[Funland] đá thế này vẫn thua thái lan thôi !

meotamthe

Xe cút kít
Of là chốn ngọa hổ tàng long, luật sư mạng, huấn luyện viên mạng nhan nhản.

michigan

Xe Cứu Trợ
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ park giấu bài hơi kỹ đâm ra vất,đáng ra trận Cam đá tập thì giờ lại căng,vào vòng sau hết sức và lại lặp lại lỗi muôn thủa
Đá với Cam thì có gì mà căng, nhẹ nhàng thắng 2-0 thì nhiều khả năng là nhất bảng. Trận với Mianma hoà thì em thấy cũng bình thường, đá cup hơn 1 tháng trời thì cũng phải có trận này trận nọ.

nguyenhuy2210

Xe điện
K phải cứ thua là chê các em mà từ lâu e đã nói rồi trình độ chưa thoát khỏi ao làng vươn tới châu lục dc đâu. Có thể vô địch AFF, có thể thắng thái lan nhưng vẫn làng nhàng cá mè 1 lứa chừng nào ko tốn quá nhiều công sức vẫn ăn dc indo malay thailand như trở bàn tay thì em tin mới đạt dc level mới. Tung hô nhiều quá, kì vọng nhiều càng gây thêm áp lực

cuchuoi96

Xe tăng
Toàn mấy lão thánh phán, giỏi vào mà đá đi, thằng Đức nó đá thế mà trận cuối còn thua đau trước Hàn đấy thôi, này mình đen thôi, đỏ là thắng rồi.

Lucky-Driver

Xe tăng
Đen thôi đỏ quên đi.
Braxin năm nào đá vòng bảng chệch choạc mà vẫn ẵm cúp vàng đấy thây!

D nâu

Xe điện
Cụ park giấu bài hơi kỹ đâm ra vất,đáng ra trận Cam đá tập thì giờ lại căng,vào vòng sau hết sức và lại lặp lại lỗi muôn thủa
Công nhận lại vất vả cả 4 trận. Trận nào cũng như trận chung kết! Thôi nhưng đá như thế thì cũng không chê các em gì cả. Phải động viên để có ý chí giành chiến thắng. Mình thích ra biển lớn hơn!

superPDP

Xe điện
K phải cứ thua là chê các em mà từ lâu e đã nói rồi trình độ chưa thoát khỏi ao làng vươn tới
châu lục dc đâu. Có thể vô địch AFF, có thể thắng thái lan nhưng vẫn làng nhàng cá mè 1 lứa chừng nào ko tốn quá nhiều công sức vẫn ăn dc indo malay thailand như trở bàn tay thì em tin mới đạt dc level mới. Tung hô nhiều quá, kì vọng nhiều càng gây thêm áp lực
Do chiến thuật và sử dụng người nữa. Hiệp 2 thay ông Trường , Quyết ra là trên chân dồn ép nó rồi. Park vẫn tin thằng Trường quá từ đợt Asiad đã thấy xuống chân rồi, thẳng Phượng cũng thế. Hùng Dũng , Văn Toàn làm thay đổi sức tấn công áp đặt được.

dangduong

Xe điện
Thắng thua còn nhiều yếu tố.
Nếu gặp Thái mình tử thủ tốt, cùng một số may mắn nữa, thì có thể hòa hay thắng.
Nhưng một thực tế là mình vẫn dưới nó một bậc, thì mình nên thừa nhận, để khỏi cuồng tưởng.
Về thể hình, sức lực, kĩ thuật, tốc độ của cá nhân, mình thua rõ.
Đội tuyển thì nó đều quân, mình cũng khá đều nhưng dưới nó một bậc về sự cơ động, hoán chuyển vị trí, di chuyển, phối hợp nhóm , khả năng chuyền một chạm gây bất ngờ, khả năng chuyền bóng dài, số cầu thủ tham gia tấn công và có thể dứt điểm.
Cửa thắng tuy vậy vẫn có nếu mỉnh đá với tinh thần quyết chiến, chứ với tinh thần uể oải như hôm nay thì khó có cơ.

Colonhec

[Tịch thu bằng lái]
Thắng thua còn nhiều yếu tố.
Nếu gặp Thái mình tử thủ tốt, cùng một số may mắn nữa, thì có thể hòa hay thắng.
Nhưng một thực tế là mình vẫn dưới nó một bậc, thì mình nên thừa nhận, để khỏi cuồng tưởng.
Về thể hình, sức lực, kĩ thuật, tốc độ của cá nhân, mình thua rõ.
Đội tuyển thì nó đều quân, mình cũng khá đều nhưng dưới nó một bậc về sự cơ động, hoán chuyển vị trí, di chuyển, phối hợp nhóm , khả năng chuyền một chạm gây bất ngờ, khả năng chuyền bóng dài, số cầu thủ tham gia tấn công và có thể dứt điểm.
Cửa thắng tuy vậy vẫn có nếu mỉnh đá với tinh thần quyết chiến, chứ với tinh thần uể oải như hôm nay thì khó có cơ.
Cụ nhận xét chuẩn.

phyn07

Xe buýt
Mấy ông cứ chém vớ vẩn, đá vừa phải giữ sức không chấn thương ít thẻ phạt không thủng lưới 99% là đầu bảng các cụ còn mong gì hơn. Giải đấu dài 1 tháng ông Park tính đường dài thế là chuẩn rồi. Đợi bán kết hẵng phán các cụ nhé.

cunglatruong1

[Tịch thu bằng lái]
em thấy chả ăn thua, loanh quanh vẫn giống các năm sưa
nhìn đi nhìn lại cứ đá như gà mắc tóc chán éo muốn xem tắt mịa cái tivi làm việc khác khỏi tốn time
Văn toàn vào có tí mà khác bọt quá. Tay này là ai tối e về gg mới được. Đá Có nét như châu âu.

yesterday0009

[Tịch thu bằng lái]
Quan điểm của em, đá biết người biết ta, vậy là quá tốt luôn. Không bế tắc, bình tĩnh, cơ hội ăn bàn thậm chí rõ rệt hơn chủ nhà (nếu không muốn nói bị cướp 1 bàn thắng). Đội tuyển đá cả một giải đấu chứ không phải một trận đấu, ngày càng lì lợm và vững, không bị rối

tica

Xe điện
K phải cứ thua là chê các em mà từ lâu e đã nói rồi trình độ chưa thoát khỏi ao làng vươn tới châu lục dc đâu. Có thể vô địch AFF, có thể thắng thái lan nhưng vẫn làng nhàng cá mè 1 lứa chừng nào ko tốn quá nhiều công sức vẫn ăn dc indo malay thailand như trở bàn tay thì em tin mới đạt dc level mới. Tung hô nhiều quá, kì vọng nhiều càng gây thêm áp lực
Cụ mới là người đang kỳ vọng quá. Đầu tư bóng đá ở Việt Nam chưa có tuổi so với Thái. Lứa này đá giải U còn chưa vô địch nổi ĐNÁ thì sao lại kì vọng ăn nó ngon như bỏ kẹo vào túi thế?

thanh3883

Xe buýt
Báo Hàn Quốc nói Việt Nam đấu ở giải này chỉ là luyện tập để chuẩn bị cho World Cup 2022 gặp các đội Anh, Pháp, Brazil mới là đối thủ chính :)). Mấy siêu sao HAGL lúc đấy mới đến điểm rơi phong độ :))

Dan du an

Xe ba gác
Hôm nay đúng là hiệp 1 đá quá chán, cái chính là xếp đội hình công chả ra công mà thủ cũng chả ra thủ, đá thấp nhưng hai ông Xuan Trường với Quang Hải thì đá thủ gì được, cánh thì ông Công Phương cũng chạy như con lật đật. Nói chung Xuan Trường là mắt xích yếu nhất, ông Pack vẫn tin dùng dù trận nào cũng dở đều thì cũng hơi khó hiểu. Thủ môn thì đúng là phản xạ tốt, bắt chắc tay nhưng không thấy lao ra trong các quả tạt bổng. Hậu vệ Quê Ngọc Hải một số tình huống không áp sát để đối phương thoải mái chuyền vào hoặc tạt. Họ tập trung khai thác vào cánh này. Hiệp 2 thay 3 vị trí đúng là chơi có khởi sắc hơn. Nói chung đội mình tiếp cận trận đấu kiểu cửa dưới nên xem không sướng mắt. Hy vọng ông Pack còn nhiều con bài chưa lật như kiểu hôm nay cho Văn Toàn vào làm quen. Trận sau đá với Cam theo em là một bất lợi, nếu căng ra đá để thắng thì dễ chấn thương vì Cam họ gặp mình là đá kinh lắm. Xếp đội hình toàn dự bị vào nếu chẳng may thua thì sao. Khi đó nếu Myanma cũng thua Malay tối thiểu thì mình có khi ở nhà. Khả năng này cực hiếm nhưng không phải không có.

loinuoc

Xe tăng
Nhiều cụ lo xa quá nhể :):):)

Em nghĩ chắc gì VN đã "phải" gặp Thái ....:))

30U_9097

Xe buýt
Kkkkk dân tộc việt nam ko có một nhà hiền triết nào lỗi lạc thế giới vì có quá nhiều nhà hiền triết kkk

Stark88

Xe buýt
Công nhận 2 trận gần đây đều đá chán, rối bóng và phối hợp như kiểu mới đá với nhau ý. Hàng thủ yên tâm. Hàng công thì Anh Đức chậm chạp, đỡ bóng chả đc quả nào ngọt, toàn nảy xa mấy mét, chuyền thì toàn làm khó đồng đội, Công Phượng dù có ít nhiều pha bóng ngứa mắt nhưng nó vẫn cực kỳ nguy hiểm, Văn Quyết già rồi nên có lẽ ko phù hợp với lối chơi của các bạn trẻ nữa, Văn Toàn thì thường xuyên hay khi vào sân từ ghế dự bị chứ đá chính thì nhiều trận ko ổn rồi. Tuyến giữa Xuân Trường phong độ quá thê thảm, dạo này được cái tích cực tranh cướp bóng nhưng kỹ năng thoát pressing rất yếu, ko điều tiết được bóng, QH có lẽ vẫn là cầu thủ có kỹ thuật thượng thừa nhất đội tuyển bây giờ, nhưng QH lại đang thiếu người hỗ trợ.
Tuy đá chưa ưng lắm nhưng e lại rất tin tưởng vào lưa cầu thủ này, vì lứa này càng đá với đội mạnh và tâm lý cửa dưới thì lại càng lên chân. Gặp Thái Lan thì cũng chẳng ngán, quan trọng ở việc chớp thời cơ ai hơn ai thôi dù Thái nó có ép sân đi chăng nữa.

_Mộc_

Xe tăng
Đang có giải bóng đá gì đấy các cụ?