Đã mấu Cruze thì chớ, 1 cụ bên club làm em xao xuyến quá.

DrPuppy

Xe hơi
Đẹp quá, khi nào có rủng rỉnh xèng e cũng cố đú theo ợ. :)

Bococa

Xe hơi
e 1 vợ, 1 con rùi, đang cố 1 nhà... rùi vk 2 này chết với em... chết chắc lun. e thề e hứa e đảm bảo đó

haihaford

Xe tải
chào các cụ.E Long bên chevrolet giải phóng (cạnh bến xe nước ngầm).là đại lý mới khai trương nên giá cả và các chế độ sau bán hàng sẽ khá tốt.các cụ quan tâm cruze vui lòng call e MR Long 0962154233 để dc giải thích các thắc mắc cũng như tư vấn về dòng sản phẩm.cam ơn các cụ đã quan tâm
Chevrolet Giải Phóng mà ảnh này chụp tại đại Lý GM Hà Đông mà cụ

DuyGa

Xe đạp
Cụ Việt Long cho em hỏi bên cụ còn con LS trắng nào ko ạ . cám ơn cụ !

haihaford

Xe tải
Em gửi các cụ hình ảnh xe Chevrolet Cruze mới nâng cấp,điều chỉnh về ngoại hình và nội thất nhé.Em mê em nó ngay lần đầu nhìn thấy xe...Ko phải vì em bán hàng cho đại lý,mà quả thực,Cruze thật sự lịch lãm và hút hồn em...
Chevrolet Hà Nội-Đại lý3S Cam kết bán xe giá tốt nhất thị trường Hà Nội ạ...CÁC CỤ QUAN TÂM XE BẢN NÂNG CẤP MỚI THÌ GỌI EM THEO SỐ HOTLINE DƯỚI NHÉ.

Xe được thiết kế mới ở mặt trước với lưới tản nhiệt kép kết hợp với đường viền chrome sắc sảo. Mặt sau được cách tân với phong cách thể thao. Những nâng cấp khác bao gồm đèn sương mù dạng thấu kính với đường viền chrome và đèn chiếu sáng ban ngày dạng LED. Trong khi đó, ở phía sau Chevrolet Cruze 2015 được bổ sung đèn sương mù, đèn hậu kép lấy cảm hứng từ chiếc Camaro đi cùng bộ vành xe hợp kim nhôm.

Phía trong cabin, Chevrolet trang bị cho Cruze mới cửa sổ trời chỉnh điện. Bản LTZ có bảng điều khiển thiết kế mới với hai tông màu. Bản LT có nội thất nỉ trẻ trung hơn. Cả hai bản đều có khả năng gập 60:40 ở hàng ghế sau, giúp chủ xe có thể mở rộng khoang chứa đồ khi cần vận chuyển những vật dụng có kích thước lớn. Ngoài ra, một điểm cộng khác trên Cruze mới là hệ thống điều hòa tự động và dàn âm thanh 6 loa. Xe cũng được tích hợp nút mở cốp sau riêng biệt và nút khóa cửa trung tâm mới.

Về công nghệ, Chevrolet Cruze 2015 bản LTZ được trang bị hệ thống giải trí đa phương tiện MyLink với màn hình cảm ứng màu 7inch, có thể kết nối với các thiết bị ngoại vi, nghe nhạc, xem ảnh qua USB, kết nối Bluetooth với điện thoại thông minh cho phép đồng bộ và hiển thị danh bạ, đàm thoại rảnh tay, nghe nhạc MP3, nhận diện giọng nói qua ứng dụng Siri trên iPhone.

Bản LTZ còn có thêm hệ thống khởi động thông minh PEPS giúp người lái có thể khởi động xe qua nút bấm mà không cần tra chìa khóa vào ổ. Bên cạnh đó, chức năng mở/khóa cửa thông minh sẽ giúp người dùng dễ dàng thao tác mà không cần lấy chìa khóa trong túi. Cruze 2015 cũng được trang bị hệ thống Cruise Control giúp xe vận hành mượt mà hơn. Các tính năng an toàn chủ động khác có thể kể ra như gạt mưa tự động (trên bản LTZ), đèn pha tự động, điều khiển âm thanh tích hợp trên trên vô lăng (trên cả hai phiên bản).

Cả hai phiên bản đều được trang bị hệ thống chống bó cứng phanh ABS, cảnh báo va chạm phía sau, đèn phanh trên cao LED và hệ thống chống xâm nhập. Riêng phiên bản LTZ sở hữu 4 túi khí, gồm 2 túi khí trước và 2 túi khí bên mới, hệ thống khóa cửa tự động theo vận tốc.

Cung cấp sức mạnh cho Chevrolet Cruze 2015 LT là khối động cơ 1.6L DOHC 4 xy-lanh, đi cùng hộp số sàn 5 cấp, sản sinh công suất cực đại 107 mã lực tại 6000 v/ph, mô men xoắn 150Nm tại 4000 v/ph. Bản LTZ sử dụng động cơ 1.8L DOHC 4 xy-lanh, đi với hộp số tự động 6 cấp, cho công suất cực đại 139 mã lực tại 6200 v/ph, mô men xoắn 176Nm tại 380 v/ph. Cả hai bản đều đạt mức tiêu chuẩn khí thải EURO 3.

tanbaocat

Xe máy
Quá là đẹp luôn.

Anh Nguyen Pto

Đi bộ
Quá đẹp cụ à. E cũng đang ngâm cứu 1 chú như này

CHEVROLET-HN

Xe đạp
Để độ trong tầm này Cruze và Mit Lancer là đẹp nhất. Có sẵn dáng dấp sport trong body rồi

Lan_Nhi

Xe máy
bản Mới đẹp quá. Cơ mà sao ko thấy ra mẫu hatback vậy các cụ nhỉ.