[Funland] Da trắng môi hồng - thớt dành cho các mợ

mina love

Xe đạp
Trước hết dùng kem chống nắng đã, còn son thì đừng chơi màu hồng cánh sen là được mợ nhé.
Đúng mợ ah, gì thì gì em thấy các bước skin care kĩ càng thế nào mà ko có kem chống nắng sẽ bị giảm đến 70% tác dụng. Còn son thì em có một thỏi màu hồng cánh sen ko bao giờ mở chỉ ngắm vỏ thôi ợ.

Cho em ngu phát:
Các mợ muốn trang điểm và đẹp hơn để làm gì?
1. Quyến rũ thằng mình thích/chồng?
2. Quyến rũ bọn đàn ông khác
3. Cho mình sướng thôi.
4. Để cho bonk đàn bà khác gato, sân si với mình?
5. .... chưa nghĩ ra :D
Một người phụ nữ đẹp, là nàng ta đã hạnh phúc rồi. Mà một người phụ nữ hạnh phúc thì nhiều người được hạnh phúc theo, vậy nên phụ nữ là phải đẹp, lí do gì quan trọng đâu.

mina love

Xe đạp
Cho em ngu phát:
1. Quyến rũ thằng mình thích/chồng mình cho nó đỡ chán?
3. Cho mình sướng thôi.
Trước hết make-up là để thỏa mãn bản thân cụ ạ. Phụ nữ ko ai là ko muốn mình đẹp cả. Quyến rũ ai thì còn phải nhiều yếu tố nữa chứ ko phải chỉ make-up hay đẹp là được. Thu hút thì có thể chứ quyến rũ thì ko cụ ạ.

skuadi

Xe điện
Trước hết make-up là để thỏa mãn bản thân cụ ạ. Phụ nữ ko ai là ko muốn mình đẹp cả. Quyến rũ ai thì còn phải nhiều yếu tố nữa chứ ko phải chỉ make-up hay đẹp là được. Thu hút thì có thể chứ quyến rũ thì ko cụ ạ.
Em thấy con gấu của em ở nhà thì đơn giản mà đến cq thì như hoa hậu. Hoá ra chính là tạo sân si cho một nhóm khác ở cq. Choảnh choẹ nhau từ cái áo, cái quần, phụ kiện, màu son mới, etc... Lục tốn quá :(

mina love

Xe đạp
Một người phụ nữ đẹp, là nàng ta đã hạnh phúc rồi. Mà một người phụ nữ hạnh phúc thì nhiều người được hạnh phúc theo, vậy nên phụ nữ là phải đẹp, lí do gì quan trọng đâu.
Em cứ tô chút son xịt chút nước hoa, qua cái gương nào đó tự ngắm nhìn mình trong gương, hít thở thấy mùi hương thơm thoang thoảng từ mình là đã cảm thấy yêu đời, hạnh phúc tràn trề rồi, mợ có công nhận điều đấy ko? Đó như là một nguồn năng lượng tích cực vậy.

Xe bọ xít

Xe container
Chào các mợ, em thấy trên quán ít chỗ cho chị em chém quá nên em mạnh dạn mở thớt này về chủ đề làm đẹp: mỹ phẩm, son phấn, nước hoa, chăm sóc da để chị em chúng ta có thể bàn luận, chia sẻ kinh nghiệm cho mình đẹp hơn ạ! Em rất đam mê nước hoa và son, giờ có tí tuổi rồi bắt đầu giai đoạn lão hoá da nên em chú ý thêm skin care, món này em ứ thích vì lích kích mờ vẫn phải làm. Các mợ nhà of đang dùng loại nước hoa gì, loại son gì hay skin care loại gì, ntn có thể review lại để cùng bảo nhau làm đẹp được k ạ? :x:x
Cứ như avatar là đẹp rồi, cần gì làm gì nữa ạ :))

quanduc

Xe buýt
Tuổi các mợ theo em cái quan trọng nhất là chia sẻ cách bổ sung hormone estrogen và testosterone mới êm ấm được.

Nắng nhạt

Xe điện
Cho em ngu phát:
1. Quyến rũ thằng mình thích/chồng mình cho nó đỡ chán?
3. Cho mình sướng thôi.
Cho em hỏi cụ muốn mình đẹp trai hay xấu ợ? Nếu cụ thích xấu thì cụ không bình thường còn cụ thích đẹp thì vì sao cụ tự trả lời được :)

Lilak

Xe tải
Tuổi các mợ theo em cái quan trọng nhất là chia sẻ cách bổ sung hormone estrogen và testosterone mới êm ấm được.
Chuẩn luôn ah!
Tầm này ngoài bổ sung bên ngoài son son phấn phấn, các cụ cần uống thêm Thực phẩm chức năng hoặc ăn uống bổ sung các loại Vitamin& khoáng chất...
Tuy nhiên chống Chỉ định nếu có U trong ng - nên cần khám xét cẩn thận và định kỳ
trc khi uống a

skuadi

Xe điện
Cho em hỏi cụ muốn mình đẹp trai hay xấu ợ? Nếu cụ thích xấu thì cụ không bình thường còn cụ thích đẹp thì vì sao cụ tự trả lời được :)
Bọn đàn ông không cần đẹp. Cần nhiều tiền là auto đẹp trai rùi. Quan hệ biện chứng đới mợ :D

Muon_biet

Xe cút kít
Chào các mợ, em thấy trên quán ít chỗ cho chị em chém quá nên em mạnh dạn mở thớt này về chủ đề làm đẹp: mỹ phẩm, son phấn, nước hoa, chăm sóc da để chị em chúng ta có thể bàn luận, chia sẻ kinh nghiệm cho mình đẹp hơn ạ! Em rất đam mê nước hoa và son, giờ có tí tuổi rồi bắt đầu giai đoạn lão hoá da nên em chú ý thêm skin care, món này em ứ thích vì lích kích mờ vẫn phải làm. Các mợ nhà of đang dùng loại nước hoa gì, loại son gì hay skin care loại gì, ntn có thể review lại để cùng bảo nhau làm đẹp được k ạ? :x:x
Cứ nhờ khác giới ve vuốt làn da là đẹp nhất vì không ảnh hưởng đến hoá chất mà máu lại tăng lưu thông...

skuadi

Xe điện

edc

Xe lăn
Tiêu chí của em là to và căng :D

Láu

Xe điện
E thích phụ nữ biết làm đẹp, ngồi cạnh mình là 1 cô gái da trắng, môi hồng, thơm tho biết nói chuyện uống cứ gọi là mềm cmn môi

Đàn ông xài srm này được không mấy mợ, nghe bảo là chuyên tẩy trang cho phụ nữ nhưng lấy xài ké thấy ok lắm, chai 400k mình em diếm xài hết trong 1 tuần, bị vợ la inh ỏi.

thuyduongna

Xe điện
Em thấy 2 sản phẩm không thể thiếu đối với phụ nữ đó là Son môi và Kem chống nắng