[Funland] Đã uống Bia Rượu khi lên xe ,các cụ hãy nghĩ về Gia Đình

Công nhận, ông bạn em mở công ty thức ăn gia súc với thuốc thú y kiếm khẳm, toàn đi tỉnh suốt đâm ra nghiện rượu, ăn cơm không có rượu là nhạt mồm. Bị va quệt đền tiền bao lần mà vẫn không bỏ được, cuối cùng dính quả nặng ở tỉnh đền ốm mà từ đó đến giờ có bỏ đâu, vẫn tuần nào 3-4 trận.
Nhiều khi ko phải nghiện mà do bắt buộc phải quan hệ trên bàn rượu cụ ạ. Trường hợp bạn cụ em nghĩ luôn phải có lái xe riêng chứ nhỉ?

Qualcomaptx

Xe tăng
Vậy bố bạn cụ xay kê đầu vào con 4 bánh, hay tay lái kia say chèn vào mà đòi hơn 200?
Nó tông bố bạn của em.Lúc hỏi ng đi cùng mới biết ông này say rượu,thằng tông vịn cớ đấy để giảm đền bù.Chứ chỗ vòng xuyến này ông này đi suốt

Dan du an

Xe ba gác
Nhiều khi ko phải nghiện mà do bắt buộc phải quan hệ trên bàn rượu cụ ạ. Trường hợp bạn cụ em nghĩ luôn phải có lái xe riêng chứ nhỉ?
Em nghĩ chắc công ty bé nên toàn tự lái. Mà nhiều ông có khi không thích có lái xe để lượn lung tung

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ chắc công ty bé nên toàn tự lái. Mà nhiều ông có khi không thích có lái xe để lượn lung tung
Giờ lái xe cho sếp toàn mù, câm, điếc. Còn không thì chú lượn anh tuyển mới chứ không giữ.

cuongkilo

Xe tăng
E bình thường thôi cụ, đủ sức khỏe để biết uống như nào, phê ra phê mà tỉnh ra tỉnh. E thường uống khi có những việc mà e thấy vui như tiếp đối tác, liên hoan ae công ty, sinh nhật chị e và các ngày liên quan phụ nữ. Những khi đang nắng chói chang mà tự nhiên có cơn mưa ập xuống nghĩa là mát giời thì cũng phải gọi ae chiến hữu hoặc chú cháu làm tí.
Rượu e là rượu thửa, tháng nào cũng có đôi can rượu nếp trắng có vị thơm quyến rũ nồng nàn mang đến chỗ e hay uống. Rượu uống cực phê nhưng hôm sau tỉnh dậy lại như chưa hề uống bởi ko khát nước, ko đau đầu, ko mệt.
Tuyệt nhiên ko bao giờ e uống rượu quán hay rượu mua sẵn đóng chai, những lúc đó chỉ làm lon Tiger bạc lạnh cho đỡ khát nước.
Cụ uống đc ntn thì là khỏe rồi
Chứ giờ em không uống đc thật , hôm nọ ông anh lên chơi uống đc 1/2 lon bia là chóng mặt .
Ngày xưa uống ác thế mà giờ ngửi mùi là thấy say, thấy sợ cảm giác say
Chắc do sk em yếu cơ thể ko dung nạp bia rượu đc nữa

Saviah

Xe buýt
Người OF
Em vẫn phải đi nhưng em cứ mặt dày uống chỉ thế thôi, lâu dần người ta biết, không cần phải cố, uống xong hoặc đi bộ hoặc taxi, mà rượu không ngon thì đi làm gì, hihi

MasanobuFukuoka

[Tịch thu bằng lái]
May quá bọn bạn em chơi toàn thoải mái chia sẻ chứ ko cần "mượn rượu mở lời" như một số cụ ở đây. Em gần như ko đụng đến rượu bia bao giờ và mong các cụ cũng nên bỏ suy nghĩ trai là phải rượu đi. Ko tai nạn thì cũng bệnh tật chứ bổ béo gì đâu. Vang uống Tết hay rượu thuốc uống vừa phải thì được.
Cụ uống đc ntn thì là khỏe rồi
Chứ giờ em không uống đc thật , hôm nọ ông anh lên chơi uống đc 1/2 lon bia là chóng mặt .
Ngày xưa uống ác thế mà giờ ngửi mùi là thấy say, thấy sợ cảm giác say
Chắc do sk em yếu cơ thể ko dung nạp bia rượu đc nữa

Đại Ba

Xe điện
20 tuổi mà chết vì rượu bia thì là chết vì chưa hiểu chưa từng trải, rất đáng tiếc.

Nhưng 36 tuổi, vợ dại con thơ mà chết vì rượu bia, thì đó là số nó phải chết như thế.

Số trời đã định, không thay đổi được, cụ không nên quá đau lòng.