Đại lý Mazda nào uy tín

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Em Phuong là em nào? Có ĐL nào họ chốt số khung số máy trong Hợp đồng đâu? CŨng k có ai fix chính xác ngày giao xe. Như e, 2-3 ngày nữa nhận xe mà trong HD cũng để là giao xe tháng 5, còn con SUV khác e cũng mua tuần trứoc thì để hẳn giao xe tháng 6. Hic.
Cụ lấy xe bên nào thế? Cụ lấy 1 lúc 2 xe cơ ak

khacdat91

Xe buýt
TT 40 Linh Quang, Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội
Em Phuong là em nào? Có ĐL nào họ chốt số khung số máy trong Hợp đồng đâu? CŨng k có ai fix chính xác ngày giao xe. Như e, 2-3 ngày nữa nhận xe mà trong HD cũng để là giao xe tháng 5, còn con SUV khác e cũng mua tuần trứoc thì để hẳn giao xe tháng 6. Hic.
Vì lịch xe nhiều khi về không chuẩn mà cụ :)) Chỉ khi nào bọn em có sẵn xe và khách hàng yêu cầu ghi rõ ngày thì bọn em mới dám ghi vào hợp đồng :P

Metaxis

Xe hơi
Cụ lấy xe bên nào thế? Cụ lấy 1 lúc 2 xe cơ ak
Yes! E lấy 2 chiếc SUV không hẳn là 1 lúc nhưng lệch nhau chắc tuần. Lúc nãy qua Mazda Nguyễn Trãi, có vẻ ở đấy k nhiệt tình lắm! Ông bảo vệ còn bắt để xe chỗ nắng nhất, xem xong một lúc ra c]s như ngồi lên chảo rang. Nên hơi nản.

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Yes! E lấy 2 chiếc SUV không hẳn là 1 lúc nhưng lệch nhau chắc tuần. Lúc nãy qua Mazda Nguyễn Trãi, có vẻ ở đấy k nhiệt tình lắm! Ông bảo vệ còn bắt để xe chỗ nắng nhất, xem xong một lúc ra c]s như ngồi lên chảo rang. Nên hơi nản.
Cụ qua lúc nào đấy ak! Nay em trực sao ko gặp cụ nhể? Cụ thông cảm chỗ em có chỗ nào có bóng râm đâu cụ!

PGT

Xe tải
Website
toyota-phapvan.vn
em đi siêu thị với cô Hành Chính, cô ấy lấy áo chống nắng phủ lên yên xe, thế là thoải con gà mái :v

tran gia huy

Xe hơi
bác tránh hộ em bên Lê Văn Lương, hoặc nếu bác có vào bác tránh hộ em nốt lần cuối em tư vấn viên tên Phương, lý do thì kể không thể hết, kiến thức hết sức yếu, làm tư vấn viên mà em còn tư vấn ngược lại cho em ấy, đặc biệt em đặt cọc buổi sáng buổi chiều xe em đặt bị bác khác kéo đi mới kinh, em lên phản ánh với quản lý thì thái độ theo kiểu Chuyện của Pao chứ không phải Chuyện của Tao, em sợ đến già luôn, anyway em quẩy em Mazda 6 bên Nguyễn Trãi rồi, nhận xét là cũng tạm thôi, chỉ mau mau đòi tiền khách chứ cũng không nhiệt tình bán hàng, em hơi thất vọng với cung cách phục vụ của Mazda Việt Nam, so sánh chất lượng bán hàng với Bim, Mẹc hay Toy thì không cùng đẳng cấp, đôi lời chia sẻ với bác, mong bác may mắn hơn em :(
Em cũng đồng ý với bác này, chị này tư vấn chán lắm, em dẫn mẹ đi xem xe, chị này tư vấn 1 hồi mẹ về quyết lấy Camry, nhưng sau khi vào xem xe ở Vinh thì về khen M6 hơn cam. Bây giờ đang đợi rước em nó về :)

PGT

Xe tải
Website
toyota-phapvan.vn
Em cũng đồng ý với bác này, chị này tư vấn chán lắm, em dẫn mẹ đi xem xe, chị này tư vấn 1 hồi mẹ về quyết lấy Camry, nhưng sau khi vào xem xe ở Vinh thì về khen M6 hơn cam. Bây giờ đang đợi rước em nó về :)
chắc cụ ở Vinh, phân vùng thị trường không được bán nên tư vấn có phần hơi nhạt! em đoán thế ;))

VPID

Xe buýt
E thấy chính sách bán hàng của Mazda chán ngấy , chẳng có linh hoạt j cả. Có lẽ vì thế NV tư vấn ko thấy nhiệt tình vs khách hàng bằng các hãng khác. NV chả cần kiến thức j cũng làm đại lý cho Mazda đc.

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
E thấy chính sách bán hàng của Mazda chán ngấy , chẳng có linh hoạt j cả. Có lẽ vì thế NV tư vấn ko thấy nhiệt tình vs khách hàng bằng các hãng khác. NV chả cần kiến thức j cũng làm đại lý cho Mazda đc.
Cụ hết sức thông cảm cho Sâu Mazda như bọn em! Hãng có những quy định nghiêm quá nên bọn em không thể làm gì được! Cũng muốn hỗ trợ các cụ lắm nhưng lực bất nên đành chấp nhận

khacdat91

Xe buýt
Theo ngu ý của em là tùy từng sâu thôi ạ.Nhiều khách vào lại khen sâu Mazda nhiệt tình hơn bên khác ạ

Metaxis

Xe hơi
Nói chung, mình k ưng chất lượng dich vụ của Mazda lắm. Kiến thức của Sale tư vấn cho mình có vấn đề. Hướng dẫn sd mà mình hỏi mấy nút bên đùi trái ng lái làm j cũng k biết, thì chán hẳn. Nó còn bảo tự động hết rồi, mình hỏi tự động sao có Off. Vậy off thi sao? Còn cái khác còn hay hơn ngưng thôi, để cho sâu còn có kế sinh nhai.

Sang thang kấy Honda nữa, để xem Honda có hơn đc k.

khacdat91

Xe buýt
Nói chung, mình k ưng chất lượng dich vụ của Mazda lắm. Kiến thức của Sale tư vấn cho mình có vấn đề. Hướng dẫn sd mà mình hỏi mấy nút bên đùi trái ng lái làm j cũng k biết, thì chán hẳn. Nó còn bảo tự động hết rồi, mình hỏi tự động sao có Off. Vậy off thi sao? Còn cái khác còn hay hơn ngưng thôi, để cho sâu còn có kế sinh nhai.

Ấy chết mấy nút đó mà ko biết thì tắc trách quá ạ. Ở bên trái cạnh vô lăng có 3 nút AFS off là tắt cái chế độ đèn mắt liếc, TCS off là tắt chế độ kiểm soát lực kéo(chống trơn trượt) ạ. Còn cái có hình ! ở giữa 2 ngoặc là cái set lại áp suất lốp cụ ạ

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com

Cũng tùy từng Sâu mà cụ! Mong cụ thông cảm nhé

Metaxis

Xe hơi
Ấy chết mấy nút đó mà ko biết thì tắc trách quá ạ. Ở bên trái cạnh vô lăng có 3 nút AFS off là tắt cái chế độ đèn mắt liếc, TCS off là tắt chế độ kiểm soát lực kéo(chống trơn trượt) ạ. Còn cái có hình ! ở giữa 2 ngoặc là cái set lại áp suất lốp cụ ạ
Hic, thế mà sâu dán kêu là chế độ leo dốc :(.
Mai gọi Vina Mazda phản ánh thôi.

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Hic, thế mà sâu dán kêu là chế độ leo dốc :(.
Mai gọi Vina Mazda phản ánh thôi.
Có gì cụ bình tĩnh! Cụ mà phản ánh lại ảnh hưởng đến Sâu đó! Có gì cụ bỏ quá cho ạ!

etka

Xe máy
E thấy ở mỹ đình được đáy cụ

Jason Pham

Đi bộ
Nếu cụ ở Hà Nội, muốn mua xe Mazda các dòng thì em khuyên chân tình tới Mazda Nguyễn Trãi- Thanh Xuân. Em mới lấy Mazda 6 hôm 21/5 vừa rồi của các Cụ bên đó. Cung cách phục vụ, chăm sóc khách hàng tuyệt vời, không chê vào đâu được ạ ! Em chúc cụ chủ thớt nhanh tìm được xe tốt cho Cty :D

Metaxis

Xe hơi
Nếu cụ ở Hà Nội, muốn mua xe Mazda các dòng thì em khuyên chân tình tới Mazda Nguyễn Trãi- Thanh Xuân. Em mới lấy Mazda 6 hôm 21/5 vừa rồi của các Cụ bên đó. Cung cách phục vụ, chăm sóc khách hàng tuyệt vời, không chê vào đâu được ạ ! Em chúc cụ chủ thớt nhanh tìm được xe tốt cho Cty :D
Ở Mazda NTrai cũng k ổn, mình đến bị bải vệ bắt để xe máy chỗ nắng nhất, một lúc sau ra ngồi bỏng m.ng. Trong khi chỗ bụi cây và canh cổng CS thì k cho để. Hơn nữa vào Mazda NT, tư vấn k nhiệt tình, k mời nc.