Daihatsu Terios - Nói ra, đừng sợ !

Trạng thái
Thớt đang đóng

bsphongnb

Xe container
Ngẫm lại cụ ạ bán ko đc bao nhiêu đi mua thì đắt. So ra thì ko em nào hơn 200t mà lại 2 cầu gầm cao, bền bỉ như ter.
Em đi 5 năm nữa có khi vẫn đc 150t. Tính ra mỗi năm hơn chục triệu mỗi tháng có triệu bạc rẻ bằng mấy đi xe ôm.
Đi cho sướng cụ ạ, bán làm giề.
Mà tại cụ rao bán rẻ nên mới khó trôi đấy nhé :D

hatatthanh2008

Xe buýt
Quả made in japan này hay đấy cụ nhỉ.
Em nhớ có lần lái daihatsu charade cùng mấy ô khách. Ông ấy bảo xe tầu mà số tự động cơ à, tầu mà đi cũng chắc phết nhỉ. Em bẩu tầu trung ương đấy ạ.
Cô ông bảo em xe Hàn Quốc Ah ,

minhdat1984

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net

tiendiem

Xe đạp

Vâng em cũng xin thông báo luôn là 210 triệu em chốt ạ.
Mong em nó sớm về với tình yêu mới.
Giá này cụ lấy số "0" thay vào số "1" thì bay ngay và luôn. Em thấy thớt trên mua bán của cụ lâu rồi mà vẫn chưa bay nhỉ. Em mà có tiền là xúc ngay đấy. Mà em hỏi ngu tí, con này 2 cầu toàn thời gian à bác?

tadano

Xe tăng
Giá này cụ lấy số "0" thay vào số "1" thì bay ngay và luôn. Em thấy thớt trên mua bán của cụ lâu rồi mà vẫn chưa bay nhỉ. Em mà có tiền là xúc ngay đấy. Mà em hỏi ngu tí, con này 2 cầu toàn thời gian à bác?
Thì em bán 205 mà. Xe 2 cầu toàn thời gian cụ ạ.

minhdat1984

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Ngẫm lại cụ ạ bán ko đc bao nhiêu đi mua thì đắt. So ra thì ko em nào hơn 200t mà lại 2 cầu gầm cao, bền bỉ như ter.
Em đi 5 năm nữa có khi vẫn đc 150t. Tính ra mỗi năm hơn chục triệu mỗi tháng có triệu bạc rẻ bằng mấy đi xe ôm.
Cụ đi rồi nên thừa biết giá trị em nó mang lại cho cụ rồi đúng không, hehe. Dư vậy là hội Te vẫn giữ được cụ rồi.

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Đi cho sướng cụ ạ, bán làm giề.
Mà tại cụ rao bán rẻ nên mới khó trôi đấy nhé :D
Rẻ quá cũng xuy nghĩ chứ, hehe ;));));)). Xe của cụ tadano ngon, em chỉ lăn tăn điều là màu đó VK em chê xấu, mà về lại phải làm lại sang màu khác phiền hà và phức tạp vì tính em cẩn thận, nếu làm lại sơn em cũng mang vào Toyota HP làm nên giá khá cao. Ngoài ra, phần lốc điều hòa đã chế và đang bị kêu cũng là vấn đề, nhưng không to tát lắm.

Chôm 2010

Xe máy
Thì em bán 205 mà. Xe 2 cầu toàn thời gian cụ ạ.
Cụ Tadano ở bên Long Biên phải không, thi thoảng gặp xe cụ lượn ở đường Đoàn Khuê, bán chả được bao tiền, nhà cháu cũng đang chạy con Tè 2007, năm ngoái định bán để đổi nhưng thấy bán đc 200 -300 tr chẳng đổi được xe gì ngang giá hay hơn nên cứ giữ lại, gom tiền làm thêm con xe nữa đi làm, còn Tè để đi câu cá, cafe...thấy cũng có cái thú của nó. Long Biên thiếu gì chỗ đỗ xe mà phải xoắn cụ

tadano

Xe tăng
Cụ Tadano ở bên Long Biên phải không, thi thoảng gặp xe cụ lượn ở đường Đoàn Khuê, bán chả được bao tiền, nhà cháu cũng đang chạy con Tè 2007, năm ngoái định bán để đổi nhưng thấy bán đc 200 -300 tr chẳng đổi được xe gì ngang giá hay hơn nên cứ giữ lại, gom tiền làm thêm con xe nữa đi làm, còn Tè để đi câu cá, cafe...thấy cũng có cái thú của nó. Long Biên thiếu gì chỗ đỗ xe mà phải xoắn cụ
Đoàn khuê có phải khu việt hưng ko cụ. Giờ nhiều phố mới ko biết đâu mà lần.
Điều kiện em vẫn khó lắm năm ngoái xây nhà năm này làm cửa hàng xe đạp thể thao GIANT và xe đạp thường. Cần cái xe bán tải để chở xe đạp về hoặc giao cho khách.
Anh em long biên định là quả offline hội terios cụ ủng hộ ko.

tadano

Xe tăng
Rẻ quá cũng xuy nghĩ chứ, hehe ;));));)). Xe của cụ tadano ngon, em chỉ lăn tăn điều là màu đó VK em chê xấu, mà về lại phải làm lại sang màu khác phiền hà và phức tạp vì tính em cẩn thận, nếu làm lại sơn em cũng mang vào Toyota HP làm nên giá khá cao. Ngoài ra, phần lốc điều hòa đã chế và đang bị kêu cũng là vấn đề, nhưng không to tát lắm.
Em quyết phẫu thuật thẩm mỹ cho em nó để đứng cạnh xe các cụ đỡ xấu hổ.

Chôm 2010

Xe máy
Đoàn khuê có phải khu việt hưng ko cụ. Giờ nhiều phố mới ko biết đâu mà lần.
Điều kiện em vẫn khó lắm năm ngoái xây nhà năm này làm cửa hàng xe đạp thể thao GIANT và xe đạp thường. Cần cái xe bán tải để chở xe đạp về hoặc giao cho khách.
Anh em long biên định là quả offline hội terios cụ ủng hộ ko.
OK cụ, vào lúc thuận lợi em tham gia ngay cụ, xe cộ nó chỉ là phương tiện, phù hợp với mỗi người, cụ cần bán cứ kiên trì thôi, mấy đứa em nhà cháu làm sa lông mà cũng đang kêu như cha chết :D, nói gì đến người dùng bán, cụ kiên nhẫn gần tết rồi quất thì dễ dàng hơn

Xeieu

Xe hơi
Mầu thì cụ biết từ đầu rồi còn zì, ảnh em nó mầu sắc đầy đủ mờ

Xeieu

Xe hơi
Theo com thì lý do chính là mầu, nếu thay thì giá cao, vợ ko thich. Còn lốc cụ kêi ko to tát lắm. Cụ vẫn xem vẫn xem chứg tỏ vẫn ok vđ này. but ko lấy --> xe còn vđ lớn khác. E đoán nếu sai cụ bỏ qua

tadano

Xe tăng
Theo com thì lý do chính là mầu, nếu thay thì giá cao, vợ ko thich. Còn lốc cụ kêi ko to tát lắm. Cụ vẫn xem vẫn xem chứg tỏ vẫn ok vđ này. but ko lấy --> xe còn vđ lớn khác. E đoán nếu sai cụ bỏ qua
vấn đề lớn lắm cụ ạ, cụ ấy ko phải quân xanh quân đỏ của em đâu.
cụ quan tâm và có nhu cầu thực sự thì ko ngại đến tận nơi để xem. cụa ấy có nhu cầu thực sự lên đến xem. nếu xe đẹp thực sự thì cụ ấy sẽ lấy.
còn cụ thì sao nhỉ, ko đến xem nhưng rất muốn biết và chỉ ngồi bàn phím.

tadano

Xe tăng
OK cụ, vào lúc thuận lợi em tham gia ngay cụ, xe cộ nó chỉ là phương tiện, phù hợp với mỗi người, cụ cần bán cứ kiên trì thôi, mấy đứa em nhà cháu làm sa lông mà cũng đang kêu như cha chết :D, nói gì đến người dùng bán, cụ kiên nhẫn gần tết rồi quất thì dễ dàng hơn
Em quyết định rồi trùng tu nhan sắc của em nó bao giờ đủ tiền mua xe mới có khi em để làm kỷ niệm.
như cụ vậy để đi câu cá.

Trạng thái
Thớt đang đóng