Chi hội Daihatsu Club: Khu vực trao đổi kỹ thuật

Heosua_HN

Xe điện
Hehe bác heosua cẩn thận quá rùi. Vụ L-R em biết bác ợ... Dù gì cũng cưỡi được trên 10 em khác nhau từ cũ đến mới rồi bác yên tâm :)
Bác nói vậy thì chắc em Ter này nguyên bản vẫn có gương chỉnh điện rùi. Dịp nào em ghé gara kiểm tra cái. Tks bác
Dạ vậy chắc là đường điện rồi ạ, mấy em Ter nhập khẩu em biết thì vẫn chỉnh điện mà.

daihatsuvn

Xe điện
Các cụ mợ cho em hỏi gương hậu của xe các cụ mợ có chỉnh điện được không chứ xe em sao thấy có nút điều khiển nhưng bấm thì không thấy cái gương nào nhúc nhích gì hết cả nhỉ?
Có một cách check đơn giản là tháo ra câu điện trực tiếp vào dây mô tơ => từ đó sẽ cho ta biết bước tiếp theo phải làm những gì ?

terio_s.hue

Xe máy
Có một cách check đơn giản là tháo ra câu điện trực tiếp vào dây mô tơ => từ đó sẽ cho ta biết bước tiếp theo phải làm những gì ?
Cảm ơn cụ daihatsuvn! Em mà ở HN có gì mang tới nhờ cụ kiểm tra thì yên tâm quá

Heosua_HN

Xe điện
Em cũng đang muốn làm chuyến Huế mộng mơ như năm trước đây mờ hok đi đc hihi
Hi hi, mộng mơ thế thì em dự là cháu nhà bác daihatsu trong Huế cũng được mấy tháng rồi chứ nhỉ, vào làm thêm F1 nữa đi bác ;)

daihatsuvn

Xe điện
Hi hi, mộng mơ thế thì em dự là cháu nhà bác daihatsu trong Huế cũng được mấy tháng rồi chứ nhỉ, vào làm thêm F1 nữa đi bác ;)
Ờ vào Huế buổi tối đi nhậu cũng êm đềm ra phết đấy , nhưng nói về vấn đề "ấy" thì thua xa con gái miệt vườn hihi

Heosua_HN

Xe điện

terio_s.hue

Xe máy
Bác giải thích kín với cụ Heo đê ^#(^
Dạ có gì đâu mà phải kín đâu bác dai: cụ Heo có thể hiểu "mưa trên phố huế" là di sản thiên nhiên còn "hoàng tử" là di sản.. nhân loại, cả 2 đều là đặc sản của Huế hihi

Mà cả nhà cứ mải bàn chuyện ngoài lề thế này em e bác chủ thớt hongdang lại có ý kiến mất. Sorry cụ ợ!

TuaBin

Xe tăng
ngồi rảnh không có việc gì làm lôi vợ 2 ra hỏi các bác xem vợ 2 của em trông thế này còn độ được gì nữa không các bác nhỉ ? :))

terio_s.hue

Xe máy
ngồi rảnh không có việc gì làm lôi vợ 2 ra hỏi các bác xem vợ 2 của em trông thế này còn độ được gì nữa không các bác nhỉ ? :))

Vừa euro vừa comment cùng bác: Bác hành hạ vợ 2 quá nhỉ! Vụ độ thì em nghĩ bác thêm cái giá nóc và bậc chân lên xuống cho nó máu + bác sơn 2 cái ốp gương cùng màu xe (như xe em ợ) nhìn cũng hay

mazda6.

Xe buýt
Vừa euro vừa comment cùng bác: Bác hành hạ vợ 2 quá nhỉ! Vụ độ thì em nghĩ bác thêm cái giá nóc và bậc chân lên xuống cho nó máu + bác sơn 2 cái ốp gương cùng màu xe (như xe em ợ) nhìn cũng hay
Ter hẹp ngang, gầm cao... vốn đã lênh khênh..... Cụ S.hue tư vấn lắp thêm giá nóc cho ẻm để Cụ Tua cưỡi cho thêm phần ..... nguy hiểm à?????:D.
Nếu chịu khó đọc Guide book các bác sẽ thấy nhà sản xuất khuyến cáo hạn chế tối đa việc lắp thêm hoạc chất đồ trên nóc xe!!!!

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ

Ter hẹp ngang, gầm cao... vốn đã lênh khênh..... Cụ S.hue tư vấn lắp thêm giá nóc cho ẻm để Cụ Tua cưỡi cho thêm phần ..... nguy hiểm à?????:D.
Nếu chịu khó đọc Guide book các bác sẽ thấy nhà sản xuất khuyến cáo hạn chế tối đa việc lắp thêm hoạc chất đồ trên nóc xe!!!!
Theo ngu ý của em có độ thì độ phía trong xe thôi chứ bên ngoài thì khỏi độ đi vì em nó đã đẹp rồi (mặc dù em có lắp cản trước, sau và bậc chân lên xuống) ngoài ra không lắp đặt thêm bất cứ gì kể cả đèn :D

terio_s.hue

Xe máy

Lắp để ngắm thui chứ chở đồ gì bác. Em thì vẫn máu vụ này, có điều kiện em sẽ lên giá nóc hehe