Daihatsu Copen 1.3L - Gió bay tóc, Nắng hồng tim

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Tình hình là cái box Daihatsu vắng vẻ quá, có lẽ do ở Việt Nam có quá ít mẫu mã Daihatsu dành cho khách hàng gia đình, ngoại trừ Terios. Để tăng thêm phần sôi động cho box này, mời các bác tham khảo một số mẫu xe Daihatsu được bán trên thế giới đại diện cho các dòng sản phẩm của hãng chuyên chế tạo xe “bé tý”.

Bắt đầu bằng em Daihatsu Copen 1.3L được giới thiệu là xe giúp bạn cảm nhận được những làn gió đùa mái tóc (trừ mấy ông trọc không kể) và những tia nắng làm rạo rực con tim.

Thông số kỹ thuật:

gmail

Xe đạp
Con này đọat nhiều giải thưởng về dòng K-car ... đã được giới thiệu ở triển lãm ôtô ở SG cách đây vài năm

Chỉnh sửa cuối:

Land

Xe tăng
Con này đồ phía đầu lắp được ra sau phải không bác GT? Nguyên giá bi nhiêu bác nhỉ?

Cái ảnh thứ 5 thấy hơi điêu điêu.

Chỉnh sửa cuối:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Land nói:
Con này đồ phía đầu lắp được ra sau phải không bác GT? Nguyên giá bi nhiêu bác nhỉ?

Cái ảnh thứ 5 thấy hơi điêu điêu.
Công nhận cái xe này như là hai đầu, trước sau rất giống nhau. Giá ở Anh là £13,495.00 bác Land ạ. Ở Mỹ không thấy Daihatsu, có lẽ là do dân Mỹ không chuộng xe quá bé như các dòng của Daihatsu, cho nên không tìm được giá của em nó. Ở Úc thì Daihatsu phổ biến hơn.

Land

Xe tăng
Vậy là em nó chỉ đăt hơn matit có mỗi tẹo, kô hiểu các tay nhập khẩu về thì đến 30k kô

anhbq

Xe tải
13.5£ là gấp đôi Matiz ở VN rồi bác Land ơi, còn trên thế giới đắt gấp 3! Cũng phải thôi

slow rider

Xe đạp
Em này có phiên bản tay lái thuận không các bác nhỉ? Xin các bác giúp em ý kiến về việc nhập em này ra sao, ở đâu ạ. Yêu quá :((