[Thảo luận] Đại nhân biển 89 đỗ xe hơi bị khuỳnh

Winstorm07

Xe container
Đúng là HOẮNG thật :))

Duong_Anh

Xe buýt
thẳng thế bác còn kêu

zerogravitation

Xe buýt
Cũng BigC này, nhưng không phải 89, HN xin nhá

Uploaded with ImageShack.us
Nhìn mấy ông đỗ xe còn thế này thì chả hiểu chạy ngoài đường sẽ ra sao nữa :(
Cơ mà em nghĩ còn tình huống nữa là lúc ông này vào thì có 2 ông kẹp díp 2 bên nên cứ thế lùi vào không nhể :13:
Nhìn chỗ thừa còn lại 2 bên cọc thế kia thì Matiz cg k lọt nổi, chắc có xe gắn máy là đỗ vừa. 4-bánh nào chui lọt 2 chỗ đó? Bác muadem nhân từ quá.

TranCB

Xe tăng
Chắc chỗ quê bác 89K không có vạch kẻ chuồng nên chúng ta phải thông cảm.

113-0F

Xe tải
Nhìn chỗ thừa còn lại 2 bên cọc thế kia thì Matiz cg k lọt nổi, chắc có xe gắn máy là đỗ vừa. 4-bánh nào chui lọt 2 chỗ đó? Bác muadem nhân từ quá.
Cụ nói quá chuẩn, đây là ý thức thôi

xomgiay

Xe máy
Tránh liên lụy, Cháu đỗ thế ợ

themcha

[Tịch thu bằng lái]

luamoi

Xe đạp
Thò thụt mãi mới đưa được cái vạch sơn vào gần giữa xe.
2 cụ lày mà vào đường thí điểm phân làn thì dọn sạch biển báo của anh H
Còn vào đường 1 chiều có 2 làn hẹp thì anh # cũng bó tay

thèm tiền

Xe buýt
Website
www.dienthoaigo.net
Em không nói xấu các bác ở tỉnh , nhưng phải nói thật rằng cũng từ môi trường sống mà ra

Các bác vào phố cổ HN có bao giờ thấy dân phố cổ dựng xe máy giữa lòng đường cho người đi bộ bao giờ chưa , chỉ có những người ở xa tới , họ mới dựng xe máy giữa đường dành cho người đi bộ , bởi vì dân phố cổ họ quen với cái chật chội nên phải nhích từng tí một để không làm ảnh hưởng đến chỗ để xe hàng , quán bên cạnh và cũng dành chỗ cho người đi bộ . Chuyện này cứ vào các tòa nhà trung cư mới thì sẽ rõ , nhà xe rất rộng nhưng có vạch chia lô rõ ràng mà xe máy dựng mỗi xe một kiểu , ông thì võ say , ông thì túy quyền , ông thì thập bát la hán chưởng nói chung mỗi ông một tư thế , bảo vệ nói dát cổ bỏng họng mới được

Có hôm em đi Nam Định chơi , đến đấy đi xe ôm tìm đường , xe ôm dừng luôn giữa ngã tư để hỏi đường em sợ quá phải bảo xe ôm đỗ sát vỉa hè mà hỏi đường :D

Chuyện đỗ xe như này có thể do họ chưa bao giờ làm cái việc chúng ta thấy cần phải làm , giống như lúc giải phóng Sài Gòn các chú bộ đội không biết thang máy là cái gì ( trong phủ đầu rồng '' Dinh Độc Lập '' ) , sợ khi vào thang máy nó lại giết ta thì sao ;))

Như những người sinh ra và lớn lên ở những chỗ không có đèn đường , đi xe buổi đêm giương mắt ếch lên ý ( bật đèn chiếu xa ) , làm chói mắt người đi đối diện gây nguy hiểm cho cả hai + những người lưu thông trên đường lúc đấy
Em thấy bác này nói rất là chuẩn nhé ! chắc bác là dân phố cổ rồi. bác chuẩn ở chỗ môi trường sống mà ra. mấy anh quê thì ko có tổ chức, còn mấy bác giàu có ở phố thì quen gọi cho phó thủ tướng với giám đốc công an rồi lên chạ biết sợ ai, ra đường éo có bao h đội mũ nếu đi 2 bánh còn 4 bánh thì cứ nhìn thấy biển tỉnh là nghĩ mấy thằng nhà quê, còn quê bọn em lên Hn á ra đường quên cái mũ là sợ vãi lái ra chỉ sợ bị bắt mất trăm rưỡi thôi.

... cháu thấy ko phải dân tỉnh lẻ thì ngu mà ở đâu cũng có người lọ người chai thôi. đừng cụ nào đánh đồng vào nhé. cháu thấy các cụ cứ ùa nhau vào nó mất cả Fun đi phân biệt chủng tộc quá ! kính các cụ

Chỉnh sửa cuối: