[Funland] Da trắng môi hồng - thớt dành cho các mợ

thngaylangthang

Xe ngựa
Ai muốn phá thì phá, chứ em thì ko, em xem PN làm đẹp

mango

Xe tăng
Chào các mợ, em thấy trên quán ít chỗ cho chị em chém quá nên em mạnh dạn mở thớt này về chủ đề làm đẹp: mỹ phẩm, son phấn, nước hoa, chăm sóc da để chị em chúng ta có thể bàn luận, chia sẻ kinh nghiệm cho mình đẹp hơn ạ! Em rất đam mê nước hoa và son, giờ có tí tuổi rồi bắt đầu giai đoạn lão hoá da nên em chú ý thêm skin care, món này em ứ thích vì lích kích mờ vẫn phải làm. Các mợ nhà of đang dùng loại nước hoa gì, loại son gì hay skin care loại gì, ntn có thể review lại để cùng bảo nhau làm đẹp được k ạ? :x:x
Các mợ cứ làm đẹp nhiều vào cho đàn ông OF thèm.
Diện 1 tý, thơm 1 tý, sexy 1 tý, điệu 1 tý là ngon ngay.
Chồng cũng chết, hàng xóm cũng chết.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em chỉ hóng ảnh thôi.
Mà hết 10 trang vẫn không có ảnh thì chúng em sẽ giúp. Ảnh gì thì mợ biết rồi đấy :))

Anhduc73

Xe buýt
Da mình vốn khá đẹp, bước sang tuổi 41 một bên lắn tàn nhàng quá, chưa tìm được loại cream/ serum gì OK, mợ nào có kinh nghiệm share nhá. Tks
Có đấy. Em xem phim, thấy các em toàn lấy sữa... Xmen xoa vào mặt, da trắng hồng như da em bé luôn, lại đỡ bỏ phí. Mợ thử xem. Nếu thiếu thì ới các Ọp phơ giúp nhé.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Sao Mợ ko mở thớt bên Web trẻ thơ, Lamchame hay Làm đẹp mà lại vào chốn toàn đàn ông này mở thớt vậy ạ?
Lát kiểu gì cũng có mấy lão rảnh tay vào phá thớt đấy. Hic
Mợ chỉ được cái...
Mà các mợ phấn son xinh đẹp post ảnh cho các lão rảnh vào ngắm với, "hoa thơm mỗi người hưởng tí" :)

Palisade

Xe buýt
Thường là da trắng thì môi trên môi dưới đều hồng có phỏng hả mợ chủ

hp78

Xe điện
Cứ môi hồng là em ứng:D

luu linh

Xe buýt
Quan niệm đó xưa rồi. Bây giờ đàn ông hay phụ nữ đều phải hoàn hảo. Ngày xưa đói kém có tiền là oách. Tiền nhiều để làm gì? Cũng như phụ nữ ngày xưa chỉ cần đẹp và ngoan. Giờ cần phụ nữ xinh đẹp, thông minh. Cụ mà xấu như Chí Phèo cụ thử mang một mớ tiền ra xem cưa được những đối tượng nào nào :)
Chuẩn không cần sửa

tungLam.nwl

Xe tăng
Chào các mợ, em thấy trên quán ít chỗ cho chị em chém quá nên em mạnh dạn mở thớt này về chủ đề làm đẹp: mỹ phẩm, son phấn, nước hoa, chăm sóc da để chị em chúng ta có thể bàn luận, chia sẻ kinh nghiệm cho mình đẹp hơn ạ! Em rất đam mê nước hoa và son, giờ có tí tuổi rồi bắt đầu giai đoạn lão hoá da nên em chú ý thêm skin care, món này em ứ thích vì lích kích mờ vẫn phải làm. Các mợ nhà of đang dùng loại nước hoa gì, loại son gì hay skin care loại gì, ntn có thể review lại để cùng bảo nhau làm đẹp được k ạ? :x:x
Em tưởng là cụ thì mới vào chứ là mợ thì em đi ra!

slaz8

Xe ba gác
Em đực có được hóng hem?

Kua keng keng

Xe máy
Có mợ nào như em k??? 31 tuổi đầu k son, k phấn, k nc hoa, k mĩ phẩm, k gì cả. Ai mà chả muốn đẹp, muốn làm đẹp cơ chứ nhưng điều kiện k cho phép nghĩ đến những điều ấy. Buồn buồn là

tzutuyen

Xe hơi
Sáng em mở thớt ra, chưa kịp đọc để nguyên đó mà chiều đã thấy 6 tầng rồi, cơ bản các mợ ko thấy mà toàn thấy các cụ vào hóng ảnh như em. Nghĩ nó chán!

barca6996

Xe container
Thế cụ thích thị Nở hay Mai Phương Thúy :D
Cái thích với cái được khác nhau mợ ag, ai chẳng muốn cái đẹp nhưng nên biết mình là ai khả năng đến đâu. E xấu như chí Phèo nên đang hy vọng tìm được thị Nở để kiếm bát cháo hành

barca6996

Xe container
Có mợ nào như em k??? 31 tuổi đầu k son, k phấn, k nc hoa, k mĩ phẩm, k gì cả. Ai mà chả muốn đẹp, muốn làm đẹp cơ chứ nhưng điều kiện k cho phép nghĩ đến những điều ấy. Buồn buồn là
Sao phải buồn nhỉ, hàng Virgil đang được đưa vào sách đỏ. Ngành thẩm mỹ và phần mềm Photoshop đang nợ cánh đàn ông ngàn lời xin lỗi đấy mợ 😞