Daihatsu Terios - Nói ra, đừng sợ !

Trạng thái
Thớt đang đóng

oto4banhhy

Xe đạp
Em muốn làm thêm tý nội thất cho em nó, các cụ tư vấn giúp em sao cho phù hợp ạ! Có nên lắp thêm DVD, loa của em nó vẫn nguyên bản nnưng em nghe âm thanh ko đc hay lắm, các cụ tư vấn giúp em ạ!

bsphongnb

Xe container
Em muốn làm thêm tý nội thất cho em nó, các cụ tư vấn giúp em sao cho phù hợp ạ! Có nên lắp thêm DVD, loa của em nó vẫn nguyên bản nnưng em nghe âm thanh ko đc hay lắm, các cụ tư vấn giúp em ạ!

Cụ hỏi thế khác gì đẽo cày giữa đường, xe nó phục vụ mình, cụ thấy cần thì nên lắp.
Trên otofun có gian hành của cụ vitomxau chuyên các đồ mày ở khu Mỹ Đình, cụ nhờ bên đấy tư vấn cho chuẩn.

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Chết bỏ bu, sáng mai em hứa sẽ chụp hầu cụ
Sr cụ nhé
Vâng cụ, nếu cụ nhớ đội lắp cho cụ đi dây kiểu gì thì cho em biết luôn để em làm bản sao giống cụ cho máu :P!

4banh_2xe

Xe tăng
Cụ hỏi thế khác gì đẽo cày giữa đường, xe nó phục vụ mình, cụ thấy cần thì nên lắp.
Trên otofun có gian hành của cụ vitomxau chuyên các đồ mày ở khu Mỹ Đình, cụ nhờ bên đấy tư vấn cho chuẩn.
Cụ đi ăn chơi với wagon hội mà chả phất cờ tổ chức cho các bác tè đi chơi đi. Mà hôm đó có cụ đi vit, cụ ấy trước cũng đi wagon hả cụ?

vitomxau

Xe container
Cảm ơn cụ đã tin tương và tín nhiệm em ạ . Em gửi các cụ chut thông tin để các cụ tham khảo :)
https://www.otofun.net/threads/viet-anh-auto-dai-ly-phan-phoi-loa-mbq-chinh-hang-duy-nhat-tai-viet-nam.1097229/

hatatthanh2008

Xe buýt
CC cho em hỏi xe em có hiện tượng chạy càng nhanh có riềng ù ù ù,em ktra bi may ơ thì ko thầy gì,đang cho kiểm tra pittong phanh trc,cụ nào gặp rồi cho em tý kn

tvson

Xe buýt
CC cho em hỏi xe em có hiện tượng chạy càng nhanh có riềng ù ù ù,em ktra bi may ơ thì ko thầy gì,đang cho kiểm tra pittong phanh trc,cụ nào gặp rồi cho em tý kn
Xe nhà cụ có vè chắn mưa cửa hay giá nóc không ???
Nhiều khi tiếng ù khi chạy nhanh phát sinh từ đấy

ficong

Xe buýt
sory cụ, em nhầm, nghĩ đèo Khau phạ ở Hà giang.
khau phạ thuộc bộ tứ đại đỉnh đèo tây bắc mà cụ ! chắc cụ gà đùa cho vui thôi chẳng nhẽ trên ấy mà cụ không biết, trong bộ tứ ấy em đã được trải nghiệm qua phadin con đèo gắn liền với lịch sử và xuyên lên tới nậm nhùn mường tè, còn bên này em mới đến yên bái lúc nào em phải quá lên đây một chuyến mới được, nghe nói đứng trên khau phạ nhìn xuống đẹp lắm phải không cụ bsphongnb ?

bsphongnb

Xe container
Cụ đi ăn chơi với wagon hội mà chả phất cờ tổ chức cho các bác tè đi chơi đi. Mà hôm đó có cụ đi vit, cụ ấy trước cũng đi wagon hả cụ?
Cháu cũng ăn chơi theo ae hội thôi ạ, bên đấy hội chơi với nhau lâu rồi và sinh hoạt offline thường xuyên hơn chi hội ta.
Cháu rất muốn ae hội Terios có phong trào trở lại, chuyến đi này cháu cũng mời các cụ Tè bên thớt này nhà mình để đi cùng nhưng mọi người bận cả.
Tháng sau đội Su Wagon định làm 1 chuyến Cao Bằng, hu vọng đội Tè nhà mìn cùng tham gia đc thì vui quá.
PS: Chuyến đi vừa rồi có cụ wagon865.46 cưỡi vịt đi cùng, trước sở hữu ưagon, tuy nhiên vì đặc thù hội Wagon chơi với nhau rất hay nên nhiều cụ đổi xe khác rồi nhưng vẫn thường xuyên offline cùng ae.

bsphongnb

Xe container
khau phạ thuộc bộ tứ đại đỉnh đèo tây bắc mà cụ ! chắc cụ gà đùa cho vui thôi chẳng nhẽ trên ấy mà cụ không biết, trong bộ tứ ấy em đã được trải nghiệm qua phadin con đèo gắn liền với lịch sử và xuyên lên tới nậm nhùn mường tè, còn bên này em mới đến yên bái lúc nào em phải quá lên đây một chuyến mới được, nghe nói đứng trên khau phạ nhìn xuống đẹp lắm phải không cụ bsphongnb ?
Đẹp cụ ơi, chuyến đi vừa rồi ae đội cháu trải nghiệm đầy đủ các cung đường và thời tiết, cảnh quan.

Trạng thái
Thớt đang đóng