Đà Lạt mùa dã quỳ

La Pulga

Xe buýt
Sao mợ Na xinh thế mà đi có 1 mình nhể

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ làm ở Sì Gòn ạ? Em cũng chưa biết khi nào vào lại đc nữa, nghe nói tháng 12 năm nay có festival hoa đẹp lắm nhưng time đó bên e thì khá bận. =.= Lần sau vào nhất định sẽ contact cụ ^^ Tks cụ nhé!
Sang tuần có Tuần lễ Pháp tại Đà Lạt.
Rồi sau đó Festival Hoa - Tuần lễ du lịch Đà Lạt Tây Nguyên gì nữa.
Đợt này chắc em ko về festival hoa vì đang khá bận, cuối năm mà.
But mợ vào thì báo em, cần gì trong khả năng em hỗ trợ :)
Còn sau này vào thì báo em để em thu xếp cv về đi lang thang luôn, em là chúa lang thang :D

Benaxjnk

Xe tăng
Còn sau này vào thì báo em để em thu xếp cv về đi lang thang luôn, em là chúa lang thang :D
Hi cụ, từ giờ đến cuối năm thì chắc là em ko vào đc rồi, hẹn sang năm nếu thu xếp đc time em sẽ ghé lại ĐL, hy vọng dịp có thêm bạn bè để đc hiểu thêm về ĐL.

P/s. Tks các cụ vui tính :))

buffalo car

Xe điện
Thật tiếc là Bé Na ko gặp được zai Đà Lạt sịn này! Phải lang thang với lão này thì mới thấy Đà lạt đẹp và lãng mạn dư nào đấy! :D

Benaxjnk

Xe tăng
Thật tiếc là Bé Na ko gặp được zai Đà Lạt sịn này! Phải lang thang với lão này thì mới thấy Đà lạt đẹp và lãng mạn dư nào đấy! :D
Những ng bạn thiện chí thì luôn mang đến cho mng cảm thấy vui, em nghĩ là cụ ấy cũng vậy.

Benaxjnk

Xe tăng
Nghe cụ nói em cũng muốn đi đi đà lạt cụ ạ. Phong cảnh hữu tình
Đà lạt đẹp mợ ạ, thanh bình, trong lành. Phù hợp nếu mợ đi vs partner hoặc là nghỉ ngơi sau một chuỗi dài mệt mỏi và áp lực trong cs. ^^

blueberry15

Xe hơi
Na chụp dc nhiều hình đẹp quá ;))
mà năm sau na có định đăng ký tham gia tiệc rượu trên du thuyền Ha long nữa ko :D

Khoalinh

Xe đạp
hoa đẹp mà cụ chủ viết cũng rất có hồn,có lẽ trong tâm trạng này cụ chủ nên làm 1 bài thơ thì rât hay đó

Benaxjnk

Xe tăng
Na chụp dc nhiều hình đẹp quá ;))
mà năm sau na có định đăng ký tham gia tiệc rượu trên du thuyền Ha long nữa ko :D
Em hy vọng là sẽ đc tham gia ctrinh năm nay, vì có thể sẽ có những format mới rất thú vị. Một năm chỉ có 1 lần mà cụ, thực ra với $250/người cho một chương trình đúng nghĩa về đắng cấp thì ko phải là quá cao đúng ko ạ? Đối với nhiều người, vấn đề của họ ko phải là vì tiền, bởi số tiền $250 đó không thể hiện được họ là ai, mà đơn giản là cách họ trải nghiệm một chương trình hay, và một dịch vụ chuyên nghiệp đúng nghĩa. :)

Benaxjnk

Xe tăng
hoa đẹp mà cụ chủ viết cũng rất có hồn,có lẽ trong tâm trạng này cụ chủ nên làm 1 bài thơ thì rât hay đó
Em thấy thi sĩ thường để lại những tập thơ dài với những phảng phất buồn trong cả cuộc đời của họ. E cũng từng làm nhiều thơ lắm, nhưng rồi đôi khi vô tình gặp hình ảnh của mình trong những bài thơ mình từng "sáng tác" nên cũng ko muốn tiếp tục làm nữa ^^ . Hoặc là sẽ làm những bài thơ vui thôi ^^

Maybach 62S

Xe tăng
Em cũng xin ké tí, ảnh chụp cuối tuần vừa rồi. Dã quỳ Mộc Châu năm nay nhiều hơn mọi năm, nhưng so với Đà Lạt vẫn còn ít lắm :))

Benaxjnk

Xe tăng
Em cũng xin ké tí, ảnh chụp cuối tuần vừa rồi. Dã quỳ Mộc Châu năm nay nhiều hơn mọi năm, nhưng so với Đà Lạt vẫn còn ít lắm :))

Ôi thích thế, hôm trước em cũng mới đọc trên mạng là Mộc Châu cũng có hoa dã quỳ. ^^ Tks mợ đã share nhé! ^^

mrsuxu

Xe tải
đẹp quá cụ ak, giờ em mới nhìn thấy hoa này đấy.