[Funland] Đại gia Phương Hằng “quất” sư Minh Tuệ?

X_axe

Xe tải
Em cũng đu trend hóng xem mợ PH “quất” sư MT thế nào? :D mạng xã hội thật thú vị em đang nghiên cứu các hiện tượng mạng, cụ mợ nào có thêm thông tin hay chia sẻ cho vui em cảm ơn

Phương Hằng: "Ở đây có 1 số người đang ngưỡng mộ ông Thích Minh Tuệ. Nhưng quý vị tin 1 điều, Nguyễn Phương Hằng tôi quất là không bao giờ trượt. Một nửa thì ngưỡng mộ thầy, còn 1 nửa thì chống đối. Tôi sẽ chứng minh ông ta đúng chỗ nào, sai chỗ nào".

Langthang_Mercedes

Xe container
Thế vụ quất một mớ xong vô lò là trật hay trúng vậy các cụ? Mà con mẹ này lắm chuyện ghê.

Tran.Toan

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em cũng đu trend hóng xem mợ PH “quất” sư MT thế nào? :D mạng xã hội thật thú vị em đang nghiên cứu các hiện tượng mạng, cụ mợ nào có thêm thông tin hay chia sẻ cho vui em cảm ơn

Phương Hằng: "Ở đây có 1 số người đang ngưỡng mộ ông Thích Minh Tuệ. Nhưng quý vị tin 1 điều, Nguyễn Phương Hằng tôi quất là không bao giờ trượt. Một nửa thì ngưỡng mộ thầy, còn 1 nửa thì chống đối. Tôi sẽ chứng minh ông ta đúng chỗ nào, sai chỗ nào".
Em đặt Gạch Hóng ạ!

Tran.Toan

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thế vụ quất một mớ xong vô lò là trật hay trúng vậy các cụ? Mà con mẹ này lắm chuyện ghê.
EM không Biết Trật Hay Trúng nhưng Nhờ thế mà Nhiều người ngộ ra lâu nay bị Dắt mũi. Trong đó có em :D

tieunhupha

Xe điện
Em tưởng mợ ý hứa ko quất nữa rồi nhỉ. ;))

Trà Lý

Xe tăng
NPH đã live thông báo dừng mọi hoạt động trên nền tảng mạng, chỉ còn hoạt động trực tiếp. Các trang tin đều là mạo danh mà.

nongdancayruong

Xe tải
Chị ảo tưởng quá. Quất vào coi chừng nghiệp quật lại không trượt phát lào.

jazzzzz

Xe lăn
Khổ anh Dũng lò vôi gặp phải em lò..

VCHDHN

Xe container
Em chờ xem hậu vận em H thế nào:-)

X_axe

Xe tải
Trên mạng đang nghi vấn mợ PH "quất" sư MT để kéo dư luận ra khỏi việc tăng giá điện :D thuyết âm miu

Ku_den

Xe tải
Vạ miệng và xộ khám vẫn chưa chừa.
Có lẽ, cần thêm 1 lần nữa.
Tôi trung lập và không fan bên nào cả.
Nhưng thầy Minh Tuệ thì hiện tôi thấy mến hơn PH này.
Còn cái chuyện ồn ào vì có nhiều người ăn theo thầy thì chính quyền đã xử lý rồi. Hay bả lại thấy xử lý chưa được như ý mình nên muốn khuấy lên lại sao

Chỉnh sửa cuối:

hd-vt

Xe container

Bà này em thấy nói đúng nhiều, nhưng có vẻ như bị nghiện chém, chém như có lửa bên trong người. Tố chất người hùng biện :P , nhưng má phanh không ăn nên dễ sa hố trâu. :D

Khongdanhvong

Xe điện
Bà này em thấy nói đúng nhiều, nhưng có vẻ như bị nghiện chém, chém như có lửa bên trong người. Tố chất người hùng biện :P , nhưng má phanh không ăn nên dễ sa hố trâu. :D
Cái mà bà nhắm đến đầu tiên là ông VHY thì ổng có bị sao đâu, trong khi bả vô lò.

X_axe

Xe tải

BMW R60

Xe tăng
Xã hội giờ hay thật!
Người đi tù về (Hải kẹo, Hằng) mà cứ nhơn nhơn ra và còn được nhiều người ngưỡng mộ. Xuất hiện trên mạng và ngoài đời đời được săn đón, tung hô như thần tượng.

Dungha

Xe điện
Em cũng đồng quan điểm với cụ. Con về sư Minh Tuệ em không quan tâm và cũng không biết gì nhiều. Em đã và đang tin vào Phật Giáo, về cái hay, cái đẹp mà Đức Phật muốn truyền bá. Nhưng về những người đi truyền bá giáo lý của đạo thì thời gian gần đây em và nhiều người bị mất niềm tin rồi. Giờ các bậc chân tu theo em không xuất hiện trên mạng xã hội nhiều đâu.

hd-vt

Xe container
Em cũng đồng quan điểm với cụ. Con về sư Minh Tuệ em không quan tâm và cũng không biết gì nhiều. Em đã và đang tin vào Phật Giáo, về cái hay, cái đẹp mà Đức Phật muốn truyền bá. Nhưng về những người đi truyền bá giáo lý của đạo thì thời gian gần đây em và nhiều người bị mất niềm tin rồi. Giờ các bậc chân tu theo em không xuất hiện trên mạng xã hội nhiều đâu.
Với em vẫn tin vào đạo Phật, em chỉ không tin vào một số chém về Phật thôi ạ.

Cái mà bà nhắm đến đầu tiên là ông VHY thì ổng có bị sao đâu, trong khi bả vô lò.
Vô lò là sai cụ hè.

X_axe

Xe tải
Vụ VHY có kết luận rồi cụ: Quá trình điều tra đến nay, không có căn cứ chứng minh việc ông Võ Hoàng Yên đưa ra thông tin gian dối để bà Nguyễn Phương Hằng tin tưởng mà giao tiền. Đồng thời, cũng không có căn cứ chứng minh việc ông Võ Hoàng Yên sử dụng số tiền vào mục đích bất hợp pháp, gian dối nhằm chiếm đoạt.

Nhưng cũng có tác dụng ngăn chặn VHY đi lợi dụng niềm tin, lang băm chỗ khác :)

Khongdanhvong

Xe điện
Xã hội giờ hay thật!
Người đi tù về (Hải kẹo, Hằng) mà cứ nhơn nhơn ra và còn được nhiều người ngưỡng mộ. Xuất hiện trên mạng và ngoài đời đời được săn đón, tung hô như thần tượng.
Tung hô vui vậy thôi cụ, nhưng bảo làm theo để vô lò thì lại rụt ngay. Sự tung này hay tung hô khác cũng chỉ là một dạng bè phái thôi.