh qua đầu xe em, đuôi xe chú đó táng ngay vào bánh xe em. Hậu quả là em bị lăn ra đường còn chú đó chạy mất. 2 đầu gối thì xước, tay chóng xuống đất thì đau. Em còn ức hơn là mấy bà ngồi bán gì đó bên đường ko thèm ra dựng xe hộ lại còn bảo nhanh lên không tắt đường:mad::102::102: Em ức chế không chịu được. Mình đi đứng cẩn thận chứ có phải như bọn choai choai kia đâu. Sau lần đó em nhìn cái bọn lượn lách trên đường em cay cú lắm. Nhưng không làm sao được chỉ mong chúng nó tạt đầu cột điện rồi đi nhanh cho Hà Nội bớt căng thẳng....
Em nghĩ lại vẫn bực vì tự dưng mình bị đau người, nên em viết hơi có phẩn.... mong các bác thông cảm. Chúc mọi người tham gia giao thông an toàn!

FujiS5200

Xe điện
Ôi, lại ngược chiều 8o|
Không hiểu cái bác đi xuôi chiều kìa có bị ghép vào tội không làm chủ tốc độ không nhỉ (vì không tránh được cái thằng kia).

khoavq

Xe điện
Hehe, cái phần đo đỏ này có vẻ cụ đã chưa đúng luật đâu đấy nhớ! :21:

Nhìn cái Wave S em lại ức chế. Gần tết vừa rồi đường đông em lấy xe máy ra đi cho nhanh. Đi từ nhà cầu giấy đến ngã tư sở. Lúc gần đến cây xăng ngã tư sở, em đi ko nhanh lắm, khoảng 50km/h đường cũng không đến nỗi đông. Bỗng dưng đang đi bình thường có 1 chú đi Wave đen tự dưng vọt lên rồi đánh lái rất nhanh qua đầu xe em, đuôi xe chú đó táng ngay vào bánh xe em. Hậu quả là em bị lăn ra đường còn chú đó chạy mất. 2 đầu gối thì xước, tay chóng xuống đất thì đau. Em còn ức hơn là mấy bà ngồi bán gì đó bên đường ko thèm ra dựng xe hộ lại còn bảo nhanh lên không tắt đường:mad::102::102: Em ức chế không chịu được. Mình đi đứng cẩn thận chứ có phải như bọn choai choai kia đâu. Sau lần đó em nhìn cái bọn lượn lách trên đường em cay cú lắm. Nhưng không làm sao được chỉ mong chúng nó tạt đầu cột điện rồi đi nhanh cho Hà Nội bớt căng thẳng....
Em nghĩ lại vẫn bực vì tự dưng mình bị đau người, nên em viết hơi có phẩn.... mong các bác thông cảm. Chúc mọi người tham gia giao thông an toàn!

dam_duong_xa

Xe buýt
E thề, có 1 lần E đi 2B cũng bị tạt đầu và xòe, E dậy được phóng xe đuổi theo dự đinh đâm chít cụ thằng tạt đầu dưng ko kịp:62:. Nghĩ lại vẫn thấy may minh ko đuổi kịp:102: dưng vẫn cú.

appco

Xe buýt
Chưa kinh bằng trên đường Gải phóng 2B đi ngược chiều quay đầu ngược chiều đi tiếp ngược chiều. :77::77:xXX trông thấy cười bỏ qua ngược đời:'(:'(:'(

8388

Xe hơi
sỢ MẤY chú choai choai phóng xe lắm roài. Mà nhất là khi các chú ấy lại lê tê phê nữa...:redface:

mazda 323

Xe tải
sỢ MẤY chú choai choai phóng xe lắm roài. Mà nhất là khi các chú ấy lại lê tê phê nữa...:redface:
Bọn này đi cực kỳ mất dạy nói hơi quá chư xh cần bỏ bớt bọn nó co trật tự :mad:

Long Kamaz

Xe máy
Ô thưa các cụ! Hóa ra chú 37 lơ ngơ đi ngược chiều, gặp hai tiểu hung thần phi như ngựa vía đâm phải đấy chứ.

babinbon

Xe buýt
tụi thanh niên choai choai bây giờ đi láo lắm.sợ thật!!

jack_derida2000

Xe tăng
Chả có ảnh nào các cụ nhẩy

vietdoan2006

Xe hơi
khổ thân, dạo này ra đường em cũng phải đi từ từ, nhìn trước sau, chả dám đi ẩu
vietdoan20062006

leonnas

Xe máy
E cũng là thanh niên choai choai mà e thấy mấy đồng chí đấy e còn kinh hãi nữa chứ đừng nói là các cụ có tuổi , hehe , các cụ phải tập làm quen với cái xã hội này thôi chứ mấy thằng đấy còn nhiều lắm , cẩn thận hết sức khi lưu thông để giảm thiểu xác suất xảy ra tai nạn chứ e ko chắc đc là tránh xảy ra tai nạn .

Nhìn cái Wave S em lại ức chế. Gần tết vừa rồi đường đông em lấy xe máy ra đi cho nhanh. Đi từ nhà cầu giấy đến ngã tư sở. Lúc gần đến cây xăng ngã tư sở, em đi ko nhanh lắm, khoảng 50km/h đường cũng không đến nỗi đông. Bỗng dưng đang đi bình thường có 1 chú đi Wave đen tự dưng vọt lên rồi đánh lái rất nhanh qua đầu xe em, đuôi xe chú đó táng ngay vào bánh xe em. Hậu quả là em bị lăn ra đường còn chú đó chạy mất. 2 đầu gối thì xước, tay chóng xuống đất thì đau. Em còn ức hơn là mấy bà ngồi bán gì đó bên đường ko thèm ra dựng xe hộ lại còn bảo nhanh lên không tắt đường Em ức chế không chịu được. Mình đi đứng cẩn thận chứ có phải như bọn choai choai kia đâu. Sau lần đó em nhìn cái bọn lượn lách trên đường em cay cú lắm. Nhưng không làm sao được chỉ mong chúng nó tạt đầu cột điện rồi đi nhanh cho Hà Nội bớt căng thẳng....

Em hiểu cảm giác của cụ , vốt cụ nhé , e cũng từng bị gần giống cụ , 2 thằng chạy xe máy đèo nhau từ sau phi nhanh tới , nó lách ngu nên ghi-đông nó tạt và ghi-đông em hất em qua 1 bên , may mà e đi chậm nên cũng lăn ra đường nhưng mà bị nhẹ , nhưng mà ức chế nhất vẫn là khi e bị hất qua 1 bên thì đụng vào 1 bà cũng tầm tuổi mẹ e ( trung niên ạ :) ) đang đi xe đạp làm bà ấy cũng bị lăn ra luôn , rõ ràng bà biết e cũng là nạn nhân mà lại ăn vạ e :77: , điên máu e nói ngay :" cô lớn rồi mà ko biết điều , cháu cũng bị hại , chính cô cũng thấy đó , cô có giỏi đuối theo 2 thằng chóa kia đi , ăn vạ cháu làm gì ?" Hình như bà này cũng biết xấu hổ nên lơ lơ rồi bỏ đi luôn , haizzz :|

Chỉnh sửa cuối: