[Funland] Đại học Rmit

Batman

Xe điện
Em uống cafe bị say, uống ít thì được, nên em chỉ uống trà đen thôi. Trà xanh cũng hạn chế.
Vậy thì mợ cứ trà đắng cao bằng, hoặc tân cương mà uống thôi.
Em không uống trà mấy khi, trừ khi muốn hút nhanh điếu thuốc, thì làm cốc trà đá vỉa hè. :))

prado2012

Xe điện
Chúng nó ưng nhau cái là có tên cháu ngay :)). Mình không ép được cái đó nên phải chờ thôi chứ không là em chốt luôn với mợ đây này :)). Thời này ngồi ở Việt Nam mà có khả năng thì có thể làm được rất nhiều việc, không cần đi đâu cả. Bố mẹ chúng nó không được đầu tư bài bản bằng còn làm được nữa là chúng nó. Bọn trẻ con bây giờ giỏi, em cũng tin vào tương lai sắp tới giống như mợ.

Cùng lắm thì vừa vẽ tranh vừa vẽ chart vẫn sống tốt :))
Ờ đúng, vẽ tranh, vẽ chart, cho thuê nhà kiểu gì cũng ngon. Phân công bà nội tích sản cổ phiếu nhá, bà ngoại cho cái nhà cho thuê.

prado2012

Xe điện
Em lipton với trà hoa quả :D. Nhưng cũng hạn chế 2 túi lọc/ngày, rồi uống nước trắng. Có tuổi rồi nhiều thứ bệnh, không dám xõa như hồi thanh niên nữa rồi cụ ạ.
Trà em dùng trà hoa việt hoặc trà đen của pháp có các loại hoa và thảo mộc nhé. Nhẹ nhàng, thơm và rất thư thái.

prado2012

Xe điện
Này vợ chồng tha hồ nuôi đam mê :D. Một bầu trời tương lai, em thấy bố mẹ đặt đâu con ngồi đấy như hồi xưa trên cả hợp lý rồi.

Uống trà thì ngày 2 lít nước hợp lý. Uống nước trắng thì khó uống hơn. Mợ có sở thích giống em, nhưng em hay uống trà hoa quả cũng túi lọc cho nhanh ạ :D
Em lọc bằng bình thuỷ giữ nhiệt ấy, một lần pha uống cả ngày. Mấy cái trà này em chọn ngon lắm.

Batman

Xe điện
Em lipton với trà hoa quả :D. Nhưng cũng hạn chế 2 túi lọc/ngày, rồi uống nước trắng. Có tuổi rồi nhiều thứ bệnh, không dám xõa như hồi thanh niên nữa rồi cụ ạ.
Vâng, các mợ cứ phải giữ gìn tuổi thanh xuân đã, em mới 3 chục, nên không phải lo về vấn đề sức khỏe lắm. :))

prado2012

Xe điện
Vâng, các mợ cứ phải giữ gìn tuổi thanh xuân đã, em mới 3 chục, nên không phải lo về vấn đề sức khỏe lắm. :))
Trẻ sướng thật, nghiện hút đủ kiểu không xi nhê. Em giờ tối thích làm tí vang trc khi ngủ.

prado2012

Xe điện
Chị có nhiều loại trà hay thế. Em còn ko biết oải hương có thể uống trà.
Chị có 2 loại, một loại là hoa oải hương không, một loại là trà đen trộn oải hương. Uống đều ngon có tác dụng an thần.

alceste

Xe điện
Chị có 2 loại, một loại là hoa oải hương không, một loại là trà đen trộn oải hương. Uống đều ngon có tác dụng an thần.
Vậy để em đặt mua thử ạ. Đợt này em cũng đang lên cơn mê oải hương, từ cái thể loại hóa mỹ phẩm đế hoa trồng trong nhà ngoài ban công.

prado2012

Xe điện
Chỗ này khéo phải đổi tên thành Hội phụ huynh RMIT cho dễ tụ họp nói chuyện cụ nhỉ.

Nhìn trà chủ điểm dưỡng nhan là biết mẹ vợ đẹp rồi :D. Em nghĩ già cũng phải đẹp lão mợ nhỉ.

Bố 5 trẻ em mà sống tích cực, lạc quan, nhiều năng lượng được như cụ là quý lắm.

Trong pic này em thấy các cụ ông đều nhẹ nhàng và rất quan tâm gia đình, con cái.
Chuẩn luôn mợ ạ, em để ý các bố rất quan tâm con nhé. Em đi họp phụ huynh giờ thấy bố đi họp cho con nhiều hơn ấy. Nhất luôn, vodka cho các bố trong pic này.

prado2012

Xe điện
Vậy để em đặt mua thử ạ. Đợt này em cũng đang lên cơn mê oải hương, từ cái thể loại hóa mỹ phẩm đế hoa trồng trong nhà ngoài ban công.
Uh uống thích lắm em. Nếu thích uống trà đen pha lavender thì chị cho số cô bé hay xách tay về cho chị.

Batman

Xe điện
Chỗ này khéo phải đổi tên thành Hội phụ huynh RMIT cho dễ tụ họp nói chuyện cụ nhỉ.
Bố 5 trẻ em mà sống tích cực, lạc quan, nhiều năng lượng được như cụ là quý lắm.

Trong pic này em thấy các cụ ông đều nhẹ nhàng và rất quan tâm gia đình, con cái.
Mợ mà đổi thành hội PH RMIT là em bị ra đảo đấy, con em học trường khác cơ. :))
Mà nói thật, thường ngày em không nghĩ là mình nhiều con đến thế đâu, về nhà đếm xem bao nhiêu đứa ra chào, ôm vai bá cổ thì mới giật mình, công nhận, mình đông con thật.

Batman

Xe điện
Em vào học trà đạo của các mợ nhà Rmit

Batman

Xe điện
Đúng là tình cảm mẹ con cũng khác bọt. :))
Chẳng như F1 nhà em, nhắn lần nào là lần đấy có sự cố cần bố giải quyết, còn đâu nó thường ngày nó quên mất bố nó là ai.
Thằng con em vừa nhắn tin, em cười quá các cụ mợ ạ :)). Nó thật thà lắm cơ :)):))

View attachment 8399414