Daihatsu Terios - Nói ra, đừng sợ !

Trạng thái
Thớt đang đóng

bsphongnb

Xe container
bsphongnb đã hoàn thành chuyến đi nghỉ cuối tuần chưa?
Về đến ngoài đó chuyển lời giúp cho anh em trong này lời chia buồn đến gia đình chị hương với nhé!!!
Vâng, em về đến HN từ tối qua rồi bác ạ.
Việc đi viếng chị Hương sẽ nhờ bác Thành làm đầu mối giúp tập hợp ae chi hội.

hoanggialinh

Xe tải
Em chân thành cảm ơn tấm chân tình của bác ficong và bác Huy

Em đoán mò nhé: cụ áo vàng là BSPhong (nghe đồn bác nàu làm viện Phụ Sởn chuyên môn là siêu âm bằng đầu giò). Bác mặc áo ba lỗ trắng xuynh kia là cụ ficong vì đúng form các chị thích. Bác còn lại chắc là bác Huy. Chuẩn thò cho em rượu nhé. Sai thì đừng vang e nhớ.

bsphongnb

Xe container
Em đoán mò nhé: cụ áo vàng là BSPhong (nghe đồn bác nàu làm viện Phụ Sởn chuyên môn là siêu âm bằng đầu giò). Bác mặc áo ba lỗ trắng xuynh kia là cụ ficong vì đúng form các chị thích. Bác còn lại chắc là bác Huy. Chuẩn thò cho em rượu nhé. Sai thì đừng vang e nhớ.
Sai nhiều lắm cụ nhé :D

4banhxequay

Xe điện
Xe em đánh hết lái kêu pạch pạch không giống kiểu kêu láp khục khục.
Liệu có phải cắm nhầm ống chân không bộ cài cầu ko ạ.
Bác nào đã bị giống em chưa xin chỉ giúp với ạ.
LIệu là tiếng kêu tạch tạch của lẫy xi nhan khi bật xi nhan và đánh lái ko. CỤ nghe xem tiếng phát ra từ chỗ vô lăng thì là đúng nó. Nếu đúng thì là thường

bsphongnb

Xe container
Xe nhà cháu cũng mầu đỏ, kết quả mông vợ 2 cụ Phong,cụ sơn bọc lốp cùng mầu xe ở đâu đấy , cho anh , em địa chỉ để cụ nào thích mang vợ mình đến spa
Sơn ở đâu cũng đc cụ ạ, cứ đúng mã màu xe là đẹp luôn

mazda6.

Xe buýt
M6. biết chắc cụ sai 2/3 như vậy khả năng cụ đúng được .... áo vàng!!! Thôi thì mình cứ rót mời cụ vậy!!!:-*
ficong !! Nếu không có gì thay đổi thì cuối hè em sẽ bay ra!! Anh Trung chuẩn bị rượu Can Lộc nhóe!!:D

Chỉnh sửa cuối:

ficong

Xe buýt
Xe em đánh hết lái kêu pạch pạch không giống kiểu kêu láp khục khục.
Liệu có phải cắm nhầm ống chân không bộ cài cầu ko ạ.
Bác nào đã bị giống em chưa xin chỉ giúp với ạ.
Nếu cắm nhầm ống chân không thì xe chạy bì. không bon vào cua cứng lái giống như cài cầu, nếu không xác định được chính xác có thể chui xuống gầm tráo ống chân không.
M6. biết chắc cụ sai 2/3 như vậy khả năng cụ đúng được .... áo vàng!!! Thôi thì mình cứ rót mời cụ vậy!!!:-*
ficong !! Nếu không có gì thay đổi thì cuối hè em sẽ bay ra!! Anh Trung chuẩn bị rượu Can Lộc nhóe!!:D
OK ! Anh đã cất sẵn rượu rồi

tadano

Xe tăng
LIệu là tiếng kêu tạch tạch của lẫy xi nhan khi bật xi nhan và đánh lái ko. CỤ nghe xem tiếng phát ra từ chỗ vô lăng thì là đúng nó. Nếu đúng thì là thường
Không cụ ạ nó phát ra chính xác ở lốp kiểu như miếng talon lốp bị ép quá đến tầm bật ra.
Còn tiếng lấy gạt xinhan thì sao nhầm đc ạ.

tadano

Xe tăng
Nếu cắm nhầm ống chân không thì xe chạy bì. không bon vào cua cứng lái giống như cài cầu, nếu không xác định được chính xác có thể chui xuống gầm tráo ống chân không.

OK ! Anh đã cất sẵn rượu rồi
Vậy chắc là không nhầm được ạ.
Nó có 2 dây chân không cắm vô 1 dây ngắn hơn dây kia.

ficong

Xe buýt
Vậy chắc là không nhầm được ạ.
Nó có 2 dây chân không cắm vô 1 dây ngắn hơn dây kia.
Khó quá nhỉ, hay cụ xem lại cản trước và chắn bùn khi vào cua có chạm vào lốp không vậy!!! rồi thêm hệ thống giảm xóc và cao su càng A nữa.

tadano

Xe tăng
Khó quá nhỉ, hay cụ xem lại cản trước và chắn bùn khi vào cua có chạm vào lốp không vậy!!! rồi thêm hệ thống giảm xóc và cao su càng A nữa.
Em mới thay bộ giảm xóc trước của bác phong thành. Việc chạm vào chắn bùn là ko thể bác ạ em đã xem rất kỹ.
Em để ý từ khi em thay lá côn bàn ép và bi tê hàng đồng bộ chính hãng vào thấy bị.

ficong

Xe buýt
Em mới thay bộ giảm xóc trước của bác phong thành. Việc chạm vào chắn bùn là ko thể bác ạ em đã xem rất kỹ.
Em để ý từ khi em thay lá côn bàn ép và bi tê hàng đồng bộ chính hãng vào thấy bị.
Cụ cho em nó lên cầu bế nổi lên cắm số chạy thử đánh lái các kiểu xem sao.

Fexx

Xe điện

Shopnhat9999

Xe tải
Xe em trước cũng bị khi đánh lái hết sang trái. A thay láp được mấy tháng lại bị lại. Giờ đánh hết 2 bên có lúc kêu lúc không. chẳng rõ nguyên nhân và em cũng chưa đi kiểm tra lại

bsphongnb

Xe container

bsphongnb

Xe container
Em đã có mặt ở bv Bạch Mai, bác nào qua thì alo em nhé
O9I3883II5

Shopnhat9999

Xe tải
Ko có cò dẫn đường à cụ. Cháu phải chạy mãi ra Trường CHinh mới gửi xe được
Vâng. đúng là hà nội, đường trường trinh thì tắc. Ko gui được em ra việt pháp đỗ xe xong bảo vệ hỏi vào đâu, e bảo vào việt pháp, bv nói phải có thẻ của việt pháp nữa mới lấy được xe ra nên đành chịu. Lúc đó đã gần 8 rưỡi rồi nên ko dám bảo các cụ đợi nữa

Trạng thái
Thớt đang đóng